Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ซื้อทั้งทีแบบไหนดีอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นึกว่ากระทู้หายไปแล้วนะเนี่ย

Comment

เครื่องผมเวลาที่เล่นเกมหนักๆจะมีกลิ่นไหม้อะครับ สงสัยว่าเป็นที่ psu แน่เลย เพราะใช้ของ tsunami 580watt เป็นวัตเทียมราคาถูก
      ผมใช้มา 2 ปี แล้ว กับสเปก x4 620+ 5750 HDD อีก2 ลูก
      สงสัยคงต้องเปลี่ยนแล้ว
      ช่วยแนะนำ psu หน่อยครับสำหรับสเปกนี้

Comment

ของบประมาณซักนิดครับ แต่ถ้าตอนนี้ ที่ใช้ๆกัน พวก Raidmax หรือ Tagan ก็แจ๋วนะครับ หรือว่า ที่ฮิตๆกันก็มีหายตัว อย่างที่นี่ หลายๆคนเล่น Scythe Strong ก็ใช้ได้ครับ

ราคาไม่เกิน 2000 ครับที่กล่าวมา ประมาณ 500+ Watt ครับ

Comment

ไม่พักผ่อนปีใหม่เหรอท่าน? เร่งผลงานจัง หรือ ว่าจะมี CEO ATI เกิดจริงๆ ^^ (แซวๆ)

Comment

ไม่รู้จะไปไหน ปีนี้ อยากฉลองกับที่บ้านซักปีครับ ปกติ เราติดแต่เพื่อน ปีนี้ อยากอยู่ฉลองที่บ้านดีกว่า

Comment

Scythe ever ~~ จร้า ^-^

Comment

Working...
              X