Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ 2.1 ซักตัวหน่อยครับ ขอราคาเบาๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ 2.1 ซักตัวหน่อยครับ ขอราคาเบาๆ

แบบว่าขออภัยที่งบน้อยนะครับ -_-"
    มีแค่ พัน - สองพันเองอะคับ

เท่าที่ดูๆ อยากรู้ว่า SAAG Microlab EACAN Creative พี่ๆว่าอันไหนดีกว่ากัน
    แล้วพี่ๆว่าตัวไหนซื้อแล้วคุ้มสุดๆ
    แบบอยากได้ที่ต่อได้ทั้ง DVD และ Computer ด้วย
    แบบปกติดูบอลผ่านเนตประจำ แล้วก็ดูหนังกะ TV บ่อยๆน่ะครับ
    พี่ๆว่าอันไหน ง่าย สะดวก ทน และคุณภาพคุ้มราคา แนะนำมาเลยครับ

ส่วนใครจะขาย pm มาได้เลยนะครับ
    อ้อ ผมขอมือ 1 นะครับ ไม่เอามือ 2
    ขอบคุณเซียนทุกท่านครับ

อ้อ Enzo อีกตัวนึงด้วยคับ -_-"

Comment

Microlab EACAN Creative น่าเล่นหมดเลยครับ

ไม่แนะนำให้เล่น SAAG ครับ เสียงเน่ามาก

ผมใช้ Enzo 500 อยู่ครับ คาดว่าตระกูลนี้เสียงคงจะดีหมดเลย (400, 500, 600)

(เห็นเขาเ่ล่าลือกันว่าตัว Enzo 600 สุดยอด!!!)

ลองไปฟังดูที่ร้านเลยครับ
      Last edited by kroeksit; 21 Dec 2010, 18:04:58.

Comment

งบเบาๆของท่าน นี่ประมาณเท่าไร่หรอครับ
        Last edited by kroeksit; 21 Dec 2010, 18:05:26.

Comment

ไม่แนะนำ SAAG creative รุ่นเล็กๆ ด้วยไม่เวิค

Comment

Originally posted by fintro View Post
            ไม่แนะนำ SAAG creative รุ่นเล็กๆ ด้วยไม่เวิค
            SAAG ไม่แนะนำเช่นกันครับ

แล้วก็ Creative รุ่นเล็กๆนี่ ไปลองฟังดูก่อนครับ เผื่อสนใจ

Comment

งบ2000ลอง eacan a500l ดูครับผม ถ้าท่านชอบเบสหนักก็เพิ่มอีกนึดไป enzo600 ครับผม

saag มันเน่าตามราคาครับ ส่วน creative รุ่นเล็กผมไม่แนะนำสักตัวครับ เสียดายเงิน ไม่ค่อยคุ้ม

Comment

Originally posted by rungrod View Post
                งบ2000ลอง eacan a500l ดูครับผม ถ้าท่านชอบเบสหนักก็เพิ่มอีกนึดไป enzo600 ครับผม

saag มันเน่าตามราคาครับ ส่วน creative รุ่นเล็กผมไม่แนะนำสักตัวครับ เสียดายเงิน ไม่ค่อยคุ้ม
                +1 ครับ

Comment

กระทู้ล่างเลยครับ
                  Eacan E-510

link : http://goo.gl/ku6Ql

Comment

Enzo 500 ราคาพันกลางๆ

Comment

มีแต่คนแนะนำ ENZO กะ EACAN
                      มีใครแนะนำ Creative บ้างมั้ยค้าบบบ

ปล ขอบคุณกับทุก comment นะครับ ^^

Comment

EACAN A200II ฟังเพลงเพราะ เด่นเสียงกลางแหลมใส เบสกำลังดี ราคา2000บาท

Comment

แบบอยากได้ที่ต่อได้ทั้ง DVD และ Computer ด้วย
                          แบบปกติดูบอลผ่านเนตประจำ แล้วก็ดูหนังกะ TV บ่อยๆน่ะครับ
                          พี่ๆว่าอันไหน ง่าย สะดวก ทน และคุณภาพคุ้มราคา แนะนำมาเลยครับ

............................................................................

จากจุดประสงค์ข้างบน + งบน้อย ผมแนะนำให้ลองไปฟังพวกชุดมินิโฮมฯ 2.1 ซึ่งตอนนี้ตัวที่น่าสนใจน่าจะมี
                          Soken ST22 ราคาอยู่ที่ประมาณ 1,900.-
                          Shermann SB-44B ราคาประมาณเดียวกัน
                          ต่อได้ทั้ง DVD และ คอมพ์
                          ลองหาฟังเสียงดูก่อนแล้วค่อยตัดสินใจครับ

Comment

ENZO ครับ ส่วนท่านจะมีงบเท่าไร ก็เลือกตามรุ่นไป ผมเองใช้ ENZO 600 ราคา 2800 บาท
                            ถ้ารุ่น ENZO 500 รู้สึกว่าจะประมาณ 1400 - 1500 ต่อได้ทั้งคอมฯ ทั้ง DVD แหละครับ
                            ตอนไปฟังที่ร้าน เจ้าของร้านเขาก็ต่อจากเครื่องเล่น DVD ธรรมดาๆ ใส่แผ่นเพลงเปิดให้ผมฟัง

Comment

ผมกะว่า ไม่ ENZO 500
                              ก็คง EACAN (ดูหลายรุ่นอยู่คับ) แต่ชอบราคา E-510 มากมาย ถูกมักๆ
                              Creative กะ Sherman ขอบายคับ ไม่ชอบ Design Sherman + Creative ลำโพงมันเล็ก 55
                              พี่ๆว่ารุ่นไหนดีคับ

Comment

Working...
                              X