Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ลงชื่อ] คนเล่น FIFA11 Online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่นทุกวันช่วงหัวค่ำ

ปล.การแอดเพื่อนอยากให้ทาง Electronic Art มาแก้แพชให้แอดชื่อผ่านเกมส์ได้จะได้สะดวก

ปล.Pes2011 ก็น่าสนนะครับ ไอระบบ Master league Online อ่ะ เด๋วเก็บตังค์ก่อนแล้วอาจจะสอยแท้
    Last edited by Metalhead; 22 Dec 2010, 06:43:12.

Comment

ตอนนี้มีใครว่างเล่นไหมครับ

Comment

เนตผมเล่นกะใครก็ปลิงแดง -*-
        4Mb/1Mb ยังไม่พอหรอไง
        คนที่เคยเล่นกับผมสังเกตุไหมว่าปลิงสีอะไรช่วยบอกที

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
          เนตผมเล่นกะใครก็ปลิงแดง -*-
          4Mb/1Mb ยังไม่พอหรอไง
          คนที่เคยเล่นกับผมสังเกตุไหมว่าปลิงสีอะไรช่วยบอกที
          เมื่อวานปลิงส้ม 2 ขีดครับ . ที่เราเล่นกัน.....

Comment

Originally posted by deawpiaro View Post
            เมื่อวานปลิงส้ม 2 ขีดครับ . ที่เราเล่นกัน.....
            ....เมื่อคืนเน็ตเน่า....ช่วยท่านเดียวไว้นะ.....ไม่งั้นประตูโหลขึ้น...^^

Comment

ไม่มีใครแอด ID เลยหรอครับ

เดี๋ยวตอนหัวค่ำใครว่างมาเล่นกันนะครับ จะเก็บ Rank หน่อย

Comment

^
                ^
                ^ อยู่ รร อ่ะ

อืม ปลิงส้ม2ขีดน่ะพอไหวครับ
                ปลิงแดงขีดเดียวนี่กว่าบอลจะออกจากเท้าพี่ๆนี่โดนแย่งเสียแล้ว
                VPNจะช่วยได้ไหมเนี่ย

Comment

ยังไม่เคยเจอคนไทยปิงเขียวเลย
                  แต่ถ้าเล่นกับคนในประเทศ ยังไงก็ลื่นกว่า

ตอนนี้จอยxboxสายขาด
                  ไม่ได้เล่นเลย

Comment

แถบ แดง ส้ม เขียว มันหมายถึงความแรงสัญญาณที่เชื่อมต่อไปยัง server ea ครับ
                    ฉะนั้นอยู่เขตประเทศไทย ก็ได้ราวๆแถบส้มนั่นแหละ
                    แต่พอ vs กับคนไทยด้วยกัน มันก็วิ่ง local นั่นแหละ เลยไม่ lag
                    ประมาณนี้

Comment

แล้วมีท่านไหนที่มี Steam แล้วผมยังไม่ได้แอดไปไหมครับผม เผื่อจะได้นัดกันง่ายๆด้วยครับผม แฮ่ๆๆ ยังไงใครที่ผมยังไม่มีชื่อบน Steam กระซิบมาบอกด้วยเน้อ เดี๋ยวแอดไปหาครับ เดี๋ยวจะชวนเล่นทั้งวันเลย ฮ่าๆๆๆ

Comment

Hattuksin นะครับ ไม่ใช่ Huttuksin
                        ท่าน จขกท

Comment

ID : GuRuNa

ปิงแดงก็ไม่ lag นะเล่นได้สบาย

ปล. ทำไมคนเล่น realmarid เยอะจริงๆ - -"

Comment

ไม่มีท่านไหนสนใจแบบ multi มั่งหรอครับ

http://www.fifa-nextgen.com/forums/s...B9%E4%C5%B9%EC
                            Last edited by kao999; 29 Dec 2010, 02:38:01.

Comment

ผมต้องจัดตัวใหม่ทุกทีเลยเวลาเล่นออนลาย มันเวฟไง เซฟได้แต่แผน

Comment

รบกวนทุกท่านเข้าไป accept friend ผมใน ea หน่อยครับ ผม add ไปทุกคนแล้ว

www.ea.com/uk/football/profile/requests

Comment

Working...
                                X