overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 367 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 7327
    OverclockZone Member Katair01's Avatar

Default (ต่อกระทู้ )"ของล๊อตใหม่มาแล้วคร้าบ" กระเป๋าสะพายเท่ๆหลากหลายสไตล์หลากยี่ห้อ (Part2)

03/03/14 *ลูกค้าที่สั่งกระเป๋ากับผมไป รบกวนติดต่อกลับหาผมอีกทีนะครับ 094-3639636

ขออนุญาติเปิดอีกกระทู้นะครับ ,,
    เนื่องด้วยกระทู้เก่าพื้นที่ลงรูปไม่พอใน 3 Comment แล้วครับ ของเยอะจัดอัดแน่นเยอะแยะไปหมด *ขอบคุณมากครับ :")

"Sales! กระหน่ำลดราคา
    Promotion ดีๆพิเศษสำหรับทุกท่านเช่นเคยครับผม"

*ซื้อ 1 ใบลด 50 บาท
    *ซื้อ 2 ใบลด 150 บาท
    *ซื้อ 3-6 ใบ ลดใบละ 100 บาท

พิเศษ *ซื้อ 7 ใบขึ้นไป ลดใบละ 150 บาท
    **ทั้งหลายทั้งปวงราคารวมส่งฟรีแบบลงทะเบียนแล้วนะครับ(EMS เพิ่ม 50 บาทครับ)

สนใจสอบถามได้นะครับ
    คุณท๊อป :
    094-363 9 636

ขั้นตอนการสั่งซื้อ
    1.) ติดต่อผมโดยตรงทางโทรศัพท์มือถือหรือPmมาแจ้งจองได้กับทางผมนะครับ
    (สามารถจองของได้และกรุณาโอนเงินมาภายใน 2 วันนะครับถ้าไม่ชัวว์กรุณาอย่าจองครับผม)
    2.) ผมลงรหัสกระเป๋าไว้ข้างหน้าแล้วนะครับ แจ้งรหัสมา หรือยี่ห้อพร้อมรายละเอียด หรือแนบรูปมาก็ได้ครับ
    3.) โอนเงินตามจำนวนที่แจ้งไว้มาที่
    เลขที่บัญชี
    619-2-04475-6
    ธนาคารกสิกรไทย
    Suttichoke Uthai.

4.) โอนมาแล้วรบกวนแจ้งผมทางโทรศัพท์หรือPMก็ได้ครับ รบกวนระบุจำนวนเงินที่โอนมา/เวลาในการโอนด้วยนะครับ
    5.) หลังจากผมเช็คว่าเงินเข้าแล้ว ผมจะจัดส่งทางไปรษณีย์ให้และแจ้งรหัสให้ในช่องคอมเม้นที่5ของกระทู้ครับผม(เปลี่ยนจากช่อง3 เป็นช่อง5แทน) ถ้าโอนมาก่อน9โมงเช้าของทุกวันจะจัดส่งให้ภายในวันนั้นครับ แต่ถ้าโอนหลัง9โมงเช้าจะจัดส่งให้ในเช้าวันถัดไปครับผม ปล.เสาร์อาทิตย์งดส่งของนะครับ

รายละเอียดสินค้า
    *UPDATEล่าสุด 09/09/56 ลงของครบแล้วนะครับ ของใหม่ตั้งแต่รหัส B847-B851 ขอบคุณครับ :")
    **อันนี้เป็นกระทู้ต่อนะครับ กระทู้แรกอยู่ตามลิ้งด้านล่างเลย ตั้งแต่ B640 ลงไปครับ http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php/729117
    *เปลี่ยนเป็นลงของวันอาทิตย์-จันทร์ของทุกสัปดาห์ช่วงเย็นครับ ตามมาดูได้ครับ
    *เป็นของมือสองสภาพดี ของแท้100%นะครับ ใบไหนมีตำหนิตรงไหนผมจะแจ้งในรูปให้ทราบครับ
    *สินค้ามีอย่างละใบตามรูปเลยนะครับ ใบไหนขายแล้วจะลบรูปออกครับ
    *ราคารวมส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะครับ(EMS เพิ่มเงิน 50 บาทหรืออาจเพิ่มตามจำนวนชิ้นของสินค้า)
    *รูปเล็ก คลิ๊กที่รูปเพื่อขยายดูรูปใหญ่ได้นะครับ

B851 : STUDIO CLIP สีครีม สภาพ97% เนื้อผ้าCanvasเย็บสลับขอบหนังเทียมผสมสีน้ำตาล สายล๊อคเปิดปิดกระเป๋าทำจากหนังแท้ ทรงคาดเอว ช่องด้านหน้า3ช่อง ซิปซ่อนด้านหลัง1ช่อง
    เคาะราคาที่ 650 บาท

B850 : A Bathing Ape X Mastermind Japan สีดำ สภาพ92% เนื้อผ้าNylonแบบมันน้ำหนักเบา ทรงสะพายหัวไหล่ ด้านในเคลือบกันน้ำ จุของได้พอสมควร

B849 : Abercrombie & Fitch สีขาว สภาพ95% เนื้อผ้าCanvasแบบหนาทรงMessenger ป้ายและที่ยึดสายทำจากหนังแท้ สภาพดีครับไม่มีรอยขาด สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ
    เคาะราคาที่ 750 บาท

B848 : Tommy Hilfiger สีแดง/น้ำเงินกรม สภาพ97% เนื้อผ้าNylonดีมาก มีสายลองบ่ากันกระแทก มีทั้งสายถือและสายสะพายข้าง ด้านข้างตัวกระเป๋ามีสายสามารถถือได้ตามรูป ใบใหญ่จุของได้เยอะครับ
    เคาะราคาที่ 1,200 บาท

B847 : TRIKORA สีดำ/เทา สภาะ96% กระเป๋าทำจากVinylทั้งใบทรงMessenger สามารถกันน้ำได้ สายสะพายทำจากเบลท์รถยนต์แบบนิ่มแข็งแรงทนทาน มีสายรองบ่ากันลื่น มีช่องฟองน้ำสามารถใส่ Notebookขนาด13-15" ได้

B846 : COACH สีดำ สภาพ95% ทำจากหนังแท้ มีช่องซิปใส่เหรียญ1ช่อง ช่องใส่บัตร4ช่อง(ช่องเก็บธนบัตร ใช้วิธีการพับเก็บแล้วใส่ช่องเอา) ใบเล็กกระทัดรัดครับพับแบบทบเดียว
    เคาะราคาที่ 1,500บาท

B841 : NIKE สีดำ สภาพ97% เนื้อผ้าNylonสภาพดี ฝากระเป๋าเคลือบยางกันน้ำ ทรงสะพายข้างขนาดกำลังดีกับ iPad ตัวใหญ่ได้ หรือใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆก็ได้เช่นกัน

B840 : LUCAS สีน้ำตาลครีม สภาพ96% เนื้อผ้าCanvasเย็บสลับกับหนังแท้สีน้ำตาล อะไหล่หนังแท้และทองเหลืองแท้ทั้งใบครับใบนี้ เปิดปิดกระเป๋าแบบตัวล๊อคเหล็ก สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับใบนี้ (สีจริงตามรูปสุดท้ายที่ยิงแฟลช)
    เคาะราคาที่ 850 บาท

B838 : A Bathing Ape สีเทา/สกรีนขาว สภาพ96% เนื้อผ้าทำจากCottonผ้านิ่มน้ำหนักเบาใช้งานง่ายน้ำหนักเบา สายยาวสะพายหัวไหล่ได้ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับใบนี้ (ใช้ได้สองได้สองฝั่ง สามารถกับด้านเพื่อเปลี่ยนลายได้ตามรูป)
    เคาะราคาที่ 1,000 บาท

B835 : Manhatton Portage สีดำ สภาพ94% เนื้อผ้าNylonภายนอกสภาพดีเหมือนใหม่ ทรงเปิดปิฟฝาแบบตีนตุ๊กแก ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ (ตำหนิกันน้ำด้านในลอกตามรูปสุดท้าย)

B834 : A Bathing Ape สีดำ/เทา สภาพ98% เนื้อผ้าNylonเหมือนใหม่ ทรงสะพายไหล่ด้านในเคลือบยางกันน้ำ ขนาดกำลังดีจุของได้พอสมควร สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้
    เคาะราคาที่ 950 บาท

B833 : NIKE สีเขียวขี้ม้าอมดำ สภาพ93% เนื้อผ้าCanvasที่ดึงกระเป๋าหัวซิปทำจากหนังแท้ ช่องซิปด้านหน้าและหลังอย่างละ1ช่อง ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B829 :NIKE สีเทา สภาพ96% เนื้อผ้าPolyทรงสะพายหัวไหล่ มีซิปรูดปิดช่องใส่ของ ขนาดกำลังดีสามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B828 : AIRWALK สีดำ/ลายทหาร สภาพ98% เนื้อผ้าCanvas ทรงMessengerสภาพดีเหมือนใหม่ ด้านหน้าบุผ้าตาข่ายลายทหาร สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B824 : LANDS' END สีดำ สภาพ98% เนื้อผ้าCanvasเย็บสลับหนังแท้สีน้ำตาลอะไหล่ทองเหลือง สภาพเหมือนใหม่สียังเข้มทั้งใบ งานดีเย็บเก็บงานแน่นMade in USA ช่องใส่ของเพียบใบใหญ่จุของได้เยอะสามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B820 : TOMMY HILFIGER สีน้ำเงินกรม/ขาว สภาพ98% เนื้อผ้าCottonผสมทรงถุงทะเล สภาพดีทรงสวยขนาดกำลังดี สีสวยมากครับใบนี้ เปิดปิดกระเป๋าแบบเชือกรูด สายพิมพ์ปั้มชื่อแบรนด์ จุของได้เยอะพอสมควร

B819 : Andy Warhol สีดำ สภาพ90% เนื้อผ้าCanvasแบบหนาทรงสะพายไหล่ ลายDollar$ เป็นลายภาพของAndy Warholศิลปินชื่อดังยุค60s' ตามมุมมีรอยซี๊ดของเนื้อผ้าครับแต่ไม่ขาด จุของได้พอสมควรสามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B818 : Andy Warhol สีชมพู สภาพ90% เนื้อผ้าCanvasแบบหนาทรงสะพายไหล่ ลายกระป๋องซุปCampbells เป็นลายภาพของAndy Warholศิลปินชื่อดังยุค60s' ตามมุมมีรอยซี๊ดของเนื้อผ้าครับแต่ไม่ขาด จุของได้พอสมควรสามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B817 : Andy Warhol สีส้ม สภาพ90% เนื้อผ้าCanvasแบบหนาทรงสะพายไหล่ ลายMadonna เป็นลายภาพของAndy Warholศิลปินชื่อดังยุค60s' ตามมุมมีรอยซี๊ดของเนื้อผ้าครับแต่ไม่ขาด จุของได้พอสมควรสามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B816 : JANSPORT สีเขียว สภาพ96% เนื้อผ้าNylonทรงคาดเอวมีช่องใส่ขวดน้ำ สภาพดีเก่าเก็บงาน Made in USA ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B815 : ADIDAS สีครีม/ดำ สภาพ96% เนื้อผ้าCanvasเย็บสลับกับNylon ทรงสะพายไหล่งานประเทศญี่ปุ่น กระดุมแป๊กปั้มโลโก้ จุของได้พอสมควร สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B813 : Cervo สีน้ำตาลไหม้ สภาพ97% เนื้อกระเป๋าทำจากCottonผสมCanvasนิ่มน้ำหนักเบางาน Made in Italy ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B812 : LL Bean สีครีม/ลายดอกไม้ สภาพ95% เนื้อผ้าCanvasอย่างหนาแข็งเป็นทรง Size L ไซร์ใหญ่ลายสวยรุ่นมีซิปปิดปากกระเป๋าค่อนข้างหายาก งานเก่าทำใน Made in USA รวมทั้งอะไหล่ด้วย ใบใหญ่มากจุของได้เยอะ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ
    เคาะราคาที่ 1,400 บาท

B811 : Christian Dior สีดำ สภาพ95% วัสดุทำจากหนังแท้ทั้งใบ Made in France ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ (ตำหนิบริเวณขอบด้านล่างซ้ายและขวามีลอยถลอกของสีบ้างแต่ไม่ลึก ด้านในมีลอยถลอกตามรูปไม่มีผลต่อการใช้งาน)

B809 : EASTPAK สีม่วง สภาพ96% เนื้อผ้าNylon ซิปปั้มโลโก้ทุกซิป ช่องด้านหน้า1ช่อง, กลาง1ช่อง(ด้านในมีอีก1ช่อง), ด้านหลัง1ช่อง ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B807 : UNITED COLOR BENETTON สีน้ำเงินกรม/เขียวเลม่อน สภาพ98% เนื้อผ้าNylonทรงคาดเอวสีสันสวยงามสภาพเหมือนใหม่ ก้นกระเป๋าบุด้วยเนื้อPVCกึ่งยางแข็งแรงทนทาน ด้านหลังบุฟองน้ำกันกระแทกเวลาสะพาย ช่องใส่ของเยอะใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B801 : MANDARINA DUCK สีดำ สภาพ97% รุ่นTank Bagสุดฮิตของยี่ห้อนี้ เนื้อผสมเย็บสลับกับPVCทรงแข็งขึ้นรูป สภาพดีมากเหมือนใหม่ป้ายครบ ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ
    เคาะราคาที่ 1,800 บาท

B800 : BIRKENSTOCK สีครีม สภาพ95% ยี่ห้อดังจากรองเท้าประเทศGermany เนื้อผ้าแคนวาสทรงสะพายหัวไหล่(Tote Bag) สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B799 : BIRKENSTOCK สีครีม สภาพ93% ยี่ห้อดังจากรองเท้าประเทศGermany เนื้อผ้าแคนวาสทรงถือ ใบนี้Sizeเล็กกว่าใบบนครับ ขนาดฟิตๆA4หน่อย สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ (มีรอยเปื้อนด้านหน้าตามรูปสุดท้าย
    เคาะราคาที่ 450 บาท

Last edited by Katair01; 18 Mar 2014 at 12:21:46.

OverclockZone Member Katair01's Avatar

B797 : QUIKSILVER สีขาว สภาพ95% เป้สะพายหลังเนื้อVinlyกันน้ำอารมณ์คล้ายOcean Bag เปิดปิดกระเป๋าโดยการม้วนด้านบนและล๊อกแป๊กพลาสติก ลายHawaiiนางระบำแปลกไม่เหมือนใคร งานพวกนี้ไม่มีขายในShopบ้านเรา สายสะพายหลังมีSoftฟองน้ำกันกระแทกนิ่มพอสมควร ใบใหญ่จุของได้เยอะ

B796 : PORTER (International) สีดำ สภาพ96% เนื้อผ้าNylon ลายข้าวหลามตัด ช่องด้านหน้าเปิดปิดแบบตีนตุ๊กแก ช่องใหญ่1ช่องซิป ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ
    เคาะราคาที่ 1,100 บาท

B794 : กระเป๋าทหาร สีดำ สภาพ94% เนื้อผ้ากระสอบอย่างหนา ตัดสลับกับงานอะไหล่สีทอง ใบนี้สีผ้ายังเข้มครับผ้าแข็งทรงสวยอารมณ์กึ่งทหารนิดๆ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B792 : กระเป๋าคาดเอวผ้า CORDURA สีน้ำเงิน/แดง สภาพ97% สภาพเหมือนใหม่ เนื้อผ้าCORDURAอย่างหนากันน้ำได้ดีผ้าแข็งเป็นทรง หัวซิปVISLON อะไหล่ป้ายสีน้ำตาลด้านหน้าทำจากหนังแท้ ด้านหลังบุฟองน้ำกันกระแทก ช่องด้านหน้า1ช่องเล็ก,ช่องใหญ่1ช่อง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ (ตำหนิหัวซิปหักไป1อันตามรูป เรื่องการใช้งานสามารถใช้งานได้ปกติ)

B791 : PORTER (International) สีชมพู สภาพ95% นานๆจะได้สีสดๆสภาพสวยๆมาซักใบครับกับยี่ห้อนี้ เนื้อผ้าNylonมันเงาตามสไตล์PORTER ช่องด้านหน้า2ช่องเล็ก ช่องซิป2ช่องแยกใส่ของ ช่องใส่ของด้านในแยกประเภทใส่ของได้เยอะมากครับตามรูป ใบเล็กกระทัดรัดใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ (ตำหนิรอยเปื้อนแล้วสีซี๊ดนิดหน่อยตาม 2 รูปสุดท้าย ไม่มีปัญหาต่อการใช้งาน)
    เคาะราคาที่ 1,500 บาท

B785 : MOUSTACHE สีน้ำเงินผ้ายีนส์ สภาพ97% สภาพดีสีสวยครับเนื้อผ้าเป็นเนื้อยีนส์สีน้ำเงินทอสลับกับสีขาว เปิดปิดกระเป๋าแบบตีนตุ๊กแกและมีสายคาดจากตัวกระเป๋าปิดทับอีกทีแบบแป๊กกระดุมตามรูป อะไหล่สายดึงซิปหนังแท้ สายสะพายหลากสีลายทางยาสตามรูป ด้านหลังกระเป๋ามีช่องเพิ่มให้1ช่องซิป งานดีไซน์ญี่ปุ่นเช่นกันครับใบนี้ลูกเล่นสวยดีเทลงานระเอียดเย็บดีตามแบบฉบับ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B784 : JOPEJ หนังแท้สีดำ สภาพ92% ทรงสะพายหลังรุ่น 2 กระเป๋าครับ วัสดุตัวกระเป๋าทำจากหนังแท้ทั้งใบมีถลอกตามขอบตามรูปเลยครับ สายสะพายมีช่องสามารถใส่ของจุกจิกได้ งานดีไซร์สัญชาติญี่ปุ่นดังมากครับยี่ห้อนี้ สายสามารถเลื่อนปรับขนาดความยาวของสายได้ ระยะเวลาการใช้งานยาวๆคุ้มๆครับหนังแท้ทั้งใบ

B781 : THE NORTH FACE สีดำ สภาพ94% เนื้อผ้าNylonเคลือบPVC(คล้ายๆผ้าWax) ช่องใส่ของด้านหน้า2ช่อง, ช่องใหญ่1ช่อง ในช่องใหญ่มีช่องแยกเยอะมากแยกประเภทใส่ของตามสะดวก ด้านหลังมีช่องเสียบลอดหูฟัง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ (ใบนี้มีหนิด้านใน ผ้าบริเวณซิปช่องเล็กปริตามรูปสุดท้าย)

B779 : FIELDTEX สีเทา สภาพ99% เหมือนใหม่ซิปยังไม่ถลอก เนื้อผ้าNylon งานและอะไหล่หัวซิปUSA ตัวกระเป๋าบุฟองน้ำกันกระแทกทั้งใบขึ้นแข็งเป็นทรง ด้านในมีช่องใส่ขวดน้ำตามภาพ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ Made in USA

B778 : ESPRIT สีขาว/ลายสีน้ำเงินม่วง สภาพ97% ทรงสะพายไหล่Oversizeใบใหญ่มากครับใบนี้ สายสะพายยาว เนื้อผ้าNylonเคลือกPVC ด้านข้างมีแป๊กสามารถลดSizeและทรงกระเป๋าได้ตามรูป อะไหล่ปั้มESPRIT จุของได้เยอะมาก

B777 : ADIDAS สีดำ สภาพ97% ทรงเก่าวินเทจงานญี่ปุ่นงานสวยไม่เหมือนใคร เนื้อผ้าทำจากNylon กระเป๋าสะพายหลังมีกระเป๋าคู่ด้านข้าง เปิดกระเป๋าด้วยแป๊กและซิปรูดเปิดปิด จุของได้เยอะ (ตำหนิ สกรีนยี่ห้อด้านหน้ามีรอยเปื้อนซักไม่ออกตามรูปสุดท้าย)

B776 : CARHARTT สีน้ำตาล สภาพ99% สภาพใหม่มากอีกใบ เนื้อผ้าแคนวาส12ออนซ์แข็งเป็นทรง เย็บสลับหนังแท้ทุกมุมทั้งบริเวณสายจับ,ก้นกระเป๋า,ที่ดึงซิปและบริเวณขอบกระเป๋า อะไหล่งานทองเหลืองแท้ไม่ลอก ด้านในซับเย็บด้วยผ้าNylonสีส้มสดมีซอฟฟองน้ำดันทรงและกันกระแทกด้านข้าง ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก มาเต็มครับใบนี้ทั้งสภาพสีผ้างานเย็บวัสดุดีเทลงานสุดจริงๆ
    เคาะราคาที่ 3,600 บาท

B774 : กระเป๋าหนังแท้ US สีแดงเลือดหมู สภาพ98% ใหม่มาก หนังแท้ทั้งใบ ใบนี้งานUSครับ ทรงคาดเอวช่องซิป2ช่อง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B771 : Levi's x Yak Pak สีผ้ายีนส์เข้ม สภาพ96% กระเป๋าผ้ายีนส์ทรงสวยเป็นงานที่แบรนด์ Yak Pak จาก US ดีไซน์ ใช้อะไหล่หัวซิปUSAทั้งหมด งานเย็บดีของจริงสีสวยมาก ด้านในสีแดงเข้มตัดกับสีตัวกระเป๋าได้เป็นอย่างดี พิเศาอีกอย่างตรงที่ด้านหลังมีกระเป๋าเล็กให้อีก1ช่องซิป ตัวปรับสายสะพายเป็นเล็กสีทองแดง(สีเดียวกับหมุดLevi'sที่พบได้ในกางเกงยีนส์) สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ
    เคาะราคาที่ 2,000 บาท

B770 : PONY สีเขียว สภาพ95% เนื้อกระเป๋าทำจากPVC(หนังเทียมผสม) สีสวยๆปรี๊ดๆอีกใบ โลโก้ด้านหน้าเย็บPONYพร้อมแพท นานๆจะได้มาที ทรงMessengerสะพายข้าง สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ (บริเวณขอบมีลอยถลอกบางๆไม่น่าเกลียดตามรูปสุดท้าย)

B767 : PORTER สีดำ/เทา สภาพ96% ลายข้าวหลามตัด สภาพดีเช่นกันครับตำหนิแทบไม่มี ช่องใส่ของด้านหน้า2ช่อง, ช่องกลาง1ช่องใหญ่มีช่องซิปเล็กข้างในอีก1ช่อง สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B763 : JOPEJ สีดำ สภาพ95% ใบนี้หนังแท้ทั้งใบครับ ทรงสะพายไหล่ ส่วนใหญ่จะได้เป็นเป้สะพายหลังมาครับหายากเช่นกันทรงนี้ ด้านในช่องใหญ่มีซิปช่องเล็ก1ช่อง สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ

B762 : K-SWISS สีน้ำเงินกรม สภาพ98% ใหม่มากครับใบนี้ เนื้อผ้าCanvasผสมเย็บสลับกับหนังเทียมผสมสีน้ำเงินกรม(PVC) บริเวณสายหิ้วทำจากPVCเช่นกันแข็งแรงดีครับ ใช้งานได้ค่อนข้างหลากหลายครับจะสะพายก็ได้, ถือก็ได้หรือคล้องหัวไหล่ก็ได้ บริเวณสกรีนขีดสีขาวด้านหน้าเป็นลายดีไซน์มาจากโรงงานนะครับไม่ใช่รอยถลอกแต่อย่างใด ใบใหญ่จุของได้เยอะ

B761 : H&M สีน้ำตาล สภาพ98% ใหม่ๆอีกใบครับสภาพดีมาก เนื้อกระเป๋าทำจากผ้าCanvas บริเวณสายหิ้วทำจากหนังเทียมผสม(PVC)สีน้ำตาล บริเวณก้นกระเป๋าเย็บด้วยหนังเทียมผสม(PVC)สีแดงเลือดหมู แข็งแรงทนทานเช่นใช้งานได้ค่อนข้างหลากหลายครับจะสะพายก็ได้, ถือก็ได้หรือคล้องหัวไหล่ก็ได้ ใบใหญ่จุของได้เยอะ คุ้มๆอีกใบครับ
    เคาะราคาที่ 1,300 บาท

B760 : BURBERRY สีน้ำตาลเข้ม สภาพ 94% ป้ายBLACK LABELเป็นงานญี่ปุ่นงานเก่านะครับใบนี้ เนื้อผ้าแคนวาสเย็บสลับกับหนังแท้สีน้ำตาลเข้ม ป้ายเหล็กด้านหน้ามีรอยถลอกบ้างตามรูป ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ
    เคาะราคาที่ 1,900 บาท

B758 : LESPORTSAC สีดำลายจุดขาว สภาพ93% ทรงสะพายไหล่ เนื้อผ้าPolyแบบบางตามสไตล์ยี่ห้อนี้น้ำหนักเบา จุของใช้งานในหนึ้งวันกำลังดี

B751 :BEAN POLE สีเขียวลายสก๊อต สภาพ 96% เนื้อผ้าNylonเย็บสลับกับหนังแท้สีน้ำตาล ขอบฝากระเป๋าเย็บด้วยหนังแท้เช่นกัน+งานทองเหลืองเช่นกันครับ ฟิวว์วินเทจๆ ใบนี้มีแถมพวงกุญแจเป็นหนังแท้มาให้ด้วยนะ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B744 : SATCHI หนังแท้สีดำ สภาพ93% ทรงคาดเอว เป็นหนังแท้ทั้งใบ ซิป4ช่อง ตามขอบมีลอยถลอกของหนังเล็กน้อย แป๊กพลาสสติกด้านหลังมีรอยร้าวแต่ไม่แยกออกจากกันใช้งานได้ปกติ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ

B742 : PATRICK COX สีน้ำเงินกรม สภาพ94% ตัวกระเป๋าทำจากPVCลายนูน(เป็นลายเปลือกไม้) ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่นๆ มีพวงกุญแจของมันแถมให้ด้วยนะครับใบนี้

B738 : ADIDAS สีเขียว/เหลือง สภาพ96% ทรงMessenger ลายสกรีนOregon ช่องด้านหน้า2ช่อง ซิปช่องใหญ่1ช่อง สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้สบายครับ

B737 : NIKE สีดำ สภาพ97% เนื้อผ้าNylonเคลือบWax ใบนี้สะพายได้สองด้านครับ(ด้านปักNikeและด้านสกรีนNike ลายสกรีนทำให้ดูถลอกเซอร์ๆมาจากโรงงาน) ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ครับเหมาะกับใส่ของใช้งานใน1วัน หรือใช้ไปออกกำลังกายฟิตเนสก็เหมาะ

B735 : THE HITE. สีเขียว/หนังแท้สีน้ำตาล สภาพ96% เนื้อผ้าแคนวาสเช่นกันครับเย็บสลับกับหนังแท้สีน้ำตาล ขนาดใหญ่จุของใส่ของได้เยอะอยู่ ช่องใส่ของด้านหน้า2ช่อง ด้านในช่องใหญ่มีซิปเล็กให้ และซิปด้านหลังกระเป๋าอีก1ช่อง ใบเดียวใช้งานได้ค่อนข้างหลากประเภท

B733 : EDWIN สีดำ สภาพ97% ทรงสะพายไหล่ เนื้อผ้าแคนวาสเย็บสลับกับหนังแท้ครับ ลายของหนังเป็นลายหนังแตกสวยมาก แป๊กกระดุมและหัวซิปทองเหลืองปั้ม Edwin ทุกรายละเอียด ใบนี้มีแถมสายห้อยกระเป๋าสตางค์เป็นหัวทองเหลืองสายหนังแท้สีดำ เอาไว้คล้องกระเป๋าสตางค์ของคุณกับกางเกงด้วยนะครับ คุ้มสุดๆ

B732 : LACOSTE สีดำ สภาพ95% เนื้อกระเป๋าทำจากPVCครับกันน้ำได้ในระดับนึง ทรงคาดเอว/สะพายคาดไหล่ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่่นๆ

Last edited by Katair01; 11 Mar 2014 at 08:33:39.

B729 : New Balance สีครีม/สายสะพายลายทาง สภาพ96% ทรงสะพายไหล่ สีสวยตามเทรนครับใบนี้เข้ากับเสื้อผ้าง่าย ใส่ของได้เยอะอยู่ครับใบนี้

B728 : VIVIENNE WESTWOOD สีดำ สภาพ93% เป็นถุงผ้าแคนวาสครับ ทรงสะพายไหล่ ใบนี้สามารถสะพายได้ทั้ง2ข้างครับ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B727 : กระเป๋าผ้าแคนวาส สีครีม/สายหนังแท้สีน้ำตาล ทรงสะพายไหล่ งานญี่ปุ่นทำทรงเก่าวินเทจมาครับใบนี้ สายสะพายและขอบกระเป๋าทำจากหนังแท้สลับกับทองเหลือง ทรงไม่เล็กไม่ใหญ่ครับใส่ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B725 : ADIDAS สีน้ำเงินกรม สภาพ97% ทรงMessenger เนื้อผ้าNylon เปิดปิดกระเป๋าแบบตีนตุ๊กแกครับใช้งานง่าย สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B723 : DAY LIFE สีน้ำเงิน/แดง สภาพ94% ทรงMessenger เนื้อกระเป๋าทำจากVinylครับกันน้ำได้ในระดับนึง เปิดปิดกระเป๋าแบบแป๊กตัวล๊อกครับ ใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้สบาย

B721 : MATIN สีดำ สภาพ96% เป็นกระเป๋าใส่กล้องครับ ทำจากเนื้อVinylสามารถกันน้ำได้ครับ เปิดฝากระเป๋าแบบปแป๊กล๊อคด้านซ้าย,ขวาและกลาง ค่อนข้างแน่นหนาครับ ด้านข้างซ้ายและขวามีกระช่องด้านข้างไว้สำหรับใส่อุปกรณ์

B716 : 5cm สีดำ/ลายสก็อต สภาพ98% เนื้อกระเป๋าทำจากผ้าWoolเนื้อดีครับสวยและแข็งแรงเป็นทรง บริเวณก้นกระเป๋าเป็นลายสก๊อตสีเทาดำตัดกับตัวกระเป๋า และสายเป็นผ้าNylonหนาเย็บสลับกับหนังเทียมผสมสีดำ ดีเทลโดยรวมใช้ได้ครับ เรียบๆแต่ไม่น่าเบื่อ สะพายได้ทั้งสะพายข้างหรือจะทำเป็นกระเป๋าถือหรือจะสะพายไหล่ก็ได้นะเออ ขนาดกำลังดีจุของได้พอสมควรครับ

B714 : Mandarina Duck สีครีม สภาพ98% เนื้อผ้าNylon ใบเล็กเช่นกันครับเป็นกระเป๋าสตางค์ มีช่องใส่บัตรและของจุกจิกเช่นเคย ขนาดกำลังดีครับ จับสะดวกมือ

B713 : LeSportSac สีชมพู สภาพ98% เนื้อผ้าNylonครับ ทรงคาดเอว/สะพายคาดไหล่ เหมือนใหม่อีกใบครับ กันน้ำด้านในยังแข็งไม่ลอก มาพร้อมกับกระเป๋าลูกอีกใบครับ งานUSครับใบนี้

B712 : NIKE สีดำ สภาพ94% ทรงMessengerสะพายข้างครับ ซิปด้านหน้า1ช่องใหญ่ ช่องกลางสามารถใส่Notebookขนาด14"ได้ครับ นิตยสารเอกสารA4สบายๆ

B711 : Manhattan สีฟ้า สภาพ95% ทรงMessengerสะพายข้างครับ Made in USA ซิปYKK เนื้อผ้าNylon สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B710 : LeCoqSportif สีฟ้า/ขาว สภาพ96% ตัวกระเป๋าและสายสะพายทำจากหนังแก้วครับ รุ่นนิยม สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ (มีตำหนินิดหน่อยตามวงกลมสีแดง 2 รูปสุดท้ายครับ คราบเปื้อนจุดเล็กๆรอยบางมาก)

B709 : ADIDAS สีดำ สภาพ97% ตัวกระเป๋าทำจากหนังเทียมผสม(PVC)ทั้งใบครับ ป้ายเก่าญี่ปุ่นงานVintage ทรงสะพายหลังครับ โลโก้ADIDASเก่าสีทอง ช่องซิปหน้า1ช่องเล็ก และหลัง1ช่องใหญ่ ด้านข้างซ้ายขวาอย่างละ1ช่องเล็ก ใบไม่เล็กไม่ใหญ่จุของได้พอสมควร

B707 : Eagle Creek สีฟ้า สภาพ94% เนื้อผ้า Nylon มีช่องด้านหน้า1ช่องซิป ช่องกลาง1ช่องซิป ด้านข้างฝั่งและ1ช่อง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B703 : กระเป๋าทรงแฟชั่น สีดำ สภาพ97% เนื้อกระเป๋าทำจากหนังเทียมผสม(PVC) หัวซิปทองเหลืองครับงานสวยมาก สายสะพายไหล่สามารถปรับระดับความยาวได้ สะพายได้ทั้งสะพายข้าง, สะพายไหล่ หรือถือก็เก๋ไปอีกแบบ ขนาดกำลังดีจุของได้เยอะครับ

B702 : Mickey(by Walt Disney) ผ้ายีนสีน้ำเงินเข้ม สภาพ98% ทรงถุงทะเล ผ้ายีนน์ดิบครับแข็งมาก สียังเข้าสภาพดีเลย สายสะพายข้างแบบสายเดียว ปิดปากกระเป๋าแบบรูดเชือกดึงปิดตามสไตล์ถุงทะเล งานดีมากครับใบนี้ ใบใหญ่ดีครับจุของได้เยอะพอสมควรเลย

B701 : DOCKER สีน้ำตาลม๊อคค่า สภาพ98% เนื้อผ้าแคนวาสทรงสะพายข้าง สกรีนสีดำลาย San Francisco ครับ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B700 : 5cm สีเขียวทหาร สภาพ97% เนื้อผ้าแคนวาส ทรงสะพายไหล่ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B698 : OBEY สีน้ำ/น้ำเงินกรม สภาพ96% เนื้อผ้าNylonบางน้ำหนักเบาครับ ทรงสะพายหลัง มีช่องด้านหน้า1ช่องซิป และด้านหลัง1ช่องซิป สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ จุของได้ผมสมควรครับ

B693 : Burberry สีผ้ายีนน์น้ำเงินขาว สภาพ94% ผ้าCottonสียีนส์ครับ สายดึงหัวซิปหนังแท้ ลายปักโลโก้สีน้ำเงินกรม แป๊กกระดุมHatoHasi เป็นกระเป๋าถือใส่ของครับ เหมาะกับแฟชั่นสมัยนี้เป็นอย่างยิ่ง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B692 : กระเป๋าหนังเทียม สภาพ98% เป็นหนังเทียมผสมครับ(PVC) สายผ้าสีครีม หัวเหล็กกระเป๋าทำจากทองเหลืองแท้ เข้ากับกระแสVintageในขณะนี้ครับ ฝากระเป๋าเปิดแบบแป๊กแม่เหล็ก สภาพดีเช่นกันครับเหมือนใหม่ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B686 : LL Bean สีครีม/ฟ้าอ่อน สภาพ93% Boat and Tote งานผ้าแคนวาสแข็งครับ Sizeเล็กนะครับใบนี้ สายสะพายไหล่ยาว จุของได้พอสมควรครับ

B683 : POLO Ralph Lauren สีน้ำเงินกรม/ลายสก๊อต สภาพ90% เนื้อผ้าแคนวาสทรงสะพายไหล่ ใบนี้Size L ไซร์ใหญ่ครับ หัวซิปทองเหลืองสายซิปหนังแท้ ใบใหญ่จุของได้เยอะ (ตำหนิมีสีซี๊ดบ้างตามเนื้อผ้าแคนวาสครับ อีกจุดคือมุมด้านหน้าฝั่งขวาและซ้ายมีรอยขาดบริเวณมุมก้นของกระเป๋า)

B682 : POLO Ralph Lauren สีดำ/แดง สภาพ95% เนื้อผ้าแคนวาสทรงสะพายไหล่ ใบนี้Size S ไซร์ใหญ่ครับ หัวซิปทองเหลืองสายซิปหนังแท้ ใบใหญ่จุของได้เยอะ

B679 : Mandarina Duck สีชมพูอมแดง สภาพ96% เนื้อผ้าNylonได้สีแปลกครับใบนี้ ปั้มนู้นหน้ากระเป๋าวMD20 ด้านหน้า1ช่องซิป และด้านหลัง1ช่องซิป ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B675 : POLO Ralph Lauren สีเขียวลายสก๊อต/น้ำตาล สภาพ93% เนื้อกระเป๋าทำจากPVCแข็งทั้งใบ เย็บปิดขอบด้วยหนังแท้สีน้่ำตาล ใบนี้ด้านหน้าสามารถเปิดได้ มีช่องใส่บัตรต่างๆเพียบและซิปด้านหลังอีกช่อง ด้านในเคลือบกันน้ำด้วยเด้อ เป็นกระเป๋าถือแนวๆเดินเก็บแชร์ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ (ตำหนิบริเวณโลโก้ด้านหน้าถลอกครับ ขอบด้านหลังและด้านหน้าถลอกตามรูปครับฝั่งนึงไม่เยอะมากตามรูปครับ ตาม2รูปสุดท้าย นอกนั้นสภาพโดยรวมยังดี)

B672 : Clarks สีเทา/หนังสีดำ สภาพ99% เนื้อผ้าแคนวาสเย็บสลับกับหนังแท้สีดำครับ ทรงMessengerเหมือนใหม่เลยใบนี้ป้ายยังอยู่ครบ เรื่องคุณภาพหนังไม่เป็นสองรองใครครับยี่ห้อนี้ เปิดปิดกระเป๋าแบบแป๊กแม่เหล็ก ช่องใส่ของเยอะอยู่ตามรูป ก้นกระเป๋ามีปุ่มเหล็กรองรับตัวกระเป๋าเวลาวางกับพื้น สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้
    เคาะราคาที่ 2,500 บาท

B670 : Burberry (Blue Label) สีน้ำเงินกรม/ลายสก๊อต สภาพ98% เนื้อผ้าNylon ทรงTote Bag หูสะพายยาวครับ สายสะพายและสายดึงหัวซิปเป็นหนังแท้ครับสีน้ำตาล ประมาณSize M ครับไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดี ตูดกระเป๋าเป็นทรงสี่เหลี่ยมจะของได้พอสมควรเลย (ตำหนิใบนี้จะอยู่บริเวณที่เป็นลายสก๊อตครับ ผ้ามันจะพองหน่อย ตาม2รูปสุดท้าย แต่ไม่มีปัญหาในเรื่องการใช้งานครับผม)
    เคาะราคาที่ 1,900 บาท

B669 : PATRICK COX สีดำ/ดอกลิลลี่สีดำ สภาพ95% เนื้อกระเป๋าทำจากPVC(หนังเทียมผสม)เแบบมันเงาสวยดีครับ รวมทั้งสายก็เป็นPVCเช่นกัน ลายกระเป๋าเป็นลายMonogramของแบรนด์นี้ครับดังและเด่นมองแว๊บก็รู้ได้ทันทีว่ายี่ห้อนี้แน่นอน สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B667 : K2 FACTORY สีน้ำตาลเข้ม สภาพ98% เป็นเนื้่อPVC(หนังเทียมผสม)ทั้งใบรวมทั้งสายด้วยครับ สภาพดีมากเหมือนใหม่เลย แบรนด์นี้เป็นแบรนด์แฟชั่นที่ดังระดับนึงในฮ่องกงเลยครับ สะพายได้ทั้งสะพายไหล่และสะพายข้าง ใบใหญ่จะของได้เยอะ

B666 : 5cm สีดำ สภาพ94% เนื้อผ้าCottonผสมครับ ทรงสะพายไหล่น้ำหนักเบาใช้งานง่าย สีตัวกระเป๋าตัดกับสายลายทูโทนสีน้ำเงินดำ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ จุของได้เยอะพอสมควรครับ

B665 : 5cm สีดำ สภาพ93% เนื้อผ้าCottonผสมครับ สะพายได้ทั้งสะพายไหล่และสะพายข้าง น้ำหนักเบาเช่นกันครับใช้งานง่าย สีตัวกระเป๋าตัดกับสายลายทูโทนสีน้ำเงินดำ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ จุของได้เยอะพอสมควรครับ

B664 : izzue สีครีม สภาพ94% เนื้อผ้าแคนวาส สีผ้าอมเหลืองๆหน่อยนะครับใบนี้ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B660 : DIESEL สีเทา สภาพ94% เนื้อผ้าCottonผสมครับ สายล๊อคฝากระเป๋าเป็นหนังแท้สีขาว(สีของสายมอมแมมนิดนึงนะครับ) มีเข็มกลัดของDIESELติดไว้ด้านหน้า3อันเดิมๆมากับกระเป๋า สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B658 : Nike สีดำ/เทา สภาพ96% เนื้อผ้าNylon ทรงสวยดีครับใบนี้ กึ่งใส่เอกสารและกึ่งเดินทางเลยใช้งานได้ทั้ง2รูปแบบ จุของได้ค่อนข้างเยอะเลยแถมผ้าด้านในมีเคลือบกันน้ำด้วย สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B655 : MARCO POLO สีดำ สภาพ94% แบรนด์จากประเทศอิตาลี่เป็นหนังแท้ทั้งใบครับ ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ

B654 : PORTER(YOSHIDA & COMPANY) สีน้ำตาลครีม สภาพ93% เนื้อผ้าNylon แบรนด์สัณชาติญี่ปุ่นครับ เป็นที่รู้จักโดยทั่วถึงความปราณีตวัสดุและความคงทนในการใช้งาน ช่องด้านหน้า1ช่อง กลาง1ช่อง และหลังอีก1ช่อง ใบเล็กใส่โทรศัพท์มือถือกระเป๋าตังเศษเงินอื่้นๆ (ตำหนิด้านใน มีรอยเปื้อนหมึกแต่ไม่ซึมออกมาถึงด้านนอก ไม่มีปัญหาต่อการใช้งาน)

B646 : Mandarina Duck สีดำ สภาพ90% ทรงTankครับ ด้านบนเป็นเนื้อผ้าCottonผสมบุPVCอย่างแข็งตรงตามรุ่นของTankบริเวณก้นกระเป๋า ใบนี้ได้น้ำหนักเบาครับ ช่องใส่ด้านหน้า1ช่องและช่องใหญ่1ช่อง สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B644 : 5cm สีครีมอมน้ำตาล สภาพ94% เนื้อผ้าแคนวาส ได้ทรงแปลกครับใบนี้ เปิดกระเป๋าด้วยการเอาเชือกคล้องเข้าไปในห่วงและเปิดทบของกระเป๋าออกทางด้านบนและซ้ายตามลำกับ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้

B642 : EASTPAK สีเทา สภาพ96% ทรงสะพายไหล่ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ เป็นงานLimitedอีกหนึ่งลายที่ทาง D'Face ออกดีไซน์ลายให้กับทาง EASTPAK

B641 : EASTPAK สีเขียว สภาพ98% ทรงสะพายไหล่ สามารถใส่นิตยสารเอกสารขนาดA4ได้ครับ เป็นLimitedที่ทาง D'Face ออกดีไซน์ลายให้กับทาง EASTPAK (Balloon Dog Floating Limited Ed.)

ลูกค้าสามารถเช็ครหัสไปรษณีย์ได้ที่ช่อง "คอมเม้นที่ 5" ด้านล่างของกระทู้นี้นะครับผม *ขอบคุณครับ
    Last edited by Katair01; 11 Nov 2013 at 11:17:26.

OverclockZone Member jack1111's Avatar

ขอราคาGundam โดนๆหน่อยครับ

ตรวจสอบสถานะสินค้า คลิ๊กเลย!

ด้านล่างสำหรับเช็ครหัสไปรษณีย์นะครับผม

วันที่ 25/01/53
    คุณ Je_heenim สอยไปแล้วครับ
    คุณ Triclosan สอยไปแล้วครับ
    คุณ DeathCross สอยไปแล้วครับ
    มารับของเอง

วันที่ 27/01/53
    คุณ Lipsticks สอยไปแล้วครับ
    คุณ mermaid987 สอยไปแล้วครับ

วันที่ 29/01/53
    คุณ evilldragon จาก FF สอยไปแล้วครับ
    คุณ QXE0082 สอยไปแล้วครับ

วันที่ 30/01/53
    คุณ turbo5055 สอยไปแล้วครับ

วันที่ 31/01/53
    คุณ ๆไำพะั สอยไปแล้วครับ

วันที่ 01/02/53
    คุณ MonkeYz- สอยไปแล้วครับ

วันที่ 02/02/53
    คุณ Lunatix สอยไปแล้วครับ

วันที่ 04/02/53
    คุณ จีรดา EH300963869TH

วันที่ 05/02/53
    คุณ สมพล EH300963872TH
    คุณ ฐิตินันท์ RE683442141TH

วันที่ 07/02/53
    คุณ ครองธรรม RE683442155TH

วันที่ 09/02/53
    คุณ รัชวุฒิ PA300059525TH
    คุณ Mr.Adisorn EH301148425TH
    คุณ ณพล EH301148417TH

วันที่ 10/02/53
    คุณ ณัชพล RD103667956TH

วันที่ 11/02/53
    คุณ จาตุรนต์ RD103637942TH

วันที่ 12/02/53
    คุณ ธีราภรณ์ EH301148765TH

วันที่ 15/02/53
    มารับของเอง

วันที่ 17/02/53
    คุณ AKE RD103637987TH
    คุณ ธารินทร์ RD103637981TH
    คุณ สาวิตรี RD103637995TH

วันที่ 18/02/53
    คุณ ดรณ์ EH301149151TH

วันที่ 23/02/53
    คุณ ปิยะโชค EH301149426TH

วันที่ 25/02/53
    คุณ ณัฐพงษ์ RD103638041TH

วันที่ 28/02/53
    มารับของเอง 2 ท่าน

วันที่ 01/03/53
    คุณ ศุภมิต RD103638109TH
    คุณ พงษ์ศักดิ์ RD103638090TH
    คุณ groovysoda RD103638112TH

วันที่ 03/03/53
    นัดรับของ

วันที่ 07/03/53
    นัดรับของ

วันที่ 08/03/53
    คุณ ณกรณ์ PA3005498266TH
    คุณ Adisorn EH301152790TH
    คุณ ฐพล PA300059830TH

วันที่ 10/03/53
    คุณ ธงชัย RE515757515TH

วันที่ 11/03/53
    คุณ BIGK มารับเอง

วันที่ 14/03/53
    คุณ อรรฆย์ EH301150716TH

วันที่ 15/03/53
    คุณ วีระ EH301150702TH
    คุณ นัฐพล RD103638316TH
    คุณ ภูวดล EH301150852TH

วันที่ 17/03/53
    คุณ กิตติฑัตย์ EH301151141TH

วันที่ 18/03/53
    คุณ ศิรินันท์ EH301151186TH

วันที่ 23/03/53
    คุณ ธิติ RD103638302TH

วันที่ 24/03/53
    คุณ สหรัฐ RD103638293TH
    คุณ K.BOYD EH301151212TH
    คุณ llcohol EH301151365TH

วันที่ 25/03/53
    คุณ ธิติธรรม PA300059905TH
    คุณ เกศินี PA300059891TH
    คุณ ภาคภูมิ PA300059914TH

วันที่ 26/03/53
    คุณ เศกศิลปฺ์ EH301151416TH

วันที่ 28/03/53
    คุณ พีรพิชญ์ EH301151455TH
    คุณ นิรวิทย์ RD103638347TH

วันที่ 30/03/53
    คุณ บารมี RE687813188TH

วันที่ 31/03/53
    คุณ ประสิทธิ์ RE687813174TH
    คุณ โจ๊ก RE687813165TH

วันที่ 02/04/53
    คุณ เกรียงไกร RD103638418TH

วันที่ 03/04/53
    คุณ โต๋ RD103638497TH

วันที่ 04/04/53
    คุณ วิทวัต RD103638452TH
    คุณ ณภัทร RD103638537TH

วันที่ 09/04/53
    คุณ ชลหทัย RD103638554TH

วันที่ 10/04/53
    คุณ ลือพันธ์พงศ์ EH685543770TH

วันที่ 14/04/53
    คุณ อมร RE687876656TH

วันที่ 16/04/53
    คุณ สราวุธ RE687876642TH
    คุณ วิศวัฒน์ EH685543783TH

วันที่ 17/04/53
    คุณ เจษฎานนท์ EH685543797TH

วันที่ 20/04/53
    คุณ กนิษฐา RD103638585TH

วันที่ 21/04/53
    คุณ เกตุโสภณ RD1036 8608TH
    คุณ วัฒนีธร RD103638639TH
    คุณ อาณัติ RD103638599th
    คุณ วชิรวุธ EH301500505TH
    คุณ วสันต์ RD103638660TH

วันที่ 23/04/53
    คุณ ภากร RD103638713TH

วันที่ 24/04/53
    คุณ กรวินท์ RD103638727TH
    คุณ อัจฉราภา RD103638850TH

วันที่ 29/04/53
    คุณ วลี RD103638712TH
    คุณ สรณ์สิริ RD103638758TH
    คุณ อภิชญา RD103638863TH

วันที่ 01/05/53
    คุณ พุทธภรณ์ RD103638832TH

วันที่ 03/05/53
    คุณ ไชยเดช EH301501253TH
    คุณ คณิศร RD103638885TH

วันที่ 05/05/53
    คุณ ปณัท EH301501151TH
    คุณ ปัญจพร EH301501267TH

วันที่ 10/05/53
    คุณ เกศแก้ว RD103638894TH

วันที่ 13/05/53
    คุณ สถาพร RD103638917TH

วันที่ 17/05/53
    คุณ ตื้น RF081999810TH
    คุณ สุมณัฐ PA303426025TH

วันที่ 18/05/53
    คุณ เกศแก้ว RF08199823TH
    คุณ อรุษ RF081999797TH

วันที่ 19/05/53
    คุณ ภควัส EH686045158TH

วันที่ 21/05/53
    คุณ อลงกร RF081999845TH

วันที่ 24/05/53
    คุณ กนกวรรณ RF081999783TH
    คุณ ชลสิทธิ์ EH686045144TH
    คุณ บุณณดา RF081999770TH
    คุณ ชัยวัฒน์ RF081999806TH
    คุณ โสภณ RF081999837TH

วันที่ 25/05/53
    คุณ พลศิริ RD103639149TH
    คุณ ปัญจพล RD103639170TH

วันที่ 27/05/53
    คุณ ดุสิต RF081994653TH
    คุณ ก้อง RF081994636TH
    คุณ กรกฏ EH686217555TH
    คุณ Joke PA303409044TH

วันที่ 30/05/53
    คุณ ปัณณปวัฒน์ RF081994675TH
    คุณ ณัชพล RF081994640TH
    คุณ พัฒน์ธิดา RF081994675TH

วันที่ 01/06/53
    คุณ ณัฐพงศ์ RD103639197TH
    คุณ สุมณฑา RD103639118TH
    คุณ จารุวัฒน์ RD103639078TH

วันที่ 02/06/53
    คุณ ธีระชัย RD103639152TH
    คุณ พีรพงศ์ EH301503991TH

วันที่ 03/06/53
    คุณ สุนทร RD103639210TH

วันที่ 04/06/53
    คุณ ไตรวิทย์ RD103639342TH
    คุณ วรรณวริศรา RD103639308TH
    คุณ นายกมลภพ RD103639237TH
    คุณ กฤษณะ RD103639268TH

วันที่ 09/06/53
    คุณ ธิติพงษ์ EH301502877TH
    คุณ ปองพล RD103639360TH
    คุณ โกเมศ EH301502806TH
    คุณ สารตรัย RD103639356TH

วันที่ 14/06/53
    คุณ ประยุทธ์ RD103639413TH
    คุณ Pandezeza RD103639373TH
    คุณ สุขนม์ RD103639387TH

วันที่ 15/06/53
    คุณ วันทนาทิพย์ EH301503210TH

วันที่ 29/06/53
    คุณ กิตติพันธ์ EH687264588TH
    คลองจั่น RF082176372TH
    มีนบุรี RF082176386TH
    อ่อนนุช RF082176390TH
    ขอนแก่น RF082176409TH
    มีนบุรี RF082176412TH

วันที่ 01/07/53
    คุณ กฤษณะ EH687264574TH
    คุณ เสาวลักษณ์ RD103639577TH

วันที่ 06/07/53
    คุณ เทวินทร์ RD103639603TH
    คุณ ตะวัน RD103639563TH
    คุณ กิตติชาญ RD103639634TH
    คุณ เอส.คอมพิวเตอร์ EH686596014TH
    คุณ เศรษฐกร RD103639594TH
    คุณ จักรกฤต RD103639648TH

วันที่ 12/07/53
    คุณ กิตติชาญ RD103639696TH
    คุณ วงศกร RD103639740TH
    คุณ กวิตา RD103639705TH
    คุณ ธเนศ RD103639719TH

วันที่ 13/07/53
    คุณ ครองธรรม RF176672485TH

วันที่ 15/07/53
    คุณ พีรญา EH686596561TH
    คุณ อุกฤษ RE683828068TH
    คุณ ธรณีธนย์ RE683928085TH
    คุณ ศรีสุมล RE683828071TH

วันที่ 27/07/53
    คุณ ธนกร RE683828956TH
    คุณ เอกราช EH686597213TH
    คุณ วุฒิศักดิ์ EH686597173TH
    คุณ ประถมพงศ์ RE683828142TH
    คุณ ชยธร EH686597258TH

วันที่ 01/08/53
    คุณ ธนะวัฒน์ RE683828213TH
    คุณ ณัฐพงศ์ RE683828258TH
    คุณ อภิเดช RE683825292TH

วันที่ 10/08/53
    คุณ นก RE683828200TH

วันที่ 11/08/53
    คุณ อิสรพงษ์ EH686597978TH
    คุณ พันธ์ธร RE683828655TH

วันที่ 27/08/53
    คุณ ชิดชนก RE683828377TH

วันที่ 31/08/53
    คุณ ศิวัฒน์ EH686592091TH
    คุณ เต๋า RE383828350TH

วันที่ 07/08/53
    คุณ อดิศร EH686599846TH
    คุณ ทวีชัย EH686599832TH

วันที่ 14/09/53
    คุณ ปรัชญา EH686599608TH
    คุณ ทวีชัย EH230579955TH

วันที่ 15/09/53
    คุณ พิธิดา RE683828403TH
    คุณ ณัฐฐิชัย RE683828448TH

วันที่ 17/09/53
    คุณ ณัชพล EH230581260TH

วันที่ 21/09/53
    คุณ สิทธารักษ์ RE683828111TH

วันที่ 23/09/53
    คุณ ชนากานต์ EH686599280TH

วันที่ 27/09/53
    คุณ ณัชพล RE683828522TH

วันที่ 05/10/53
    คุณ หิรัญชลิต RE683828669TH
    คุณ Pan RE683828690TH

วันที่ 06/10/53
    คุณ หิรัญชลิต RE683831977TH
    คุณ เอกวิทย์ RE683831994TH
    คุณ วรรณวริศรา RE683831932TH

วันที่ 12/10/53
    คุณ ทศพล RE683828743TH
    คุณ ดิเรก RE683828757TH

วันที่ 18/10/53
    คุณ เขมทัต RF083059369TH
    คุณ สุกัญญา PA303564636TH
    คุณ พิพัฒน์ RF083059355TH
    คุณ ศุภฤกษ์ EH686967660TH

วันที่ 21/10/53
    คุณ ณัฐพงษ์ RE683828862TH
    คุณ พิพัฒน์ RF083059355TH
    คุณ สุกัญญา RE683828902TH

วันที่ 25/10/53
    คุณ วศกร EH686593021TH
    คุณ พิพัฒน์ RE683828876TH
    คุณ วนศร RE683828916TH

วันที่ 29/10/53
    คุณ Dailz RE683828845TH
    คุณ พิมพ์ภากรณ์ RE683828880TH

วันที่ 02/11/53
    คุณ อธิษฐ์ EH686593534TH
    คุณ พุทธิพงษ์ RE683829103TH

วันที่ 03/11/53
    คุณ ธนกฤต EI008876116TH
    คุณ คัมภีรพรรณ RF083329106TH

วันที่ 08/11/53
    คุณ สุพรรณี RE683829179TH

วันที่ 09/11/53
    คุณ กรวี RE683829134TH
    นัดรับของอีก 2 ท่าน

วันที่ 10/11/53
    คุณ พล RE683829267TH

วันที่ 11/11/53
    คุณ เปมิกา RE683829275TH
    คุณ ปิยพงษ์ EH686593790TH

วันที่ 16/11/53
    คุณ นวพล RE683829386TH

วันที่ 18/11/53
    คุณ ต้น RE683829384TH

วันที่ 23/11/53
    คุณ กวิตา EH686594305TH
    คุณ จิรายุส RE683829430TH

วันที่ 29/11/53
    คุณ สุทธินี RE683829580TH
    คุณ สันติสุข RE683829576TH

วันที่ 08/12/53
    คุณ สติกา RF083385641TH
    คุณ อดิเรก RF083385624TH
    คุณ ภัทรชนน EI008921155TH
    คุณ จินตนา RF083385638TH

วันที่ 13/12/53
    คุณ ชนินทร์ RE683829593TH

วันที่ 15/12/53
    คุณ วิศวัฒน์ PA303192682TH
    คุณ ภานุวัฒน์ PA303192722TH

วันที่ 21/12/53
    คุณ อาณัติชัย EH686595169TH
    คุณ ณัฏฐ์ดนัย PA303192705TH
    คุณ สุชนม์ PA303192807TH

วันที่ 28/12/53
    คุณ ภานุพงศ์ EI009102231TH
    คุณ ปรมัษฐ์ RF541408929TH
    คุณ รัชนี EI009102245TH
    คุณ ชนัตถ์ EI009102259TH

วันที่ 29/12/53
    คุณ นวพล EH686595331TH
    คุณ สิทธิไกร EH686595291TH

วันที่ 04/01/54
    คุณ น้องนิว RE683829752TH
    คุณ ชัยวัฒน์ RE683829718TH
    คุณ ภาวิช TR683829678TH
    คุณ พัสกร EH686595274TH

วันที่ 05/01/54
    คุณ วิทิต PA683829681TH
    คุณ วรวุฒิ RE683829681TH
    คุณ พีรเดช RE683829721TH

วันที่ 10/01/54
    คุณ ธวัชชัย RE683829908TH
    คุณ เกษม EI009288068TH

วันที่ 12/01/54
    คุณ ณัฐ RF541419714TH
    คุณ ธีรวัฒน์ RF541419691TH
    คุณ ชัยพล RF541419705TH
    Nike แดง EI009258945TH

วันที่ 14/01/54
    คุณ ปุณยพล EI009288403TH
    คุณ ชนาภัทร EI009288363TH
    คุณ น้องชวัญ RE683829483TH

วันที่ 18/01/54
    คุณ อรัญ EI009288595TH
    คุณ Saluk RE683829797TH
    คุณ นพวรรณ RE683829837

วันที่ 21/01/54
    คุณ ปัญจพล EI009288607TH
    คุณ ปรกฤษฎ์ EI009288567TH

วันที่ 25/01/54
    คุณ สุวัฒน์ EI009288862TH
    คุณ สุทธิชัย RE683831711TH

วันที่ 27/01/54
    คุณ ต่อศักดิ์ RE167172022TH
    คุณ วีรัช RE167172036TH
    คุณ อภิชาติ RE167172040TH
    คุณ น้องพี EI008958861TH

วันที่ 01/02/54
    คุณ ธัญพิสิษฐภณ EI009291813H
    คุณ ธนชัย RE683829939TH
    คุณ วศิน RE683829973TH

วันที่ 02/02/54
    คุณ BepO PA303193042TH

วันที่ 03/02/54
    คุณ กัญจน์ชนก RE683830027TH

วันที่ 07/02/54
    คุณ ชนิดา RE683830092TH
    คุณ ชญานิน RE683830101TH
    คุณ เหมราช RE683830132TH
    คุณ นววิชญ RE683830115TH

วันที่ 08/02/54
    คุณ Jokerll EI009289182TH
    คุณ จักษณ์ขจร EI009289236TH

วันที่ 14/02/54
    คุณ อิสรา EI009628288TH
    คุณ เชิดชลัต EI009628291TH
    คุณ ซลาแมนเดอร์ EI009628305TH
    คุณ เอกนันท์ EI009628314TH
    คุณ สโรชา EI009628328TH
    คุณ อิทธิกร RF541504298TH

วันที่ 16/02/54
    คุณ กวี RE683830150TH

วันที่ 17/02/54
    คุณ จักรกฤษ RE683830177TH
    คุณ ฤทธิไชย RE683830185TH

วันที่ 22/02/54
    คุณ ณัฏฐชัย EI009289576TH
    คุณ เกียรติศักดิ์ RE683830336TH

วันที่ 24/02/54
    คุณ ภัทรวรรณ EI009289752TH

วันที่ 28/02/54
    คุณ สราวุฒิ EI009289925TH

วันที่ 01/03/54
    คุณ ธิดารัตน์ RE683830398TH
    คุณ ภูมิพัฒน์ EI009289770TH
    คุณ น๊อต EI009289823TH

วันที่ 02/03/54
    คุณ อานุภาพ RE166442528TH

วันที่ 03/03/54
    คุณ ธนกร EI009290013TH
    คุณ วรรธนันท์ RE166442681TH
    คุณ พัฒนา RE683830319TH
    คุณ กฤติภัทร EI009290029TH

วันที่ 10/03/54
    คุณ วรุฬพงศ์ EI009290234TH
    คุณ เกียรติชัย RE683831141TH
    คุณ วสุวัฒน์ RE683831107TH
    คุณ กันตณัฐ EI009290194TH

วันที่ 11/03/54
    คุณ น้องน๊อต RE683831552TH
    คุณ ดุสิต RE683831549TH
    คุณ ภาวิน RE683831654TH

วันที่ 17/03/54
    คุณ สัมธธา EI009290279TH
    คุณ เจรียงพร RE683831990TH

วันที่ 18/03/54
    เขตจรเข้บัว RF541325760TH
    เขตบางซื่อ RF541325773TH
    เขตตลิ่งชัน EI009434239TH
    อ.เมืองสมุทรสาคร EI009434242TH

วันที่ 21/03/54
    คุณ ประกาศ EG790398123TH

วันที่ 22/03/54
    คุณ นาวินต์ RE683831075TH
    คุณ สิริวรรณ RE683831155TH

วันที่ 23/03/54
    คุณ ธีรวุฒิ EH187154875TH
    คุณ ชวลิต EH187154884TH
    คุณ ไกรวัน RF482600778TH

วันที่ 24/03/54
    มารับเองที่หน้าบ้าน 1 ท่าน

วันที่ 25/03/54
    คุณ พิพัฒน์ RE683831124TH

วันที่ 28/03/54
    คุณ ฐิตินันท์ RE166443996TH

วันที่ 29/03/54
    คุณ นิรมิต EG790399883TH
    คุณ Pongdeg EG790399075TH
    คุณ ประยูร RE166443775TH

วันที่ 31/03/54
    คุณ Sila EI009290733TH
    คุณ วินัย EI009291518TH

วันที่ 04/04/54
    คุณ ธีระวุฒ EI009290870TH
    คุณ วรยุตต์ EI009290883TH

วันที่ 05/04/54
    คุณ เอกสิทธ์ RE683831314TH
    คุณ พิชิต RE683831328TH

วันที่ 07/04/54
    คุณ สวโรจน์ EI009291190TH
    คุณ คณิต RE683831274TH

วันที่ 09/04/54
    คุณ ปรัชญ์ EI221600235TH
    คุณ กอบกิจ RF384041019TH

วันที่ 11/04/54
    คุณ เจ๋ง EI009291274TH

วันที่ 12/04/54
    คุณ คชาภพ EI010104291TH
    คุณ อภิสิทธิ์ EI010104288TH

วันที่ 18/04/54
    คุณ สรายุทธ EI009291362TH
    คุณ ปรัญชัย EI009291328TH
    คุณ กรกฎ EI009291314TH
    คุณ ธีระพงษ์ EI009291305TH
    คุณ Prueksa RE683831518TH
    คุณ ธนวัฒน์ RE683831495TH
    คุณ กฤษฎา RE683831504TH

วันที่ 19/04/54
    คุณ ปณธร RE683831464TH
    คุณ ฐิตินันท์ RE683831478TH
    คุณ ธีรกานต์ RE683831481TH
    คุณ นันทวิชญ์ EI009291331TH

วันที่ 20/04/54
    คุณ ไพศาล RE683831416TH

วันที่ 21/04/54
    คุณ จิรวัฒน์ มะติมุ EH187105659TH
    คุณ จิรวัฒน์ ไชยวงศ์ EH187105662TH
    คุณ กฤษฎา EH187105676TH
    คุณ ฐิติพล EH187105680TH

วันที่ 25/04/54
    คุณ ศุภชัย RF541357351TH
    คุณ ทัศมาพร RF541357365TH
    คุณ ปรีชา RF541357379TH
    คุณ วัชรพงศ์ RF541357382TH
    คุณ เอกพงศ์ EI010111519TH
    คุณ นันหกานต์ EI010111522TH
    คุณ ชาญปราชญ์ EI010111536TH

วันที่ 26/04/54
    คุณ อภิสิทธิ์ EI009296285TH

วันที่ 28/04/54
    คุณ คนิณ RE168092997TH

วันที่ 02/05/54
    คุณ นำโชค RE683831637TH

วันที่ 03/05/54
    คุณ ณัฐพล RE683831668TH
    คุณ กิตติภัฏ EI009296532TH
    นัดรับของ 1 ท่าน

วันที่ 04/05/54
    คุณ นภ RF082192052TH

วันที่ 06/05/54
    คุณ สุรัชนา EI009296775TH

วันที่ 09/05/54
    คุณ ศิริพรรณ RF082192145TH
    คุณ 1jzgte RF082192154TH

วันที่ 11/05/54
    คุณ ณัฐ RF082192049TH
    คุณ วุฒิ EI009296943TH
    คุณ วินัย EI009296909TH

วันที่ 13/05/54
    นัดรับของบีทีเอส 3 ท่าน

วันที่ 16/05/54
    คุณ เสกสิทธิ์ RF082192256TH
    คุณ วรุตม์ RF082192123TH
    คุณ ศีล RF082192295TH
    คุณ กาญจน์ EI009297025TH
    คุณ รสมา EI009296988TH

วันที่ 18/05/54
    คุณ วัชรพงค์ RF082132171TH
    คุณ อัจฉริยะ EI009297060TH
    คุณ กฤชพล RF082192300TH
    คุณ aoaesonnie RF420821099TH

วันที่ 19/05/54
    คุณ ปัญจพล RF082192225TH
    คุณ นิลฮากีม EI009297250TH
    คุณ นภนต์ EI009297215TH
    คุณ ซุลกิฟลี EI009297135TH
    คุณ ชัชวาล EI009297175TH

วันที่ 20/05/54
    คุณ อภิญญา EH814018388TH
    คุณ รัตน์รวี RF482640128TH
    คุณ สุรัช RF482640131TH
    คุณ ศิระ RF482640145TH

วันที่ 23/05/54
    คุณ ภาสิทธิ์ RF482641415TH

วันที่ 24/05/54
    คุณ ธนานพ EH814030199TH
    คุณ EFT EH814030208TH
    คุณ จิรัฐ EH814030185TH

วันที่ 25/05/54
    คุณ สามารถ EI221652056TH
    คุณ พลกฤษณ์ EI221652060TH

วันที่ 26/05/54
    คุณ วันชัย RF082192335TH
    คุณ ณัฐนันท์ RF082192344TH

วันที่ 27/05/54
    คุณ วริษฐ์ EI010211171TH

วันที่ 30/05/54
    คุณ พรประคัลภ์ EI009297609TH
    คุณ บุญธรรม EI009297569TH
    คุณ วชิรชาติ EI009297524TH

วันที่ 31/05/54
    คุณ ธีรศักดิ์ EH814037299TH
    คุณ ศุภฤกษ์ EH814037285TH
    คุณ นันทวิต EH814037271TH
    คุณ จีรวัฒน์ EH814037268TH

วันที่ 01/06/54
    คุณ บุญธรรม EI009297665TH
    คุณ พรประคัลภ์ EI009297705TH
    คุณ ณัฐนันท์ EI009297745TH

วันที่ 02/06/54
    คุณ หวังผล RF082192463TH
    คุณ พงธวัช RF082192446TH
    คุณ พงศธร RF082192432TH

วันที่ 06/06/54
    คุณ เอกรินทร์ EI009297895TH
    คุณ ปิยวรรษ RF082192517TH

วันที่ 08/06/54
    คุณ วัฒนากร EI009298003TH

วันที่ 14/06/54
    คุณ ธาดา RF082192698TH
    คุณ ภัทรเนตร RF082192640TH
    คุณ ภาคภูมิ RF082192653TH
    คุณ ศุภกร RF082192738TH

วันที่ 15/06/54
    คุณ ศุภชัย RF082192772TH

วันที่ 16/06/54
    คุณ นิฮากีม EI009298269TH
    คุณ ภูริ์จิต RF082192707TH

วันที่ 17/06/54
    คุณ พิงค์ RF196415509TH

วันที่ 20/06/54
    คุณ นันทกานต์ EI009298502TH
    คุณ ธนบัตร RF08219271TH

วันที่ 22/06/54
    คุณ กิตตินันท์ EI009298431TH

วันที่ 24/06/54
    คุณ บาส EI009298618TH
    คุณ เอกวิทย์ EI009298578TH
    คุณ ปภารัต RF082192755TH

วันที่ 28/06/54
    คุณ อนิรุจน์ EI009298723TH
    คุณ อนุวัฒน์ EI009298771TH

วันที่ 28/06/54
    คุณ อนิรุจน์ EI383641440TH
    คุณ อนุวัฒน์ EI009298771TH

วันที่ 29/06/54
    คุณ อนุชา EI009298799TH
    คุณ ภานุมาต RF082192857TH

วันที่ 05/07/54
    คุณ วรชิน EH587682564TH
    คุณ บารเมศวร์ EH587682581TH
    คุณ วัชรพงษ์ EH587682578TH
    คุณ กีรติ EH587682595TH
    คุณ ศิริบวริวัฒ EH587682604TH
    คุณ ชาญวิทย์ EH587682618TH

วันที่ 15/07/54
    คุณ นธิยา EI009299511TH
    คุณ โปรเต้ EI009299525TH
    คุณ ชูวิทย์ RF082192888TH
    คุณ อาร์ม RF082192528TH

วันที่ 19/07/54
    คุณ ณัฐ EH587688757TH
    คุณ อธิคม RE379865579TH

วันที่ 20/07/54
    คุณ เอกรัตน์ EI009299542TH

วันที่ 25/07/54
    คุณ ณฐพล EI009299785TH
    คุณ เอกลักษณ์ RF082192976TH

วันที่ 27/07/54
    คุณ ดลดนัย EI009299919TH
    คุณ Joe RF082193092TH
    คุณ ธนภัทร RF082192980TH
    คุณ วุฒิพงษ์ RF082193027TH

วันที่ 01/08/54
    จุน EI586408107TH
    ภัทร EI586408067TH

วันที่ 04/08/54

วันที่ 06/08/54

วันที่ 08/08/54
    คุณ กนกชัย RF082193089TH

วันที่ 12/08/54

วันที่ 15/08/54
    คุณ กนกชัย EI586408142TH
    คุณ ณคร RF082193225TH
    คุณ จิดาพร RF082193251TH

วันที่ 16/08/54
    นัดรับของ 3 ท่าน

วันที่ 17/08/54
    นัดรับของ 2 ท่าน

วันที่ 18/08/54
    คุณ ธนพัตร PA303193745TH

วันที่ 20/08/54

วันที่ 22/08/54
    คุณ นริศ RF082193163TH
    คุณ ระพีพัฒน์ RF082193279TH

วันที่ 24/08/54

วันที่ 25/08/54
    เบอร์ 089-222xxxx EI586409411TH
    ลาดพร้าว RF082193248TH

วันที่ 29/08/54
    คุณ ธเนศ EI586741354TH
    คุณ ธีระเดช EI586741345TH
    คุณ อนุสรณ์ RF859959559TH
    คุณ Paksiri RF859959545TH

วันที่ 31/08/54
    คุณ อารักษณ์ EI814228829TH
    คุณ กวินเดชา RF482873581TH

วันที่ 05/08/54
    คุณ Slashguru RF082193336TH

วันที่ 06/08/54
    คุณ นิสิต EI383329909TH
    คุณ ปวริศว์ EI383329890TH
    คุณ พิชญ์ RF859988303TH
    นัดรับ 1 ท่าน

วันที่ 08/08/54
    คุณ ศักดิ์ณรงค์ EI586409836TH
    คุณ อนุชา RF082193296TH

วันที่ 12/08/54
    คุณ ไพโรจน์ RF08219349TH
    คุณ มุกริน RF082193530TH
    คุณ นราชัย RF082193455TH
    คุณ rebel7 EI586410295TH

วันที่ 13/08/54
    คุณ Sila EI586820763TH
    คุณ ทวีวัฒน์ RF860412456TH

วันที่ 14/08/54

วันที่ 15/08/54
    นัดรับ 3 ท่าน
    คุณ ธีระพัฒน์ RE379878419TH

วันที่ 16/08/54
    คุณ ณัฐปภัสร์ RF082193509TH
    คุณ วริษฐ์ EI586410349TH

วันที่ 19/08/54
    คุณ นริศ EI586410499TH

วันที่ 20/08/54
    คุณ รวิช EI586410539TH

วันที่ 21/08/54

วันที่ 22/08/54
    คุณ อนุตตรา EI586812550TH
    คุณ สิทธิโชค EI586683400TH
    คุณ อัจฉรา EI586683413TH

วันที่ 26/08/54
    คุณ ณัฐพันธ์ EI586410689TH
    คุณ วรยุตต์ EI586410644TH
    คุณ ณัฐพล EI586410600TH

วันที่ 27/08/54
    คุณ นฤพนธ์ RF082193733TH
    คุณ วิทวัส EI586410825TH
    คุณ ธนพล EI586410865TH

วันที่ 29/08/54
    คุณ ต่อชัย EI586410848TH
    คุณ สุไลมาน EI586410879TH

วันที่ 30/08/54
    คุณ พิชญ์ RF082193747TH

วันที่ 03/10/54
    คุณ จารุวิทย์ EI586411052TH
    คุณ ศุภักษร RF082193755TH

วันที่ 04/10/54
    คุณ boy-psp RF082193755TH

วันที่ 07/10/54
    คุณ นัดรับของ 1 ท่าน

วันที่ 10/10/54
    คุณ ก้อง EI587046571TH
    คุณ อุทัย EI587046568TH

วันที่ 12/10/54
    คุณ ปณชัย EI586411154TH

วันที่ 14/10/54
    คุณ ปองคุณ RF082193645TH

วันที่ 17/10/54
    คุณ ชัยวัฒน์ RF860576619TH
    คุณ ติวานนท์ EI289858601TH

วันที่ 18/10/54
    คุณ คณิต RF082193764TH

วันที่ 19/10/54
    คุณ ปริญญา RF082193818TH
    คุณ วิทยา RF082193852TH

วันที่ 20/10/54
    คุณ ปัญญา EI586411432TH

วันที่ 21/10/54

วันที่ 25/10/54

วันที่ 31/10/54
    คุณ Toshsavat EI586411653TH

วันที่ 02/11/54
    คุณ นันทวิต EI674729075TH

วันที่ 11/11/54
    คุณ อติวิชญ์ EI427267167TH
    คุณ จักกฤษณ์ EI427267175TH

วันที่ 24/11/54
    คุณ ชัยณรงค์ EI813035932TH
    คุณ ชยกร EI813035760TH
    คุณ สราวุฒิ EI813035773TH
    คุณ มานะ EI813035787TH
    คุณ ภูวดล EI813035795TH
    คุณ นาด EI813035800TH
    คุณ อภิศักดิ์ EI813035813TH
    คุณ ณัฐ EI813035827TH
    คุณ ณฤพล EI813035835TH
    คุณ กฤษดา EI813035844TH
    คุณ จิรคุณ EI813035858TH
    คุณ รังสรรค์ RF855373304TH
    คุณ ทิวทัศ RF855373318TH
    คุณ พรวุฒิ EI813035861TH

วันที่ 01/12/54

วันที่ 04/12/54

วันที่ 06/12/54
    คุณ ปิยะ EI785493807TH

วันที่ 09/12/54
    คุณ ภูวดล RF860321450TH
    ร้านพิชัยรวมอะไหลา2009 EH301570608TH

วันที่ 13/12/54
    คุณ ธันยธรณ์ RF860540755TH
    คุณ กิติยาพร RF860540764TH
    คุณ ทวี RF860540778TH
    คุณ อภิชาตRF860540781TH

วันที่ 14/12/54
    คุณ Bebank EI586411826TH

วันที่ 15/12/54
    คุณ กิตติธัช RF082193795TH

วันที่ 19/12/54
    คุณ เสริฐสินธุ์ EI785161858TH
    คุณ ภูริวัต RF560325261TH

วันที่ 20/12/54
    คุณ ปรัชญา EI586411980TH

วันที่ 27/12/54
    คุณ วรพจน์ EI785229060TH
    คุณ สุริยัน EI785229056TH
    คุณ ณฐพล EI785229039TH
    คุณ นิธิพัฒน์ EI785229042TH
    คุณ ขจรศักดิ์ EI785229025TH

วันที่ 06/01/55
    คุณ เสกสรร RF082193804TH
    คุณ ณิฐินันท์ RF082193849TH
    คุณ ศิรเมศร์ EI586892601TH

วันที่ 10/01/55
    คุณ สุภาส RF082193923TH

วันที่ 13/01/55
    คุณ มรุต EI586892898TH

วันที่ 16/01/55
    คุณ วสกร EI586892969TH

วันที่ 20/01/55

วันที่ 24/01/55
    คุณ ศิวกร EI603288888TH
    คุณ ยุทธนา EI603288891TH
    คุณ สุพิเชษฐ์ EI603288905TH

วันที่ 27/01/55
    คุณ กิตติพงษ์ EI586893448TH
    คุณ สุทธิพงษ์ EI586893451TH
    คุณ ปริญญา EI586893496TH
    คุณ อภิชาติ RF082193985TH

วันที่ 28/01/55
    คุณ ภาณุสารน์ RE379894853TH

วันที่ 02/02/55
    คุณ พงศธร RE379893915TH
    คุณ ธนเสฏฐ์ RE379894080TH

วันที่ 08/02/55
    คุณ วินัย EC231785114TH
    คุณ ปรัชญา RF278883525TH

วันที่ 21/02/55
    คุณ จารุวรรณ EI603512835TH

วันที่ 01/03/55
    คุณ เอกสิทธิ์ RG050500959TH

วันที่ 16/03/55
    คุณ ภูชนินทร์ RF082194190TH

วันที่ 25/03/55

วันที่ 28/03/55
    คุณ นิพันธ์ EC231725257TH

วันที่ 10/04/55
    คุณ ณัฐพงษ์ EJ033556927TH
    คุณ สหรัฐ EJ033556935TH

วันที่ 17/04/55
    คุณ ปิยะนนท์ RF278615603TH

วันที่ 19/04/55
    คุณ ณรงค์พันธ์ EJ033557202TH

วันที่ 02/05/55
    คุณ ธีระ RF082194380TH

วันที่ 04/05/55
    คุณ วุฒิศักดิ์ EJ033557817TH

วันที่ 10/05/55
    คุณ วดี RF082194402TH

วันที่ 18/06/55

วันที่ 19/06/55
    คุณ ปฎิญาญา RF082194699TH

วันที่ 20/06/55
    คุณ กีรติ EJ045376281TH
    คุณ ภัคพิชา EJ045376295TH

วันที่ 21/06/55
    คุณ นัดรับ 1 ท่าน

วันที่ 25/06/55
    คุณ ไตรวงศ์ EJ045376454TH

วันที่ 28/06/55
    คุณ สายรุ้ง EJ045376600TH

วันที่ 02/07/55
    คุณ ธนัตถ์ EJ245868335TH
    คุณ มนัสสวัสดิ์ EJ245868349TH
    คุณ พิศุทธิ์ RG294081519TH
    คุณ ทวีเดช RG294081522TH

วันที่ 04/07/55
    คุณ กษิดินทร์ EJ045376975TH

วันที่ 05/07/55
    คุณ ภาณุกิจ EJ045377018TH

วันที่ 10/07/55
    คุณ สหรัญ EJ045377344TH

วันที่ 13/07/55
    คุณ ภนาภา RF082194875TH

วันที่ 20/07/55
    ชะอำ RG293952789TH
    ภาษีเจริญ EJ246448714TH

วันที่ 24/07/55
    คุณ Jumpingkub EJ045378217TH
    คุณ อัมดี EJ045378089TH

วันที่ 06/08/55

วันที่ 07/08/55
    คุณ วรดิษฐ์ EJ045378693TH

วันที่ 09/08/55
    คุณ สาชชัย EJ045378897TH

วันที่ 12/08/55

วันที่ 14/08/55
    คุณ กัลยาณี EJ045379124TH
    คุณ ฐากร EJ045379169TH
    คุณ วชิระ RF082195014TH

วันที่ 28/08/55
    คุณ สุนทราพร EJ045379858TH
    คุณ วรรณพร EJ045379861TH
    คุณ พิมพ์ชนก RF082195120TH

วันที่ 30/08/55
    คุณ ธีรวีร์ EJ045379963TH

วันที่ 01/09/55
    คุณ นิธิศ EJ24617604TH
    คุณ วัฒนา EJ246176052TH

วันที่ 04/09/55
    คุณ นริศ EJ246176239TH
    คุณ พีระพงษ์ EJ246176256TH
    คุณ Panupong EJ246176242TH
    คุณ จรรณพร RF082195178TH

วันที่ 11/10/55

วันที่ 25/10/55

วันที่ 03/11/55

วันที่ 08/11/55
    คุณ bank232323 EJ654305510TH

วันที่ 22/11/55
    คุณ พรหมพงศ์ EJ654392227TH

วันที่ 23/11/55
    คุณ พิทยุตม์ EJ457117458TH

วันที่ 09/12/55

วันที่ 29/12/55

วันที่ 18/01/56
    คุณ ธนู RG678792184TH

วันที่ 24/01/56
    คุณ จิรวัฒน์ EJ654395081TH

วันที่ 29/01/56
    คุณ ภัทราวุธ EJ654395360TH
    คุณ จารุวัตร RG678792312TH

วันที่ 30/01/56
    คุณ ชญาณศา EJ654395413TH

วันที่ 03/02/56
    นัดรับของ 1 ท่าน คุณmaiohoza

วันที่ 07/02/56
    คุณ นิพนธ์ RG678792365H

วันที่ 11/02/56

วันที่ 12/02/56

วันที่ 26/02/56

วันที่ 01/03/56
    คุณ ษุรวีร์ EG788892940TH
    คุณ ชัยสรรค์ EG788892953TH EG788892940TH
    คุณ หิรัญ RG678792445TH
    คุณ วุฒิพงษ์ RG678792480TH

วันที่ 07/03/56
    คุณทิชานนท์ RG678792431TH

วันที่ 08/03/56
    คุณฉัตรปุรินทร์ RG678548958TH

วันที่ 13/03/56
    คุณฉัตริน RG678792516TH

วันที่ 15/03/56
    คุณนฤพร EJ777210177TH

วันที่ 20/03/56
    คุณ นวพล RG678792533TH

วันที่ 25/03/56
    คุณ วัชระ RG678792555TH

วันที่ 26/03/56
    คุณ ธนพล EG788894000TH

วันที่ 27/03/56
    คุณ ธันวภัทร EG788894061TH
    คุณ นิธิพัฒน์ RG678792564TH

วันที่ 28/03/56

วันที่ 29/03/56
    คุณ Titinan EG788894177TH

วันที่ 01/04/56
    คุณ ธเนศ EG788894319TH

วันที่ 02/04/56
    คุณ ยุทธศักดิ์ RG678792578TH

วันที่ 03/04/56
    คุณ ศีล RG678792595TH
    คุณ สุรศักดิ์ RG678792581TH

วันที่ 06/04/56

วันที่ 10/04/56
    คุณ ชัยอนันต์ RG678792666TH

วันที่ 16/04/56

วันที่ 20/04/56

วันที่ 23/04/56
    คุณ นันทวิช RG678792723TH

วันที่ 29/04/56
    คุณ ชานนท์ RG678792860TH
    คุณ ทัศมาพร RG678792856TH
    คุณ เจนวิทย์ RG678792842TH

วันที่ 02/05/56
    คุณ ณิชาภา RH101579473TH

วันที่ 03/05/56
    คุณ พี RG678792944TH
    คุณ ริทรัท RG678792958TH

วันที่ 07/05/56
    คุณ ธวัชชัย EG788895760TH
    คุณ อภิสิทธิ์ EG788895773TH

วันที่ 09/05/56
    คุณ จิระเดช EJ777644363TH

วันที่ 21/05/56
    คุณ ภาสพงษ์ EG785440438TH
    คุณ เปรมปรีดิ์ RG678793088TH
    คุณ นันทวิต RG678793074TH

วันที่ 22/05/56
    คุณ เกรียงไกร EG785440512TH

วันที่ 01/06/56

วันที่ 10/06/56
    คุณ กิตติศักดิ์ EG785441597TH

วันที่ 11/06/56
    คุณ วิทยา RH201382125TH

วันที่ 17/06/56
    คุณ ปาลิดา RG678793511TH

วันที่ 25/06/56
    คุณ จิระโรจน์ RG678793777TH

วันที่ 26/06/56
    คุณ สุภัทรา RG678793785TH

วันที่ 01/07/56
    คุณ จิระเดช RG678793967TH

วันที่ 08/07/56
    คุณ จิระเดช RG678794171TH

วันที่ 12/07/56
    คุณ ณรงค์ RG678794503TH

วันที่ 15/07/56
    คุณ วรรณี EG785443261TH
    คุณ สาโรจน์ RG785443275TH

วันที่ 29/07/56
    คุณ วรรณี RG678795089TH

วันที่ 14/08/56
    คุณ ภาวินี EG788788933TH
    Last edited by Katair01; 14 Aug 2013 at 22:55:34.

OverclockZone Member FarNnOiZ's Avatar

คิตตี้น่ารักแหะ !

Last edited by Katair01; 25 Apr 2013 at 21:21:44.

รหัสไปรษณีย์(ต่อจากด้านบน)

วันที่ 18/08/56

วันที่ 19/08/56
    คุณ อนิรุทธิ์ EG788789236TH

วันที่ 27/08/56
    คุณ เจริญฤทธิ์ RG678795923TH

วันที่ 09/09/56
    คุณ ทศพล EK572072283TH
    คุณ พิภัทร RH404204291TH

วันที่ 19/09/56
    คุณ ชญานัน RH404065025TH

วันที่ 23/10/56
    คุณ อภิเชษฐ์ EG788791929TH
    คุณ พิษณุ RH404065161TH

Last edited by Katair01; 26 Sep 2013 at 21:17:48.

++

++

OverclockZone Member nooxky's Avatar

8888888888888888888888888888888

Quote Originally Posted by nooxky View Post
    8888888888888888888888888888888
    ขอบคุณครับ ,,

++

+++

++

++

++

++

++

++

Page 1 of 367 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks