Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ

คือว่าญาติให้ประกอบคอมให้เอา VGA On ครับ อยากทราบว่า X4500 ในบอร์ด 775 กับ VGA On ของ Core I3 มันต่างกันไหม แล้วแบบไหนแรงกว่ากันครับ

รบกวนด้วยครับ

ผมว่าของ i3 น่าจะดีกว่านะคับ

Comment

VGA ON
      AMD ดีก่วา >.<

Comment

Originally posted by eaktoclub View Post
        VGA ON
        AMD ดีก่วา >.<

ดีที่สุดด้วยครับ

Comment

Graphic ที่อยู่ใน I3 CPU ดีกว่ามากครับ

เรียกว่า "Clarkdale Graphic" ,,แต่หากจะจัดชุด Onboard ชุดของ AMD (Chipset AMD-880)

จะเป็น Graphic Radeon-4250 ซึ่งดีกว่า Graphic ใน Core I3 ครับ

ทีนี้ก็แล้วแต่ท่านว่าจะจัดชุด AMD หรือ Intel

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำครับ ^^

Comment

Working...
            X