Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX460 มันเทียบกับ ATI รุ่นไหนอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX460 มันเทียบกับ ATI รุ่นไหนอ่ะคับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเห็นบอกว่า ฝั่งเขียวกินไฟมากกว่า เลยมองหาตัวเลือกอื่นดู หรือว่ามีเวปเปรียบเทียบคะแนนให้ดูมั๊ยครับ รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

http://www.tomshardware.com/reviews/...de,2803-7.html

Comment

เอากราฟไปดูครับ

ความแรง

ความคุ้ม
      Last edited by A_kunG; 22 Dec 2010, 18:03:38.

Comment

Originally posted by soycake View Post
        ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเห็นบอกว่า ฝั่งเขียวกินไฟมากกว่า เลยมองหาตัวเลือกอื่นดู หรือว่ามีเวปเปรียบเทียบคะแนนให้ดูมั๊ยครับ รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

น่าจะHD 6850 มั้งครับ

Comment

ความแรงก็ 5850 แต่ถ้าราคาก็ 6850

HD 6850 แรงกว่า GTX 460

Comment

พอๆกับ 6850 ทั้งราคาและความแรง

ส่วน 5850 มันแรงกว่าทั้งสองตัวนั้น

Comment

เทียบกับ 6850 ครับ ^ ^ ประสิทธิภาพ ไล่เลี่ยกันครับ ผลัดกันขึ้น และ ขย่ม (เอ่อ)

Comment

Originally posted by KAYAZUDA View Post
                เทียบกับ 6850 ครับ ^ ^ ประสิทธิภาพ ไล่เลี่ยกันครับ ผลัดกันขึ้น และ ขย่ม (เอ่อ)
                คิดแล้ว โอ้วววววว

Comment

Originally posted by KornJal3in View Post
                  พอๆกับ 6850 ทั้งราคาและความแรง

ส่วน 5850 มันแรงกว่าทั้งสองตัวนั้น
                  ใช่ครับ 5850 แรงกว่าแต่ไม่เท่ายัง 6870

Comment

Originally posted by KAYAZUDA View Post

ออกแนว ชมพู ไปนิด ต้องเซ็นเซอร์ อิอิ

Comment

Originally posted by A_kunG View Post
                      คิดแล้ว โอ้วววววว
                      ชักว่าวต่อไป...

Comment

ลมไม่เป่า มันไม่ขึ้นนะตัวเธอ

Comment

ท่าน CEO นี่ตลอด สมชื่อ CEO จริงๆ
                          สี อี โอ -> เสียว อิอิ

Comment

Working...
                          X