Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา AMD Athlon IIX4 640 ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา AMD Athlon IIX4 640 ขอถามหน่อยครับ

Asrock 880 GM-LE

เวลาผมปรับให้มันเป็น Default ทุกอย่าง เวลารีสตาร์ทเครื่องแล้วเครื่องมันจะบูตไม่ขึ้นทุกทีเลย

มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ^^" ตอนนี้ลากไว้ที่ 3.1 ให้ไฟไป 1.37 กับ NB 1.2

ไม่รู้มันเป็นเพราะอะไร T_T

ถ้าไม่ลากเลยนี่ Boot ไม่เข้าเลยเหรอครับ

แปลกๆ นะ...

Comment

Boot เข้าครับ แต่พอจะ Restart หรือ ชัทดาวน์แล้วเปิดใหม่ทันที มันจะไม่บูทเลยงิ

Comment

ยังงงๆกับคำถาม อยู่ -*-

Comment

ฟันธง พาเวอร์ 20 เปอร์เซ็น

Comment

เหอๆ -*- ตอนนี้หายแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ ^^"

ผมไปปรับเป็น 3.15 Ghz VCore 1.385 แล้วก็ NB 1.200 ตอนนี้บูตสบายๆละครับ

Comment

แก๊สโซฮอล

Comment

Working...
              X