Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะนำการ์ดจอไปต่อช่อง PCI 16x ด้านล่างจะวิ่งเต็มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะนำการ์ดจอไปต่อช่อง PCI 16x ด้านล่างจะวิ่งเต็มไหมครับ

ผมใช้การ์ดจอแค่ตัวเดียว แต่มีเหตุคิดจะนำการ์ดจอตัวเดียวของผมไปใส่ช่อง PCI 16x ด้านล่าง
    ซึ่งเมนบอร์ดของผมมันมี PCI 16x 2 ช่อง แต่ไปดูใน spec มันบอกว่า ถ้าเสียบจะวิ่งได้แค่ 4x
    ถ้านำไปเสียบช่องด้านล่าง การ์ดจอจะวิ่งเต็มไหมครับ

ปล. ใช้เมนบอร์ด GIGABYTE 880GA-UD3H ครับ

4X

Comment

รุ่นที่วิ่ง16X-16X นี่ต้องแลกกับเงินหมื่นครับ

Comment

Working...
      X