Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องDDTS-100 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องDDTS-100 ครับ

ถ้าใช้การ์ด x-fi fatality กับลำโพง gigaworks s750 ถ้าใช้DDTS-100 ต่อด้วยจะได้เสียงที่ดีขึ้นไหมครับ หรือไม่จำเป็นแบบนี้ดีอยู่แล้ว แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by lutur View Post
    ถ้าใช้การ์ด x-fi fatality กับลำโพง gigaworks s750 ถ้าใช้DDTS-100 ต่อด้วยจะได้เสียงที่ดีขึ้นไหมครับ หรือไม่จำเป็นแบบนี้ดีอยู่แล้ว แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
    ไม่ดีขึ้นครับ

x-fi ต่อ 7.1 แบบ direct ได้เลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

DDT ผมจำได้ว่า เอาไว้ยุงใช่ปะครับ นานจนลืม

Comment

Working...
        X