Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะรับเติมหมึกครับ ไม่รู้ว่าจะเลือกของที่ไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะรับเติมหมึกครับ ไม่รู้ว่าจะเลือกของที่ไหนดี

กำลังจะเปิดร้านเติมหมึกครับ ไม่ทราบว่าใครที่ทำอยู่แล้วแนะนำยี่ห้อไหนบ้างรึเปล่าครับ

ที่สนใจอยู่คือ freejetit กับ inkpure แต่ทั้งสองอันไม่แน่ใจว่ามีทำ inktank รึเปล่า

ยังไงช่วยแนะนำทีนะครับ

แล้วคิดว่า หมึก อารมณ์ดี lunar-ink ดีรึเปล่า แต่เจ้านี้ผมนำมาจำหน่ายไม่ได้เพราะมีรายละเอียด franchines ที่เป็นพันธมิตรกับ Franchies ปัจจุบันค้ำคออยู่
Working...
X