Announcement

Collapse
No announcement yet.

Clive Barker's Jericho

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Clive Barker's Jericho

ไม่ทราบว่าเกมส์นี้ออกมาวางตลาดหรือยังครับ แล้วสเปกของผมพอจะเล่นได้ไหม

น่าเล่นดีคับเกมนี้ เหงมีให้โหลดใน บิตละ น่าจะเล่นได้นะคับ ลองปรับความละเอียดดู ออิอิ

Comment

มาแว้ววครับ เล่นอยู่เหมือนกัน สปกนี้ตามลายเซนท่านเล่นผ่านฉลุย

Comment

สนุกไหมครับ ท่านiLLuSioNEx ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

สนุกดีครับ มันส์ดี(ถ้าปลดล๊อกกระสุน กะพลังชีวิต) บู๊ล้างผลาญดี
          แต่เสียดายทำลายข้าวของสิ่งปลูกสร้างไม่ได้ มีอยู่ตัวหนึ่งที่เราบังคับ(จำชื่อไม่ได้)
          ใช้ปืน 2 มือ ยิงรั่วอย่างกะ Devil May Cry ตัวนี้มันสุดละ

ปล.กราฟฟิคสวยงามมากครับ เล่นไปสักพักจะนึกถึง Doom แต่มอนสเตอร์มันเป็นแนวปีศาจ
          ลองหาเล่นดูครับ มันส์ดี
          ปล(อีกที).ยังไม่จบเลย งงฉาก ROME

Comment

หนุกดีครับ ตัวละครแนวดี
            ใช้แต่นิน่จา ฮาสุดละ
            แอบวิ่งไปข้างหลังแล้วไล่ตุ๋ยอย่างเดียว ได้อารมณ์

Comment

เกมท่าทางสยองดี ชอบๆ

Comment

นึกว่ามีแค่ PS3 ออกในเวอร์ชั่น PC ด้วยหรือนี่

Comment

เล่นจบแล้ว
                  เนื้อเรื่องเจ๋งดี
                  ถ้าจะให้ดีน่าจะมี subtitle ไทย จะได้รู้เรื่องกว่านี้อีกนิด *0*

Comment

Working...
                  X