Announcement

Collapse
No announcement yet.

a8j บานพับโยก ส่งศูนย์ได้ที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a8j บานพับโยก ส่งศูนย์ได้ที่ไหนมั่งครับ

อยากรู้ว่าเราจะไปให้เขาซ่อมที่ไหนครับ แล้วอะไหล่บานพับยังมีอยู่ใช่มั้ยครับ เพราะตอนนี้เริ่มโยกแล้ว ศุูนย์มันมีที่ไหนมั้งครับ

ศูนย์เลยครับแถวๆสวนลุมไน

Comment

ส่งได้แค่ที่เดียวเลยหรือครับ ที่พันทิปมีรึเปล่าครับ

Comment

ส่งศูนย์ ASUS ที่อยู่ฝั่งตรงข้ามสวนลุมไนท์เลยครับ ที่นั่นจะซ่อมให้เลย รอรับได้ เร็วที่สุดแล้วครับ
        บอดี้ A8บานพักแตก คลอนเป็นเรื่องปกติ แต่เค้ามีอะไหล่เหลือเฟือ ทำให้เลย

ยังไงก็ไปช่วงเช้านะครับ คิวไม่เยอะ ช่างใส่ใจด้วย

Comment

ไปยังไงได้มั่งครับ ขอแผนที่หน่อยก็ดีนะครับ หึหึ

Comment

ถ้าไม่สะดวกที่สวนลุมไนท์ ไปที่ฟอร์จูนได้ครับ นั่งรถไฟใต้ดินลงพระราม9(ถ้าจำไม่ผิด) ลงไปชั้นล่างแล้วเดินเข้าทางฝั่งร้านเครื่องกีฬา เดินไปสุดทางจะเจอศูนย์อยู่ครับ ผมไปซ่อมที่นี่อ่ะ สะดวกกว่าลวนลุมไนท์

Comment

ผมพึ่งไปมา

เค้าบอกของหมด

ต้องสั่งจากไต้หวันหน่ะครับ

อีกประมาณเดือนนึงอ่า

Comment

อ่าว อดเลยเรา เห้อต้องรออีกเหรอเนี่ย

Comment

Working...
                X