Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ Yuri

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ Yuri

เข้าเรื่องเลยแล้วกัน คือเกม Yuri ทำไมมันล่นกับชีพียูที่เป็น Duo Core ไม่ได้ครับ คือผมเปลี่ยนชีพียูเป็น E2160 พอเข้าเล่นเกมส์ Yuri แล้วมัน error ตอนแรกคิดว่าไฟล์เกมส์เสียเลยลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม ก็สงสัยเลยลองเปลี่ยนชีพียูกลับเป็นดัวเดิมเล่นได้ซะงั้น(ชีพียูตัวเดิมใช้ Celeron D347) เลยลองเอาเกมส์ไปลงกับเครื่องอื่นที่เป็น Duo Core ก็เล่นไม่ได้ครับ มันเป็นที่อะไรครับแล้วทำยังไงถึงจะเล่นได้ ท่านใดรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ผมอยากได้yuriอะคับท่าน ขอมั่งได้ป่าว

Comment

Originally posted by dordeg View Post
      ผมอยากได้yuriอะคับท่าน ขอมั่งได้ป่าว
      ได้ครับ ว่าแต่จะส่งยังไง

Comment

ไม่รู้ท่าน dordeg ได้รับ PM ผมหรือเปล่า

Comment

ไม่ได้อะคับ
          รีเฟชเป็น100รอบแร้ว

Comment

ลองส่งจดหมายไปที่ support.ea.com ดูครับ
            ปัญหาเทคนิคแบบนี้ เค้าน่าจะมีวิธีแก้

Comment

เหมือนกันครับเล่นกับX2 3600+ไม่ได้ ตัวเดียวกันเอาไปเล่น ลุงสมพรได้เฉยเลยครับ

Comment

ของเราเล่นได้นะครับไม่มีปัญหาเลย แต่ของเราเปง Core 2 duo หุหุ

Comment

ทำยังไงถึงจะเล่นได้หว่า เคยเล่นทุกวันไม่ได้เล่นแล้วมันเหมือนขาดอะไรไปอย่าง ฮิฮิ....

Comment

Working...
                  X