Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีตกแต่งหน้า desktop ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีตกแต่งหน้า desktop ให้หน่อยครับ

ไปเล่นคอมบ้านญาติมาหน้า desktop เขาสวยมากเลยครับ

มีตกแต่งสวยๆเต็มเลย สไลด์ไอค่อนสวยๆด้วยครับ จอเขาโล่งเลยครับ ดูแล้วไม่รกตาดีอ่ะครับ

ผมอยากทำบ้างแต่ทำไม่เป็น รบกวนใครทำเป็นช่วยสอนทำให้หน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โหลด object dock มาใช้ครับ รับรองสวย ถูกใจ
    แล้วไม่ลองถามญาติของท่านอะ --a

Comment

รบกวนขอลิ้งหน่อยได้ไหมครับผมใช้ window 7 32bit

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Rainmeter อีกตัวไม่กินแรม สร้างสกินได้เองอีก ลองถาม อ.Google ดู

Comment

Working...
        X