Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมแบบ แบบ Ball Bearing ดีอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมแบบ แบบ Ball Bearing ดีอย่างไร

สอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ ด้วยนะครับ

อายุการใช้งานยาวนานกว่าแบบบูทครับ ราคาแพงกว่า ส่วนใหญ่ใช้ในพัดลมที่มีรอบสูงๆ เช่นพัดลม CPU เป็นต้น

Comment

แรงสะเทือนน้อยกว่า อายุการไช้งานนานกว่า แต่เรื่องเงียบนี่เคยเจอแล้วกับตัว เถียงใด้เลยว่าไม่จริง

Comment

ไปเจอตัวที่ลูกปืนมันไม่ดีเข้าหรือป่าวครับถึงมีเสียงดัง

Comment

ตัวลูกปืนดีๆเงียบกริบนะครับ

Comment

Working...
          X