Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ จอใ้ห้ทีครับ งบ ไม่เกิน 8.5k แต่ต่ำกว่านั้นก้ีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ จอใ้ห้ทีครับ งบ ไม่เกิน 8.5k แต่ต่ำกว่านั้นก้ีครับ

ผมมีจอ ทีเล็งๆ ไว้คือ
    E2360V , Bx2331 , Bx2350

ช่วยแนะนำทีนะครับ
    เน้นความคุ้มค่าครับ

ปล. เหนเขาว่า Samsung ถ้ามีปัญหา dead-dot (จุดที่จอ) เขาไม่ประกัน/ซ่อมไห้ จริงปะครับ
    Last edited by AaAza; 23 Dec 2010, 22:05:55.

ผมก็เล็ง E2360V อยู่ ไปดูที่ร้านแล้วชอบ แต่ว่าถ้า E2290V ออกมาราคาน่าจะลงอีก

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
      ผมก็เล็ง E2360V อยู่ ไปดูที่ร้านแล้วชอบ แต่ว่าถ้า E2290V ออกมาราคาน่าจะลงอีก
      ราคาแอบแรงเกินอะครับ 13k เอาเงินไป SLI น่าจะคุ้มกว่า *0*

Comment

รอคำตอบบ - -

Comment

เชียร์ BX 2350 ครับ ส่วนตัวสนใจ E2360V แต่ไปดูของจริงก็สวยดีแต่ ไม่ค่อยโดนครับ
          เลยต้องกลับมาเก็บตังเพิ่ม เพื่อไปเอา BX 2350 ^^

Comment

แต่ตอนนี้ไปซื้อ E2240T มาแล้ว เพราะของร้านขาประจำไม่มี E2360V + งบไม่ถึง + ของเดิมจะหมดประกัน

แล้วไปขาย L222WS มาได้ 2,000 แบบไม่ได้ตั้งขายแบบ User To User ราคานี้ก็เอาแล้ว เพราะเค้าว่าหมดประกัน

แล้ว แต่ผมว่าประกัน Synnex ยังเหลืออีก 2 เดือน แต่ก็ช่างเถอะป้าย Synnex มันหลุดไปแล้ว ตัดใจขายเพิ่มตังค์

อีก 2,650 บาท เดี๋ยวไปรอ E2290V หรือตอนนั้น E2390V ออกมาแล้วรอราคาลงอีกที

Comment

Originally posted by AaAza View Post
              ผมมีจอ ทีเล็งๆ ไว้คือ
              E2360V , Bx2331 , Bx2350

ช่วยแนะนำทีนะครับ
              เน้นความคุ้มค่าครับ

ปล. เหนเขาว่า Samsung ถ้ามีปัญหา dead-dot (จุดที่จอ) เขาไม่ประกัน/ซ่อมไห้ จริงปะครับ
              Samsung รับเคลมเรื่อง dead ที่ 5 จุดครับ
              2ปีก่อน 3 จุด
              ปีที่แล้ว 4 จุด

ปีหน้า ไม่รู้จะ 6 จุดป่าว หุหุ

Comment

แนะนำ Dell ครับ U2310H ประกัน 5 ปี 8500 ประกัน 3 ปี 7500 Panal IPS ด้วยนะครับ ไม่ช่าย TN รับลอง จะติดใจ

Comment

น่าสนจัยย
                  ตอนนี้สนจัย BX2350 แต่กลัว มันจะเสียเร็วจัง T^T

Comment

Working...
                  X