Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรหรือบอทเกม cabal มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรหรือบอทเกม cabal มั่ง

บ่เอาแว้วกลับใจได้แว้วว เหอะๆๆ บ่อยากโดนด่า 555+
    Last edited by Progress; 30 Oct 2007, 21:12:27.

ผมขอดัน เผื่อ จะมีคนด่า 5555
    น่าจะรู้ๆ กันอยู่ว่าเวปนี้ เป็นเวปสะอาดนะครับ พี่น้องๆที่นี้มีอะไร ช่วยเหลือกัน แนะนำกัน แต่ไม่ได้ส่งเสริมให้ ทำอย่างนี้ครับ

โอม................. มะคาเทเลโถ่ ประตะเวเขคะตุมะระกุ เอตาเมโตปาราคายเรสวะเว เพี้ยงงงงงงงงงงงง....จงลงหลุม ประมูลไปซะ

Comment

เก็บเองไปเถอะคับ เสียงต่อการโดนแบนไอดีถ้าโดนเสียวเวลาที่เล่นกันป่าวๆ

ป่มอยู่ วีนัส ชื่อ Murasame ใครเล่นเซฟนี้มาคุยกันหน่อยนะ ^^

Comment

ครับ ไม่บอทดีก่า เก็บเองก็ได้มะเสี่ยงต่อการโดนแบน ผมอยู่ จูปิเตอร์ ชื่อ Hackergamer ใครอยู่จูปิเตอร์มาคุยกันได้นะครับเวลน้อย จนด้วย (ผมอะหุหุ)
        Last edited by Progress; 1 Nov 2007, 11:34:48.

Comment

ผมจะอยู่ ชาแนล 19 ตลอดเลยนะครับ

Comment

ผมไม่ชอบบอทนะ เพราะเหมือนไม่มีความสามารถเล่นเอง
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมไม่บอทแล้วครับ แต่ว่า ใครอยู่เซิฟ จูปิเตอร์มาคุยกันได้คร๊าบ ชื่อตามข้างบน

Comment

เลิกเล่นแล้วเกมนี้ เซงไอดีก็ขายไม่ออก ใครอยากซื้อfsเซิฟลีโอเวล117ของครบ pm มาได้นะ

Comment

เยี่ยมครับ..............
                  อย่าเอานิสัยพวกประมูลมาใช้ มีแต่ไร้สาระ ชอบอวดสรรพคุณตัวเอง
                  ผมอยู่ จู ปิเตอร์เหมือนกัน 55555 ชื่อ ท่าน Blackdox ไม่ต้องเติมท่านนะ
                  อยู่กิล Manchester United Club กิลผมรวมที่ ชัลแนล 19 เหมือนกัน

เลเวล 51 เก็บวันล่ะเลเวล สบายไม่คิดมาก ของพอมี มีแหวนเพียบเลยสนใจก็ซิบมาได้

Comment

เหอๆ ดีนะที่กลับใจทัน ไม่งั้นสงสัยโดนด่า 555+

ผมอยู่ SV. Venus ตอนนี้ไม่ได้แตะละเกิดอาการเบื่อหน่ายพวกที่เก่งแล้วชอบรังแกคนอ่อนกว่า

Comment

คุน Provider อยู่เซฟเดียวกันเลย Venus ว่างๆมาเล่นกันหน่อย

Comment

Blackdox ส่วนมากจะเข้าเล่นตอนกี่โมงครับ

Comment

ผมก็อยุ่ Venus ครับ

ผมเล่น FS ครับ เลเวล 62

ว่างๆๆมาตี้กานเน้อ

>>>>> SilLyTheFoOls <<<

On ทุกวันครับ(หลังเลิกงาน) 08.00PM- Infinity อิอิ

Comment

วันก่อนเห็นโดนแบน+ประจานกันเซิฟนะเกือบ10คนแนะ
                            เหมือนจะเอาจริงแต่เกมนี้แีผนที่ไม่ใหญ่มากไม่น่าจะจับยากมั้ง

Comment

ใครรวยๆๆๆ ผมขอของหน่อยนะครับ เซิฟ จูปิเตอร์ ผมชื่อ Hackergamer จนมากเลยครับกำลังเล่นใหม่

Comment

Working...
                              X