Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาบอร์ด มันงอๆ ไปคนละข้างอะ มันจะเป็นไรมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาบอร์ด มันงอๆ ไปคนละข้างอะ มันจะเป็นไรมั้ยครับ

บอร์ดเพื่อนผม 775 ขาที่บอร์ดมัน หงิกๆ งอๆ ไปบางอัน มันจะเป็นอะไรมั้ยครับ

มันบอกว่ายังใช้ได้อยู่ แล้วในอนาคตมันจะเป็นไรมั้ยครับ แล้วเรื่องประกัน จะยังคงอยู่รึป่าวหงะ

ตอบผมทีนะครับ ขอบคุณมาก

ที่แน่ๆหมดประกันครับ เคลมไม่ได้

อนาคตอาจมีปัญหาครับ อย่าใช้เลย ^_^

Comment

เหอๆๆ ซวยไป

Comment

มีทางซ้อมมั้ยครับแบบนี้

Comment

ลองหาไม้จิ้มฟัน(ขอย้ำว่าไม้จิ้มฟัน ถ้าเป็นอย่างอื่นอาจมีปัญหาเรื่อง ESDหรือไฟฟ้าสถิตทำบอร์ดเจ๊งถาวรได้)

เสี่ยงแงะๆงัดๆให้มันเข้ารูปเข้ารอยเหมือนกับเพื่อนๆที่อยู่ข้างๆมัน ถ้ามันไม่หักซะก่อนอ่ะนะครับ

ลองดูครับถ้าขาสองขาก็น่าเสี่ยง ^_^

Comment

แนะนำให้ใช้ คีม ที่ใช้ทำทองดัด แล้วจะไม่มีปัญหา เน้น คีมทำทอง นะ

Comment

หาขาเทียมมาใสครับ หุหุ... ล้อเล่นนะครับไม่ว่ากัน
              หาทวีดเตอร์หรือแหนบที่เขาไช้หนีบ ซ่อมโทรศัทย์มือถือ มาดัดเข้าที่เดิม แต่ต้องใจเย็นนะเดี๋ยวไปโดนขาอื่นงอจะไปกันใหญ่ ผมเคยดัดไห้เพื่อน ลองดูครับ โชคดี

Comment

Working...
              X