Announcement

Collapse
No announcement yet.

BALLISTIX ใครรู้จักมั่งครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BALLISTIX ใครรู้จักมั่งครับ?

RAM ของ Ballistix ใครรู้จักมั่งครับ ว่าจะให้น้องหิ้วมาให้ รุ่น ddr2 pc2-8500 tracer ชอบตรงที่มี LED ด้วย(อีกอย่าง คู่เก่า เป็น kingston value 800 ลากไม่ขึ้น หรือมีตัวอื่นแนะนำ ช่วยทีนะครับ)

golf

i got this blistix from singapore last week for (PC8500 with led 2 GB = 7500having have system to try it on yet,,,

golf

Comment

เป็นแรมที่อยู่อันดับต้นๆ ในเมืองนอกนะครับ ... Crucial Technology ซึ่งเป็นบริษัทผู้ผลิต Memory ยี่ห้อ 'Crucial Ballistix ...' เป็นบริษัทลูกของ Micron Technology ... ดังนั้นจึงใช้เฉพาะ Chip ของ Micron D9XXX เท่านั้นครับ ... แต่จะ D9XXX อะไร ต้องหาข้อมูลเพิ่มครับ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
        เป็นแรมที่อยู่อันดับต้นๆ ในเมืองนอกนะครับ ... Crucial Technology ซึ่งเป็นบริษัทผู้ผลิต Memory ยี่ห้อ 'Crucial Ballistix ...' เป็นบริษัทลูกของ Micron Technology ... ดังนั้นจึงใช้เฉพาะ Chip ของ Micron D9XXX เท่านั้นครับ ... แต่จะ D9XXX อะไร ต้องหาข้อมูลเพิ่มครับ

D9GKX ครับ เห็น review ต่างประเทศ ยกย่องซะ

Comment

นึกว่าที่รัดขา เวลาขาบวม แหะๆ^^

Comment

http://http://www.youtube.com/watch?v=x5Bo3is27Po
            แค่เห็นไฟวิ่ง ต่อให้ ลากไม่ขึ้นก็จะเอาแว้วว

Comment

ใช้อยู่ครับ pc8500 ตัวนี้ D9GMH ครับ บัสเดิม 1066 ลากบัส 1200 + ได้ครับ ขึ้นอยู่กับบอร์ดและ CPU ด้วย

Comment

Originally posted by olecat View Post
                ใช้อยู่ครับ pc8500 ตัวนี้ D9GMH ครับ บัสเดิม 1066 ลากบัส 1200 + ได้ครับ ขึ้นอยู่กับบอร์ดและ CPU ด้วย

Comment

ใช้อยู่ครับแต่เป็นตัว ballistix สีสมธรรมดาไม่มีไฟครับแต่แค่ตัวนี้ก็เทพแล้วว

Comment

ใช้อยุ่เหมือนกัน สีส้ม 800 ลากไป 1100 ไฟ 2.30

Comment

ผมก็อยากได้เหมือนกัน รวมกันสั่งมั้ยอะครับ

Comment

Originally posted by kramer View Post
                        ผมก็อยากได้เหมือนกัน รวมกันสั่งมั้ยอะครับ
                        สายไปละครับ น้องผมจะบินอีก 2 วันแล้วคงไม่ทันแล้วครับ ส่วนของผมอยู่กะน้องผมแว้ว ขอโทษนะครับ เพราะถ้าทันก็ยินดีหิ้วให้ครับ

Comment

ถ้าหิ้วมาเกินก็บอกกันได้นะครับ ผมพร้อมรับ

Comment

Originally posted by kramer View Post
                            ถ้าหิ้วมาเกินก็บอกกันได้นะครับ ผมพร้อมรับ
                            แหะๆ คงไม่เกินหรอกครับ น้อง scan ใบเสร็จส่งมาให้แว้วววววว(คิดดูทวงตังตั้งแต่ยังไม่ได้ของ-*-)

Comment

Working...
                            X