Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมแล้วภาะยืดอะคับแก้ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมแล้วภาะยืดอะคับแก้ยังไงดี

มีปัญหาครับตอนนี้เล่นเกมไม่ได้เลยไม่ทราบเป็นเพราะอะไร เปลี่ยนไดเวอไปหลายตัวแล้วตั้งแต่
    91.44ตัวที่มาพร้อมการ์ดจอ 92.24 93.71 และตัวใหม่ 163.71 แม้แต่ตอนเข้ามาในวิโดมันก็ยังเป็น
    จุดๆสีที่หน้าจอเลยคับ ไม่รู้จะแก้ยังไงไม่เคยเจอด้วยอะคับ

สเป็คเครื่อง P4 3.0 เมนบอด P5GD2-X แรม1.5 กาดจอ 7900gs วินโดxp sp2

เวลาเล่นเกมครับเป็นเส้นๆมองอะไรแทบไม่เห็น

เข้ามาในวินโดเฉยๆภาพก็เป็นจุดๆ

เข้าไปดูในที่ปรับแต่งมันก็....

เอาไปเครมดีกว่ามั้ง แรมการ์ดจอไปแล้วมั้งครับ ไม่แน่ใจ แต่ของผม 6800GS เป็นอย่างนี้เหมือนกัน เยเอาไปเครมซะเลย 555

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
      เอาไปเครมดีกว่ามั้ง แรมการ์ดจอไปแล้วมั้งครับ ไม่แน่ใจ แต่ของผม 6800GS เป็นอย่างนี้เหมือนกัน เยเอาไปเครมซะเลย 555

เป็นที่แรมจิงรึป่าวคับ
      อาการคล้ายๆกะของตัวเอง

Comment

มันเป็นที่ไดเวอหรือที่กาดจอกันอะคับ

Comment

เป็นเหมือนของผมทุกประการครับ(ของผม7900gs) ไปเคลมสถานเดียวครับ แต่ผมยังหาตัวสำรองไม่ได้เลย เซ็งอยากไปเคลมเหมือนกันแต่จะไม่มีคอมใช้นี่สิToT

Comment

ผมอยากทราบมันเกี่ยวกับอะไรหรอครับ เล่นแล้วไม่มีกระตุกเลยนะครับลื่นดีแต่ภาพมันก็ยืดๆไม่ได้รูปร่างอย่างที่เห็น
            ยี่ห้อ Spark gf7900gs

Comment

น้านยี่ห้อเดียวกับผมอีก เอาไปลองกับcrysis ดูครับแล้วจะอยากไปเคลมทันที

Comment

คิดว่าแรมบนกาดมีปัญหาคับ เคลมโลด

Comment

ขอบคุณพี่ทุกคนมากคับ พรุ่งนี้ผมจะเอาไปเคลมละคับ ทนใช้กาดจอตัวเก่าแก่แทนไปก่อน T^T

Comment

สู้ๆครับ

Comment

ยังดีกว่าผมยังไม่ไปเคลมเล้ยไม่มีตัวเก่าเอามาใช้

Comment

Working...
                      X