Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดฝาเคส อลุมิเนียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดฝาเคส อลุมิเนียม

ไม่ทราบว่าท่านใจมีความชำนาญเรื่องตัดฝาเคสอลูมิเนียมบ้างครับ ผมใช้เคส CoolerMaster Wave Master รุ่น Edition ตัวสีเหลืองครับ อยากจะเจาะฝาข้างออกอ่ะคับ

Originally posted by Not[CBR] View Post
    ไม่ทราบว่าท่านใจมีความชำนาญเรื่องตัดฝาเคสอลูมิเนียมบ้างครับ ผมใช้เคส CoolerMaster Wave Master รุ่น Edition ตัวสีเหลืองครับ อยากจะเจาะฝาข้างออกอ่ะคับ
    เอาไปให้ร้านตัดเลยครับ เนียน หรือถ้าตัดเองนี่ควรใช้ จิ๊กซอว์ หรือ เลื่อย ฉลุไฟฟ้า ตัดครับ ม

Comment

ร้าน เล็งๆ ดี เจอร้านมะเชี่ยวกะงานเบี้ยว เหอๆ
      มะก่าตามข้างบนงับ ตัดเอง (เลือกใบเลื่อยสำหรับ ตัดอลูฯ นะงับ) จะเบี้ยวกะงามกะตามมือตัวเองละ เหอๆ

Comment

ถ้าเป็นร้านตัดนี่เป็นพวกร้านตัดเหล็กเหรอครับ

Comment

ร้านพวกตัดเหล็ก หรือร้านพวกรับทำป้ายโฆษณา (แนะนำอย่างหลังมากก่า โอกาศ งานสวยเยอะก่าเพราะพวกนี้จะทามงาน ฝีมือซะส่วนใหญ่)

Comment

ขอบคุณมากคับ เด่วลองไปหาดู

Comment

Working...
            X