Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกยี่ห้อของ 8800GT ( GB )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเพิ่งไปสอยตัวสุดท้ายมาที่Busitek ไปถึงเกือบๆหกโมงเย็นนึกว่าจะมาไม่ทันราคาถูกกว่าที่คิดไว้ เลยสอยX2 6000 มาพร้อมกันเลย จะแรงทั้งทีต้องแรงให้หมด
    Last edited by nongdsl; 29 Oct 2007, 21:05:15.

Comment

ทุกยี่ห้อเหมือนกันหมดครับ ต่างแค่ Sticker ยี่ห้อครับ

Comment

สวยมากมายครบั

Comment

8500 เองคับ ร้านใกล้ๆร้าน ไซเบอร์
          ถัดไปทางซ้ายอีก2-3ร้านคับ

Comment

วันนี้=ได้แค่มอง^^
            อนาคต=สักวันเราต้องได้จับ^^

^^^0^^^

Comment

Working...
            X