Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Diablo III เข้ามาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Diablo III เข้ามาคุยกันครับ

เรื่อง Diablo III เข้ามาคุยกันครับ
    ผมอยากรู้ ว่าเกมมันจะเปิดตัววันไหนอะครับ

ถ้าใครมีข่้่าวอะไรอัพเดท ช่วงบอกต่อกันด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ในชีวิตผมรอมันอยู่เกมเดียว อยากเล่นโว้ยย

Comment

คงอีกนานละครับ เผลอๆsc2 ออกครบ3กล้องแล้วdiablo3ยังไม่ออกกเลย

Comment

3 June 2011

Comment

5555 เห็นวนรีวิว ยูทูบละ น่าเล่นมาก

ติดใจ บาบาเรียน ใช้ วายวิน หมุนติ้วๆ เอฟเฟค ว่า การ์ดจอ ห่วย ๆ ขับไม่ไหวแน่ๆ

Comment

2011

Comment

Diablo ต้องเล่น bnet แท้เท่านั้น ถึงจะมัน อิอิ

Comment

Originally posted by laziozas View Post
                ในชีวิตผมรอมันอยู่เกมเดียว อยากเล่นโว้ยย
                เหมือนกันครับ เกมในตำนาน ผมเล่นตั้งแต่ยังเอ๊าะๆ เลย

Originally posted by gorly View Post
                คงอีกนานละครับ เผลอๆsc2 ออกครบ3กล้องแล้วdiablo3ยังไม่ออกกเลย
                ผมก็ว่างั้นครับ เปิดตัวปี 2008 จะปี 2011 ยังไม่ออกเลย

Originally posted by deawpiaro View Post
                3 June 2011
                ถ้าแบบนี้ คงรอกันยาวๆเลย

Originally posted by inserza View Post
                5555 เห็นวนรีวิว ยูทูบละ น่าเล่นมาก

ติดใจ บาบาเรียน ใช้ วายวิน หมุนติ้วๆ เอฟเฟค ว่า การ์ดจอ ห่วย ๆ ขับไม่ไหวแน่ๆ
                เหมือนกันครับ ภาพสวยมากเลยครับ แต่สเป็กก็โหดตามไปด้วยนี่แหละครับ

Minimum Requirements
                GFX: GeForce 7/8 Series or Radeon 1000/2000 with 256 MB RAM
                CPU: Pentium 4
                RAM: 1 GB
                Internet: ADSL 1 Mbit
                Recommended Requirements
                GFX: GeForce 8000 or Radeon 2000 series with 512 MB RAM
                CPU: Core 2 Duo or Athlon X2.
                RAM: 2 GB
                Internet: ADSL 3 Mbit
                Optimal Requirements
                GFX: Geforce 9000er or Radeon 3000er Series
                CPU: Core 2 Duo 3 GHz or Athlon X2
                RAM: 2GB with DualChannel mode

Originally posted by Kraiwit View Post
                2011
                ขอบคุณมากครับ ๆ

Originally posted by KingRazer View Post
                Diablo ต้องเล่น bnet แท้เท่านั้น ถึงจะมัน อิอิ
                ตอนนี้ผมเล่นได้หมดเลยครับ แต่ขอให้มันออกมาไวๆ รอมา 3 ชาติแว้วว

Comment

ดันรับข่าวสาร ๆ

Comment

2012

Comment

10 กว่าปีถึงออกภาค 3 ^ ^ จำได้ว่าเล่นตอน มัธยมต้นเลย Diablo 2+Patch เสริม

Comment

เล่นตอน ป6 นี้ปี3จะขึ้นปี4ละ

เมื่อไรจะได้เล่นถ้าให้ดีนะ ประมาณกลางปี2011 นะ ให้ซื้อการ์ดจอก่อน

^_^

Comment

ซื้อการ์ดจอรอไว้แล้วครับ

Comment

ตามนั้นครับ
                            ตารางนี้ออกมาได้ ประมาณ 1-2เดือนแล้ว
                            แล้ว blizzard ก้ออกมายืนยันแล้ว ว่าน่าจะเป็นตามนี้จริงๆ

ps.wow มีถึง exp5 เยี่ยมมากๆ ^^
                            ps2.Titan = MMOPRG ใหม่ของ blizzard นะครับ พี่เค้าออกมาบอกแล้ว

Comment

Originally posted by Donoko View Post
                              2012
                              ข่าวออกมาว่าจะออกปี 2011 นะครับ

Originally posted by ~Megane~ View Post
                              10 กว่าปีถึงออกภาค 3 ^ ^ จำได้ว่าเล่นตอน มัธยมต้นเลย Diablo 2+Patch เสริม
                              มะก่อนผมจำได้เลยครับ ตอนบวชเณร ยังแอบหนีไปเล่น Diablo 2 ที่ร้านเกมอยู่เลยครับ

Originally posted by titanteark View Post
                              เล่นตอน ป6 นี้ปี3จะขึ้นปี4ละ

เมื่อไรจะได้เล่นถ้าให้ดีนะ ประมาณกลางปี2011 นะ ให้ซื้อการ์ดจอก่อน

^_^
                              เหมือนกันครับ ชื้อเผื่อๆไว้เลย ปรับสูงสุดน่าจะแจ่มมาก ^^

Originally posted by shat1478 View Post
                              ซื้อการ์ดจอรอไว้แล้วครับ
                              รุ่นไรละครับนี่ ว่าจะไปชื้อมั่ง ๆ

Originally posted by BoBoz_ View Post

ตามนั้นครับ
                              ตารางนี้ออกมาได้ ประมาณ 1-2เดือนแล้ว
                              แล้ว blizzard ก้ออกมายืนยันแล้ว ว่าน่าจะเป็นตามนี้จริงๆ

ps.wow มีถึง exp5 เยี่ยมมากๆ ^^
                              ps2.Titan = MMOPRG ใหม่ของ blizzard นะครับ พี่เค้าออกมาบอกแล้ว
                              ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับ

Comment

Working...
                              X