overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16
    OverclockZone Member

Default ข่าวดีอีกแล้วครับท่าน PSP 3000 และ PSP GO HACK ได้แล้วครับผม เฉพาะ 6.20 และตํ่ากว่า

PSP 3000 และ PSP GO HACK ได้แล้วครับผม เฉพาะ 6.20 และตํ่ากว่า ( ขออภัยหัวข้อกระทู้ไม่เหมะสม ไม่คงไม่ใช่ข่าวดีแน่ๆ )

เอาคลิปออกแล้วครับ ถ้าต้องการใช้งาน รบกวนตามลิงค์เคยครับ ขออภัยครับ

•Download the 6.20 TN (Below)
    •Connect your PSP to the computer via USB
    •Place your PSP in “USB mode“ with the option “USB Connection“
    •Right-click on the file you downloaded,
    •Choose “Extract Files …”( WinRAR is advised)
    •Choose like destination the letter assigned to your PSP from your computer.
    •Press OK and wait extraction files,
    •Leave the “USB Mode“on your PSP
    •In the XMB go to PSP/GAME And start the Patapon 2 demo (DL save game Below) and run Half Byte Loader.
    •In the menu of HEN, select HEN
    •Wait a few seconds your PSP will reboot!
    •You will be automatically returned to the XMB.
    •Congratulations, now enjoy your homebrew.

download
    6.20 TN-A (PSPSlimHacks.com)by silalokun.zip

demo patapon 2
    http://www.mediafire.com/?teettzggzyz#2

SAVE
    http://pspslimhacks.com/download/504/

จัดไปอย่าเสีย

เครดิต www.pspslimhacks.com
    Last edited by haste; 27 Dec 2010 at 11:28:51.

OverclockZone Member ZomKunG's Avatar

PSP GO ว้าวๆๆๆๆ

OverclockZone Member level7015's Avatar
    พันทิพย์ประตูน้ำ Only

ใครจะซื้อ ให้รีบด่วนเลยก่อนเครื่องจะโดนกั๊กจนหมด

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

รอมานานครับ
    ทำแล้วเมื่อเช้า อิอิ

สุดยอด...ฮานาก้าาาาาาา

e20zei's Avatar

เจออย่างนี้ ถึงกับอึ้งครับ

สำหรับคนที่ขายไปเมื่อวาน ประมาณ 5000 พอข้ามคืน HACK ได้ซะงั้น

ใครเจออย่างนี้มีเศร้าครับ... ส่วนคนซื้อไปมีเฮ ครับ.....

หุหุหุ

ตอนนี้ที่ไหนมีขายเฟิร์มตัวนี้บ้างอ่ะครับ ผมเห็นมีแต่ 6.3 ขึ้นไปทั้งนั้นเลยนะ

OverclockZone Member arashi_989's Avatar

นี้หรอครับ ข่าวดี!! ผมเพิ่งรู้นะเนี้ยว่า Overclockzone.comเดียวนี้ เสื่อมสุดๆ

เห็นข่าวแว่วๆว่าจะปล่อยเป็นของขวัญวันคริสมาส มาจริงด้วยแฮะ

OverclockZone Member Kimahri's Avatar

5.03 อัพเป็น 6 มั่งดีเปล่าหว่า

ข่าวดี หรือไม่ดี อยู่ที่ว่าได้ผลประโยชน์หรือเสียผลประโยชน์ครับ

OverclockZone Member Escargott's Avatar

Quote Originally Posted by arashi_989 View Post
    นี้หรอครับ ข่าวดี!! ผมเพิ่งรู้นะเนี้ยว่า Overclockzone.comเดียวนี้ เสื่อมสุดๆ
    เว๊ปนี้ก็แบบนี้แหละครับ ปกติ

คือที่ว่าข่าวดี ในความคิดเห็นส่วนตัวผม ไม่ใช่เจาะระบบคนอื่นแล้วน่าสรรเสริญ ที่ว่าดีคือ

ส่วนใหญ่ในห้องขายเครื่องมือสอง เห็นแต่ละท่านตั้งราคาเครื่องมือสองไว้ค่อนข้างสูง

เลยอยากแนะนำให้ซื้อมือหนึ่งไปเลยดีกว่าครับ ราคาแทบไม่ต่างกัน

OverclockZone Member arashi_989's Avatar

Quote Originally Posted by haste View Post
    คือที่ว่าข่าวดี ในความคิดเห็นส่วนตัวผม ไม่ใช่เจาะระบบคนอื่นแล้วน่าสรรเสริญ ที่ว่าดีคือ

ส่วนใหญ่ในห้องขายเครื่องมือสอง เห็นแต่ละท่านตั้งราคาเครื่องมือสองไว้ค่อนข้างสูง

เลยอยากแนะนำให้ซื้อมือหนึ่งไปเลยดีกว่าครับ ราคาแทบไม่ต่างกัน
    ออโทษที่ครับ พอดีวันนั้นผมตอบ สั้นไปหน่อย ข้อความเลยอาจะดู หยาบๆไปนิดโทษที่ครับ ผมเองก็ไม่ได้ชีเรียสอะไรมาก พอมาอ่านๆที่โพสไป ก็แรงเกินไป โทษที่ครับท่าน เอาอะไรมากตั้งแต่ผมมีคอมเคยชื้อแผ่แท้ครั้งเดียว PS2ไม่เคยเลย ^ ^ พอมองตัวเองแล้วผมก็ เสื่อม เหมือนกัน ดังนั้นผมไม่ควรไปว่าคนอื่น ขอโทษอีกทีละ ^ ^

ครับผม ไม่เป็นไรครับ เห็นใจโซนี่เหมือนกันครับแต่สงสัยจะ "พรุน"แล้วครับ เพราะตอนนี้
    FW 6.31-6.35 ก็แปลงได้อีก ราคาเครื่องในตลาดนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ
    ของมีกันทุกร้านเลย ราคาลงแหงๆ ท่านที่จะซื้อเครื่องตอนนี้เช็คราคาให้ดีก่อนนะครบ ทั้งมือหนึ่งมือสอง ใจเย็นๆครับ

ใช่ครับล่าสุดก็ 6.36 ครับจัดเต็มได้อีกตัวครับ

Bookmarks

Bookmarks