Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTX 460 (พัดลมตรงกลาง) กับ ASUS GTX 460

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GTX 460 (พัดลมตรงกลาง) กับ ASUS GTX 460

EVGA GTX 460(พัดลมตรงกลาง) กับ ASUS GTX 460

ผมสนใจการ์ดจอ 2 ตัวนี้ครับ แต่ ราคามันต่างกันเกือบ 1 พันบาท

เรยอยากรู้ว่า อันไหนน่าจค้มค่ากว่ากัน ผมกะว่า จะาก ลากไห้ถึง 850
    อยากจะรู้ถึงเรื่องความร้อนกับคุณภาพ

พอจะไห้ความรู้ผมได้ไหมครับ ว่าอันไหน ยังไงดี เพราะอะรัยครับ

EVGA GTX 460 พัดลมกลาง ไม่มีขายแล้วนี่ครับ

Comment

ถ้ามีครับ เพื่อเจอ ๆ ( เอากรณีที่มีครับ )

Comment

ตี2 ละ นอนได้ละ -*-

Comment

ขอตามเสพด้วยคน VGA ตัวนี้ผมเล็งใส่ ปีหน้าอยู่ ^ ^ แต่ไม่รู้จะเลือก ยี่ห้อไหนดี

Comment

โฮ้ ผมมันมือไหม่ถ้าไม่มีรายละเอียดเอามามั่วๆก้อเสียดายตังดิ กว่าจะเก็บหอมรอบริบได้

Comment

มีท่านนึงเค้าลาก ได้ 950 ครับ EVGA 460 พัดลมกลาง ส่วนของผมก็พัดลมกลาง ได้แค่900เอง พัดลมกลางเหมือนกัน

3Dmark 11 เลยได้แค่นี้อิอิ
              Attached Files

Comment

แล้ว ตัวพัดลลมข้างๆ มันเย็น ป่าวครับ เห็นเคยมีคนบอกร้อนแต่ผมไม่แน่ตัวไหนลืม

Comment

พัดลมท้ายร้อนมาก confirm ผมเคยได้ตัวท้ายมาเลยเอาไปเคลมเป็นพัดลมกลางมา ตัวพัดลมกลางเล่นเกมส์ประมาณ 60 องศา

Comment

อ่อ เล่น EVGA 1gb sc ควรหาตัวที่เป็นพัดลมกลาง ร้านไหนน้อหนิ เห็น #บนๆ บอกเลิกขายไปแล้ว

Comment

Originally posted by 1150KFC View Post
                      ถ้ามีครับ เพื่อเจอ ๆ ( เอากรณีที่มีครับ )
                      ก็ผมถามที่ร้านเค้ามาแล้วอ่ะครับ ว่าเค้าไม่เอาเข้ามาขายแล้ว

Comment

Asus gtx460 768mb top 950/2200
                        แบบนี้ ร้อนไปมั้ยอ่ะคับ

Comment

EVGA GTX460พัดลมกลางเย็น แน่นอนคอนเฟิร์มใช้อยู่ อิอิ

Comment

มันเย็นเพราะซิ้งค์อะดิ พัดลมกลาง เป่าไม่มีทิศทางเลยกระจายไปทั่ว อุณหภููมิตัวมันเย็นอย่างเดียวเเต่ความร้อนสะสมในเครื่อง เเย่ สู้พวกกล่องดินสอไม่ได้ เป่าออกตูดหมด เวิคกว่า [ผมคิดของผมเองนะ]

Comment

ตามนั้น...พัดลมกลางเย็น

Comment

Working...
                              X