Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ มันไปได้อีกมั้ย ^o^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ มันไปได้อีกมั้ย ^o^

อยากทราบว่ามันไปได้อีกหน่อยมั้ยค่ะ

เท่าที่เทส ตอนนี้ก็ปกติดีค้ะ แต่ไปได้อีกก็น่าจะดีกว่านี้นะ อิอิ

แนะนำทีนะค่ะ

ซาเปกกค่ะ

Cpu •• Intel E5400 2.70
    MB •• Gigabyte G31M - ES2L
    Ram •• Kingston DDR2 2*1Gb 800 แรมตัวเตี้ยๆค่ะ
    Vga •• Palit GTX 465
    Psw •• iCute Thaitanium 750w
    Cool •• ECO CoolIT

ภาพค่ะ

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...205494b58b131a
    Last edited by nOng_fAng; 26 Dec 2010, 02:20:16.

ภาพไม่ชัดอ่ะจ้า แต่เห็นลางๆก็แรงพอตัวแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ภาพไม่ชัดอ่ะจ้า แต่เห็นลางๆก็แรงพอตัวแล้ว อิอิ
      หนูแก้ไขภาพแล้วนะ ชัดยังค่ะ

Comment

อันนี้เป็น อุณหภูมิ ตอนพึ่งปิดเกมส์ไปค่ะ

สงสัยจังว่า ไฟ Cpu มันเยอะไปหรือเปล่า

Comment

บ้านอยู่ใหน ครับ
          เผื่อจะได้ไปดูให้ ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            บ้านอยู่ใหน ครับ
            เผื่อจะได้ไปดูให้ ^^
            ^0^ รูปแมวน่ารักดีน้าาา

มันไปได้อีกมั้ยค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

Comment

บนลมคงได้เท่านี้มั้งครับ ^^ ลองเทส LinX ดูครับ

Comment

Originally posted by nOng_fAng View Post
                ^0^ รูปแมวน่ารักดีน้าาา

มันไปได้อีกมั้ยค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
                คงเหมือนตัวจริงมั้ง คับ ( ไมค่อย่เท่าใหร่เลย ^^ )

แล้ว จขกท. นี้ ใช่คนในรูป แทนตัวเอง ปะ
                ถ้าใช่ น่าจะไปได้อีก ( เกี่ยวกันใหม ) อิอิ
                เพราะเดี๋ยวถ้าลากไม่ไป จะไปช่วยดูให้ที่บ้าน

Comment

ลุงแมว ทำไมเป็นคนเจ้าชู้แบบนี้

Comment

ไฟเยอะไปนะคับ ของผม 550*8 4.4GHz ไฟ 1.275 เองคับในไบออส
                    คลิ้ก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      คงเหมือนตัวจริงมั้ง คับ ( ไมค่อย่เท่าใหร่เลย ^^ )

แล้ว จขกท. นี้ ใช่คนในรูป แทนตัวเอง ปะ
                      ถ้าใช่ น่าจะไปได้อีก ( เกี่ยวกันใหม ) อิอิ
                      เพราะเดี๋ยวถ้าลากไม่ไป จะไปช่วยดูให้ที่บ้าน

นั่น ๆ ส่อ แวว ซะ แล้ว
                      อิอิอิ งั้นช่วยมาดูให้หน่อย จิ อยากไป
                      8.9999 Ghz กะเขามั่ง
                      อิอิอิ

Comment

Working...
                      X