Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง 2.1 ไม่เกินพัน มีตัวไหนเสียงดีๆมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบแบบหนักๆก็ Saag เลยครับ

แต่ผมแนะนำedifierนะ เสียนิ่มดี(ตระกูลX จะเสียงหนักนะ)

Comment

สาก อีกคนครับ เปิดแค่ 15 % ของเสียง ดังสุดยอด ไม่รู้รุ่นอะไร อ่ะแต่สีดำๆ กับสีเงิน

Comment

ลอง Edifier รุ่นหนึ่งครับ 770 บาทเสียงใช้ได้นะ ไม่ดังมากแต่หวานหู

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
          ลอง Edifier รุ่นหนึ่งครับ 770 บาทเสียงใช้ได้นะ ไม่ดังมากแต่หวานหู
          ตัวนี้ก้อดีคับเคยไปยืนฟังที่ it city คับ^^

Comment

ของผมใช้ jetvoice เสียงก็ดีนะ แต่รู้สึกไม่ค่อยมีคนในนี้ใช้กานเลย มานพันนิดๆ ซื้อจาก บิ๊กไอที ลองไปฟังดูละกัน
            เพราะผมก็ไม่แน่ใจมาตราฐานผมเหมือนคนอื่นๆ หรือป่าว แต่ตอนซื้อ ผมเทียบ กับ divoom ที่ตัวใหญ่กว่า เบสยังสู้ตัวนี้ไม่ได้
            ที่บ้านได้ยินถึงชั้นล่างเลย
            Last edited by Betrayer; 5 Nov 2007, 00:02:26.

Comment

เน้นถูก ก็ sbs 350-370 แล้วเอามาโมตามกระทู้โมเลยจ้า ดีขึ้นผิดหูเลย ถ้าเป็นตัว sbs 350 รวมค่าโมไม่เกิน 1000บาทจ้า เสียงดีชัว การันตี

Comment

SBS 370 ลองดิ

Comment

เน้นถูก ก็ sbs 350-370 แล้วเอามาโมตามกระทู้โมเลยจ้า ดีขึ้นผิดหูเลย ถ้าเป็นตัว sbs 350 รวมค่าโมไม่เกิน 1000บาทจ้า เสียงดีชัว การันตี

Comment

Working...
                  X