Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อมูลหาย กู้ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อมูลหาย กู้ยังไงดี

แบ่งพาติชั่นอยู่ดีๆไฟดับซะงั้น ผลปรากฏว่าฮาร์ดิสหาไม่เจอครับ
    ผมดันไปฟอแมตไดร์นั้นใหม่เลย แถมแบ่งลดพาติชั่นไปอีกไดรนึงด้วย
    ลองหาวิธีกู้ในเน็ต ใช้โปรแกรม Recovermyfile,Getdataback กู้เท่าไหร่ก็ไม่มา ทำไงดีครับ
    เผอิญน้องมาเล่นคอมดันก๊อปข้อมูลลงในฮาร์ดิสที่กำลังกู้ข้อมูลอีก ผมใช้ฮาร์ดิสซีเกต 320 จิ๊กครับ

ใครมีวิธีกู้อีกบ้าง ช่วยหน่อยครับ ข้อมูลสำคัญทั้งนั้นเลย ฮือๆๆๆๆๆๆ

มันไปแล้วล่ะ...ทำใจ...

Comment

ถ้าอย่างนี้...ต้องบอกได้คำเดียว เหมือนท่าน sengkuku ว่า " ทำใจ " ครับ ปล่อยมันไป

Comment

R-Studio น่าจะช่วยได้นะครับ

..

Comment

Originally posted by xar2549 View Post
          R-Studio น่าจะช่วยได้นะครับ

..
          ขอบคุณครับ จะลองหามาใช้ดู

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1409442

Comment

ส่งผมกู้ให้เอา ป่ะ ราคาค่อยว่ากันเมื่อกู้เสร็จ

Comment

ส่งเข้าพวก idr lab ดีกว่าครับ อย่างเสี่ยงกับร้านทั่วไปเลย บริษัทพวกนี้เค้าก็การันตีว่ากู้ได้ถึงจ่ายตังค์ แต่ราคาแรง แต่กู้ไม่ได้ก็ไม่ต้องจ่ายแสดงว่ายังไงเค้าก็ต้องหาทางกู้ให้ได้อยู่ดี ไม่งั้นก็ไม่ได้ตังค์เรา ฉะนั้นส่ง idr lab หรืออีก lab ผมจำชื่อไม่ได้ มาตรฐานแน่นอนกว่าปล่อยให้ร้านทั่วไปกู้โดยใช้ software นะครับ

Comment

ใช้ testdisk กู้ได้

ขนาดผม format ลง windows ใหม่ทับไปแล้ว มันยังกู้ได้เลย อิอิ

Comment

Working...
                  X