Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับไบออสอีกแล้ว ขอรบกวนค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับไบออสอีกแล้ว ขอรบกวนค่ะ

คือจะแฟลช กลับ ไป 0507 จาก 0603

แต่ไม่สามารถทำได้ เพราะ โปรแกรมไม่ยอมรับเลย มีวิธีจะดาวเกรดไหมคะ

พยายามแฟลช ทุกทางแล้ว

afudos

asus update

asus ez flash

รบกวนท่านที่โปรด้านนี้ชี้แนะด้วยค่ะ

Comment

เมนบอร์ดรุ่นใหน ขอรายระเอียดหน่อย ไบออสเวอร์ชันใหม่มันเป็นไรทำไมต้องแฟลชกลับ
      เข้าไป Disabled Bios Protect หรือยัง ลองดูครับ

Comment

ขอโทษมากมายค่ะ ลืมลงเลยแบบว่าลนเมนบอร์ด p5k ค่ะ

อัพมาเป็น 0603แล้ว เห็นได้ชัดเลยว่าลากไม่ไป มันรู้สึกไงไงมะรุ

Comment

Working...
        X