Announcement

Collapse
No announcement yet.

ocแล้วร้อนแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ocแล้วร้อนแบบนี้

ตามรูปมันปกติไหมหรือร้อนไปครับ ใช้งานปกติไม่ได้รันอะไรหนักๆ
    Last edited by sikukase; 26 Dec 2010, 20:30:11.

Originally posted by sikukase View Post
    ตามรูปมันปกติไหมหรือร้อนไปครับ ใช้งานปกติไม่ได้รันอะไรหนักๆ

โอ้วขนาดใช้ปรกตินะเนี้ยปาไปขนาดนี้ถ้าเปิดเล่นเกมส์หนักๆคงละเบิด
    หาฟัดลมช่วยอีกซัก1-2ตัวน่าจะดีขึ้นครับหรือลงทุนกับซิ้งดีๆซักอันครับ
    ผมยังอยากใด้ซิ้งใหม่เลยใช้ซิ้งเดิมอยู่ร้อนใด้ใจเลยครับ ปรกติ 44 ฟูโหลดที่ Linx 80-85
    Last edited by needjibe11; 28 Dec 2010, 00:17:22.

Comment

รักจะ OC ควรหาซิ้ง ดี ๆ ใส่คับ

ปล. ไม่ได้รันไรหนัก ๆ ขึ้น 70+ องศา ต้องหาซิ้งมาใส่แระ

Comment

i7 860 @ 3.0 Ghz Load 1.6% ปาเข้าไป 60 กว่าองศา C

Comment

เดือด
          ผมว่าซิ้งไม่แน่นเปล่าครับ

Comment

Working...
          X