Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ 1366 ตอนนี้เลย หรือ รอ 1155 ต้นปีหน้าดีครับ ขอความเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by linkindog View Post
    โอ้ ครับ ขอบคุณมากครับ งั้นผม ซื้อ 1366 มาทำงานช่วง ต้นปีก่อนดีกว่า,,

ถ้าไอ้ 2011 ที่จะมา มัน แรง ขนาดเห็นผล Render ไวกว่ากัน เปนเท่าๆ ค่อย เปลี่ยนอีกทีครับ

ขอบคุณมากนะครับ
    +++

Comment

รอ Core i9 ดีกว่า

Comment

Originally posted by atsuhime View Post
        รอ Core i9 ดีกว่า
        Intel ไม่มี Core i9 ครับ มีแต่ Core i7 980X ซีพียูแบบ 6 คอร์ 12 เธรด ซึ่งสนนราคาอยู่ที่ 33,700 บาทครับ

Comment

Originally posted by wham2539 View Post
          แล้วถ้าเป็น 1156 ละครับ
          แต่ถ้าจะซื้อ 1156 ช่วงนี้ผมว่ารอดูหลังปีใหม่ก่อนดีกว่าครับ อีกแค่ไม่กี่วันเอง อดใจรออีกสักนิด

Comment

Originally posted by กั๊ชเบล View Post
            แต่ถ้าจะซื้อ 1156 ช่วงนี้ผมว่ารอดูหลังปีใหม่ก่อนดีกว่าครับ อีกแค่ไม่กี่วันเอง อดใจรออีกสักนิด
            หุหุ
            อิอิ

Comment

แล้วเรื่องราคาละครับ โหดมั้ย 1155 เนี๊ยะ

Comment

Working...
              X