Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ เชิญ เทพ มาทำให้ 8800 gtx ใช้งานได้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ เชิญ เทพ มาทำให้ 8800 gtx ใช้งานได้ที่ครับ

ขอ เชิญ เทพ มาทำให้ 8800 gtx ใช้งานได้ที่ครับ

เนื่องจาก แพลช bios แล้วดับ แล้ว จะเรียกคืน bios ยังได้บ้างครับ

ขอวิธีทำขั้นตอนด้วยนะครับ

โห ปัญหาโลกแตก (ไม่รู้ แต่ก็อยากรู้เช่นกัน)

Comment

ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

เทพมาไหมนะ

Comment

ทำเหมือนที่แฟลชนั่นแหละครับถ้าบอร์ดมี 2 ช่องก็หาการ์ดอื่นมาเสียบแล้วแฟลชกลับมันจะมีให้เลือก 1 หรือ 2 เคยทำ 5850 เจ๊งแต่ทำกลับได้ตกใจแทบแย่เหมือนกันดีที่การ์ดสำรองทำไม่ได้ค่อย PM มาถามที่ละเอียดละกันครับ...นึกว่าท่านก็เทพองค์หนึ่งซะอีก..อิ..อิ...

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ยืนใว้อาลัย 1 นาที
            แต่เทพเหมียวไม่ช่วยเขาเลย 555+

Comment

Working...
            X