Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อคอม เก่ามาจากสำนักงาน เดิมมันมีแค่ตัวอ่าน CD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อคอม เก่ามาจากสำนักงาน เดิมมันมีแค่ตัวอ่าน CD

สวัสดีครับพี่ๆ ผมมีปัญหาให้ช่วยผมแก้ทีครับ คือว่า
    ผมซื้อคอม เก่ามาจากสำนักงาน เดิมมันมีแค่ตัวอ่าน CD แต่ผมเปลี่ยนมาใช้ เครื่องอ่าน-เขียน DVD แทน
    แต่ผลปรากฎว่าอ่านได้เฉพาะ CD เหมือนเดิม แต่อ่านDVDไม่ด้เลยครับ ทำไงดีครับช่วยที
    ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ

จริงๆมันต้องอ่านได้นะ

Comment

เครื่องอ่าน DVD ที่เอามา

ถ้าเอาไปต่อกับเครื่องอื่นแล้วมันอ่าน DVD ได้หรือเปล่าครับ
      (ไม่เอาแบบ เคยอ่านได้ นะครับ ต้องลองต่อใหม่ ใส่แผ่นใหม่ตอนนี้เลย)

Comment

ซื้อมาผิดตัวเปล่าหว่าาาาา

Comment

Working...
        X