Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ MB ที่มี onboard ดูหนัง Hidef แบบว่าลื่นหัวแตกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ MB ที่มี onboard ดูหนัง Hidef แบบว่าลื่นหัวแตกที

ตามหัวข้อเลยครับ ขอเป็น DDR3 นะครับ
    ตอนนี้ใช้ asus fml 5750 ddr5 1gb กะบอร์ด M4A785TD-V EVO อยู่อยากขายเพราะใช้ดูหนังอย่างเดียวรู้สึกไม่คุ้ม
    cpu amd athlon II x2 240
    ram ddr3 4GB
    sound sb0090 แจ๊คทอง

onboard ของ 785 ตัวนี้ยังไม่ลื่นอีกหรือครับ

Comment

Originally posted by kitti01 View Post
      onboard ของ 785 ตัวนี้ยังไม่ลื่นอีกหรือครับ
      พอดีจะขาย 2 ตัวนี้อ่ะ asus fml 5750 ddr5 1gb กะบอร์ด M4A785TD-V EVO ว่าจะเล่นบอร์ดตัวเล็กๆพอล่ะ

Comment

ตัวเล็ก ๆ นี่หมายถึงพวก HTPC หรือ บอร์ด พวก ITX หรือเปล่าครับ

ถ้า micro ATX ASROCK M3A785GM-LE ตัวนี้ราคาไม่หนัก
        onboard HD 4200 เหมือนกันครับ

Comment

l;asrock m3a785gm-le/128m ผมเคยใช้แจ่มดีครับ ปรับDXVAได้ด้วย ตัวนี้คิดว่าชัวนะครับjibเห็น1750.ไหวป่ะหล่ะ ว่าแต่จอความละเอียดเท่าไรเหรอครับ

Comment

ถ้าปล่อยจริงๆ...ก็บอกกันนะ...อยากได้อยู่...อิอิ

Comment

ฮันแน่

Comment

ขายการ์จอทิ้งพอละครับ

Comment

Originally posted by Edward2009 View Post
                  l;asrock m3a785gm-le/128m ผมเคยใช้แจ่มดีครับ ปรับDXVAได้ด้วย ตัวนี้คิดว่าชัวนะครับjibเห็น1750.ไหวป่ะหล่ะ ว่าแต่จอความละเอียดเท่าไรเหรอครับ
                  จอรุ่นนี้ครับ SyncMaster P2350 50000:1 2ms ขนาด 23 นิ้ว

Comment

แล้วถ้าจะเลือกตัวใดตัวหนึ่งใน 2 ตัวนี้ไหวไหม แล้วตัวไหนคุ้มสุด

ASROCK 880GMH-LE/USB3 R2.0
                    http://www.thesystem.co.th/prod_mana...?code=A0036597

ASROCK 880GXH/USB3
                    http://www.thesystem.co.th/prod_mana...?code=A0037564

ถามต่อแล้ว 2 ตัวข้างต้น ถ้าเทียบกับรุ่นนี้ล่ะ m3a785gm-le/128m

Comment

ดันต่อ

Comment

ASROCK 880GXH/USB3

ถ้าให้เลือก 2 ตัวบน ผมเอาตัวนี้ ดีกว่า

Comment

ASROCK 880GXH/USB3 ไปเลยครับถ้างบไหว ได้ usb3 ด้วย

Comment

Working...
                          X