Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาหน่อยครับ เรื่อง mainboard / vga

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาหน่อยครับ เรื่อง mainboard / vga

งบ 3000 + - 1000

เล่นรุ่นไหนดีครับ เอาแบบไม่มี vga on นะครับ

เอาแบบมีslot แรม 4 ช่องนะคร๊าบ

แล้วอีกอย่าง

การ์ดจอตัวไหนน่าเล่นครับแนวเกมหนัก ๆ เลยอ่าครับ

งบการ์ดจออยู่ที่ 8000

Originally posted by oomsin View Post
    งบ 3000 + - 1000

เล่นรุ่นไหนดีครับ เอาแบบไม่มี vga on นะครับ

เอาแบบมีslot แรม 4 ช่องนะคร๊าบ

แล้วอีกอย่าง

การ์ดจอตัวไหนน่าเล่นครับแนวเกมหนัก ๆ เลยอ่าครับ

งบการ์ดจออยู่ที่ 8000
    ไปบอร์ดจัดสเปคดีกว่ามั้ยคับ

Comment

เลือกบอร์ด ASUS M2N-MX หรือ AsROck Alivenf6G
      แล้ว ไปสอย GF 8800GT ครับ หลายยี่ห้อ ราคา 9xxx

Comment

Asrock AliveNF5-VSTA ครับ บอร์ดตัวเต็ม OC ใช้ได้ ราคาถูกๆ

Comment

เอาแบบนี้ ใช้ ออนบอร์ดนะดีแล้ว ใช้ๆไปเถอะของมันดี

ASROCK ALIVENF6-VSTA 16XFULL
          เหลือ อีก 1000 +8000 งานนี้ก็มีสิทธ์ที่จะใช้ 8800GT แล้ว ไม่ดีเหรอ

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
            X