Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาใหม่ Audigy 4 mod แบบสำเร็จรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาใหม่ Audigy 4 mod แบบสำเร็จรูป

http://file2.mydrivers.com/sound/cre...ppax232sp2.zip

http://file.mydrivers.com/sound/crea...ppax232sp2.zip

Originally posted by battlecruiser View Post
    before

after

Last edited by battlecruiser; 6 Feb 2009, 10:18:40.

มันจะลงโปรแกรมทั้งหมดก่อน แล้วมันจะให้ restart เพื่อลง driver
    Last edited by battlecruiser; 6 Feb 2009, 10:19:23.

Comment

ดีครับท่าน

Comment

ดีครับ
        THX

Comment

ขอบคุณครับ
          ทำตามรูปทุกขั้นตอนเลยใช้ไหมครับ(ติกเลือกทุกอย่างตามรูปเลยใช่ไหมครับ) แล้วตรง music, Games/DVD, Creative official Edition ต่างกันอย่างไงครับ

Comment

ขอบคุณครับใช้ได้แล้ว แจ่มมากๆ

Comment

Sound Blaster Live! Model : CT1140
              ใช้ได้ไหมครับ ปกติแล้ว ตัวนี้เสียงอยู่ระดับไหนครับ
              ทำไม เสียงมันออก แค่ รูเดียวงะ
              Last edited by shutter_xx; 31 Oct 2007, 13:55:03.

Comment

ขอบคุณครับ แจ่มมากๆ

Comment

รุ่นไหนทำได้บ้างอะครับ 2 Zs ทำได้ป้าวอา

Comment

แล้วตัวเก่าๆทำได้ป่าวคับ เช่น SB0100 SB0060 อ่ะคับ

Comment

ใช้กับ live ไม่ได้

Comment

มีปันหานิดหน่อยครับท่านเรือรบ
                        หลังจากทำตามโม แบบวิธีที่กระทู้แรกแล้ว มีเสียงจี่ๆ รบกวนมากครับ มากจนรู้สึกได้เลยว่ามากกว่าเก่า ไม่รู้เกี่ยวกันป่ะนะครับ

แล้วตามลิ้งที่ด้านบนเนี้ย เป็นลิ้งดาวโหลดไดร์เวอร์อย่างเดียวไช่ไหมครับ
                        ขอบคุณครับ

(เดี๋ยวจะทำตามอันนี้ดู)

Comment

ลองปิด line in

Comment

-*-

ปิดไว้ตลอดแล้วนะครับท่าน
                            สายดินก็มีแล้ว
                            งงมากเลยครับ
                            (อาจจะเป็นที่วิโดว์ป่ะครับ เดียวลบลงไหม่เลย)

วิธีไหม่นี่ได้ผลเหมือนกัน แต่สะดวกกว่า เท่านั้นไช่ไหมครับ
                            Attached Files

Comment

วิธีไหม่นี่ได้ผลเหมือนกัน แต่สะดวกกว่า เท่านั้นไช่ไหมครับ
                              ใช่ครับ

Comment

Working...
                              X