Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องโหลดapp ของitunesต่างประเทศหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องโหลดapp ของitunesต่างประเทศหน่อยครับ

ผมอยากโหลดเกมจากitunesญี่ปุ่นอ่ะครับ
    เป็นเกมตีกลอง (คนที่มีpsp ds น่าจะรู้จัก)

http://itunes.apple.com/jp/app/taiko...ign-mpt=uo%3D4

ผมลองกดitunes で見るมันก็เด้งเข้าitunes ญี่ปุ่น
    เวลาจะdownloadมันก็จะให้login apple idใหม่ หลังจากloginเสร้จมันก็เด้งเข้าitunes ไทยเหมือนเดิมอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าพอมีวิธีdownloadไหมครับ
    ปล.ผมใช้ipod touch gen 4 ยังไม่jail

ขอบคุณครับ

เราสมัคร Itunes ของประเทศอะไรไว้ ก็จะต้องใช้ Store ของประเทศนั้นน่ะครับ ถ้าจะเข้า Store ญี่ปุ่น ก็ต้องสมัคร ของญี่ปุ่นครับ

Comment

Originally posted by SukiDesiYo View Post
      เราสมัคร Itunes ของประเทศอะไรไว้ ก็จะต้องใช้ Store ของประเทศนั้นน่ะครับ ถ้าจะเข้า Store ญี่ปุ่น ก็ต้องสมัคร ของญี่ปุ่นครับ
      ท่านคือ AppleMan ตัวจริงขอคารวะ

Comment

มันคือเรื่องของแอปเปิ้ล ๆ555

Comment

Working...
        X