Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีก 1 ตัวเลือกกับ PSU ดีๆ ที่คุ้มค่า ราคากลางๆ (ณ เวลานี้เท่านั้น...)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีก 1 ตัวเลือกกับ PSU ดีๆ ที่คุ้มค่า ราคากลางๆ (ณ เวลานี้เท่านั้น...)

ก็ไม่มีอะไรหรอกครับ... แค่เอาข่าวมาบอกว่า

ใครที่หา PSU ระดับกลางๆ Watt ไม่สูงมาก แต่ขอไฟนิ่งๆ เสถียรๆ ราคาไม่แพง

ตอนนี้ Jedi กำลัง Sale อยู่ครับ

ThermalTake - TR2 470 W ราคา 1550 เท่านั้น...

ก็รู้ๆ กันว่า ThermalTake เขาเป็นยังไง อิอิอิ....

http://www.jedicool.com/product.php?id=1719

คุ้ม ขิงๆ

Comment

ถูก

Comment

ตัวนี้ กะ raidmax 530w คิดหนักเลย

Comment

Raidmax Nox 530 ลดเหลือพันเดียวด่วนเลย

Comment

คุ้มค่ามากมาย

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
              Raidmax Nox 530 ลดเหลือพันเดียวด่วนเลย

นั่นสิครับ ราคา 1550 บาท เท่าๆกัน

ผมยังอยากจะได้ Thermaltake มากกว่าอีก

ถ้า Raidmax ลดเหลือ 1000 บาทได้

พวก Delux มีตายระนาว...
              Last edited by XP_armor; 28 Dec 2010, 15:22:51.

Comment

80+ ป่าวอ่ะ

Comment

ขายมือสองดีก๋า 700 ครับ ประกันเหลือ 6 เดือน นัดรับของที่ Zeer หรือ Futur

Comment

แจ่ม

Comment

ตัวนี้ใช้กับ GTX460 ไหวไหมอะ

ไม่ oc ฮาดดิส 1 ลูกคับ

Comment

ผมนึกขำๆนะ น่าบอกทีมงาน OCZ เปิดห้องใหม่ ห้องPSUไปเลย... ผมว่าสำคัญนะ

Comment

Originally posted by Dokmai View Post
                          ผมนึกขำๆนะ น่าบอกทีมงาน OCZ เปิดห้องใหม่ ห้องPSUไปเลย... ผมว่าสำคัญนะ

จริงๆ ผมควรจะตั้งกระทู้นี้ในห้อง General Hardware มากกว่า เพราะมันถูกหมวดกว่า

แต่ว่าผมเห็นคนในห้องนี้จะถามเรื่อง PSU มากกว่าครับ ผมจึงตั้งกระทู้บอกๆในห้องนี้ดีกว่า

เพราะเดี๋ยวนี้ ไม่น้อยนะครับที่คนเริ่มจะมาใส่ใจในเรื่องของ PSU ซึ่งเป็นของที่แทบจะต้องซื้อพร้อมๆ กับการ์ดจอไปแล้วน่ะครับ...

ประมาณว่า มีงบซื้อการืดจอ ก็ต้องดู PSU เดิม ถ้าไม่ไหว ก็ต้องเก็บเงิน ซื้อ PSU เพิ่ม ประมาณนี้น่ะครับ...

Comment

Working...
                          X