Announcement

Collapse
No announcement yet.

G.skill F1 รหัส ZX ลากไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G.skill F1 รหัส ZX ลากไปไหมครับ

พอดีเพื่อนเอามาให้อ่ะคับ

ลากไปเท่าไหร่หละครับ

อิอิ

ไงก็ไปอยู่แล้วครับ แต่ผมก็ม่ะรู้ว่าไปเท่าไหร่เช่นกัน ลองลากดูสิครับ อัดไฟอย่าเกิน 2.8 พอ (เพราะผมก็ม่ะรู้ว่าชิพ อะไรเหมือนกัน)

Comment

จะไปไม่ไป จริงๆๆก็ขึ้นกับ mainboard ด้วยครับ (ถ้าบอร์ดห่วย ลากก็ไปได้ไม่เยอะครับ)

แต่เพื่อนใจดีจังครับ ให้แรมดีๆๆมาตั้ง 1g อ่ะ (อิจฉา)

ปล. ตัวแรมมีซิงค์ไหมครับ แล้วซิงค์สีอะไรหรือครับ ถ้าจะปล่อย ผมสนใจนะครับ อิอิ ลงเบอร์เผื่อไว้ 01-8012311

Comment

แรมซิงสีฟ้าคับ

Comment

น้องผมใช้อยู่ 245 ครับ 1:1
          ทดแรมDDR 333กับ ATHORN 3000+ infinity nf4 ut ก็ บัส 300 ได้ ( 245 นั้นแหละ)

Comment

ลากไปได้แน่นอนครับ ไกลหรือไม่ไกล อีกเรื่องนึง

ปล.ค่อยๆ ไปนะครับ เด๋วเสียรูปคดี

Comment

Working...
            X