Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by m10621 View Post
    อ่าวเหรอ แก่แล้วเหรอครับ เมื่อวันก่อน เห็นรูปยังไม่ถึง 50 นี่ น่าจะ 40 ปลายๆ
    จขกท.ยังไม่ถึง 50 คับ

49 เอง

Originally posted by phiphob View Post

เดี๋ยวเอาผลคะแนนมาส่งครับ อิอิ
    40k ชัวร์ o_O"

Comment

• Originally posted by m10621 View Post
      อ่าวเหรอ แก่แล้วเหรอครับ เมื่อวันก่อน เห็นรูปยังไม่ถึง 50 นี่ น่าจะ 40 ปลายๆ
      แหมท่านพูดงี้ ไม่รู้ ท่านแมว จะดีใจหรือเสียใจดี 555+

Comment

• อีก 6วัน จะอยู่ถึงมั้ยเนี่ย ร่วงลงมาอีกแล้ว จาก80 หล่นลงมา 85 แล้ว...

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
          ถ้าผมเป็นผู้โชคดี ได้รับของรางวัล กะว่าจะยกให้ท่าน TWK. หมดเลย

น้ำใจงาม

Comment

Comment

• กำ ลงรูปไม่ได้

Last edited by phiphob; 25 Jan 2011, 23:04:26.

Comment

• กว่าจะลงรูปได้เอาเหนื่อยเลย 555+
                Last edited by phiphob; 25 Jan 2011, 23:30:08.

Comment

• ^
                  มองไม่เห็น *-*
                  รูปเล็กเกิน แก้ไขภาพด้วย
                  แนะนำให้ Up ภาพเวปนี้นะ ภาพมาแบบใหญ่ซะใจวัยรุ่น

http://image.ohozaa.com/

Comment

• ^
                    ^
                    คนแก่(จขกท) มองไม่เห็นอีกแน่เลย อิอิ

ใช้เว็ปฝากรูปเลยครับ
                    http://upic.me/

Comment

• คนแก่ก็งี้แหละ

แต่ผมก็มองไม่ค่อยเห็นนะ ^^"

Comment

• ไม่ได้เรื่องมากนะครับ
                        Score รวมนะเห็น 29087 ใช่ปาว
                        แต่คะแนนย่อยๆ และ ข้อมูลต่างๆ ผมก็อยากเห็นชัดๆ ด้วย

Comment

• ^ ^" การ์ดจอไม่เทพ อดอัพคะแนน อิอิ กำ

Comment

• กำ ทำไมผมฝากไฟล์ไหนมันก็ไม่ขึ้นครับ
                            เดี๋ยวแก้ตัวให้ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                              กำ ทำไมผมฝากไฟล์ไหนมันก็ไม่ขึ้นครับ
                              เดี๋ยวแก้ตัวให้ครับ อิอิ
                              ทำแบบนี้ไม่ได้เหรอ
                              ใหญ่ ๆ อะ ( กดปุ๊บ ใหญ่ปั๊บ )

รูปที่กด Print Screen มาอย่าย่อ Save ไฟล์สกุล JPG ขนาดจะได้ไม่เยอะ
                              แล้วก็ Upload ใส่เวปฝากภาพ Copy BB Code มาวาง นะ

Last edited by TWK.; 25 Jan 2011, 23:36:44.

Comment

• โห 2500k ตัว * 50 จะลากอะไรขนาดน๊าน

Comment

Working...
                                X