Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by phiphob View Post
    มีรางวัลปลอบใจไหมครับ
    อาจจะเป็น SUZUKI หนึ่งคันอย่างเงี้ยะ อิอิ
    +1 แจ่มแมวเลยครับ....

Comment

ของรางวัล ครั้งต่อไป

Comment

จอง ลองลากอัดพลางๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post

รางวัลต่อไป ใช่ชุดขาวถือไมล์หรือป่าว....

Comment

ใครมีเงินเยอะกว่าก็ชนะ แบ่งเป็นรุ่นๆ ดีกว่ามั้ยครับ
            11 วิ 13 วิ แล้วก็ Open น่าจะเหมาะกว่านะ

Comment

มาจองที่นั่งดู ไม่มีปัญญาลากกะเค้า

Comment

Originally posted by vibe View Post
                รางวัลต่อไป ใช่ชุดขาวถือไมล์หรือป่าว....
                เราว่า เก้าอี้ มากกว่า รางวัลครั้งต่อไป

Comment

แยกแบบใบเดี่ยว

2ใบ+ ด้วยละน่าเล่น ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post

ชุดน้ำเงินที่โค้งอยู่นั่นหรอคับ

Comment

ดันครับ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                        ใช่ครับ ... ผมว่า ท่าน TWK. คงไม่ใจร้ายหรอกนะ ...

ขอเสนอข้อ 5. นะครับ

- ให้ทำคะแนน ตามที่กำหนดไว้ เช่น 12000 คือให้ทำยังไงก็ได้ให้เท่ากับ หรือเฉียด 12000 ที่สุด
                        ไม่จำกัดสเปก จะ OC , LC ได้หมด ... เหมือนกับที่เคยแข่งตอน Super PI 32 ครับ

จอง
                        Originally posted by Jopang View Post
                        ใครมีเงินเยอะกว่าก็ชนะ แบ่งเป็นรุ่นๆ ดีกว่ามั้ยครับ
                        11 วิ 13 วิ แล้วก็ Open น่าจะเหมาะกว่านะ

ท่านKraiwitน่าสน(เหมือนรถ1/4ไมล์backet15วิประมาณนั้น)ไม่ก็ซอยแยกรุ่นซีพียู การ์ดเดี่ยว การ์ดคู่ มากกว่า2ตัว ไม่งั้นเครื่องราคา1-2แสนระดับOCWorldChampionshipเค้าก็กินหมดอ่ะคับ

Comment

เเข่งเรือ แข่งพายได้
                          แต่อย่าเเข่งบุญวาสนา

ทำให้ดีที่สุดครับ ที่เครื่องท่านสามารถทำได้

อย่าไปแข่งกับผู้อื่น แข่งกับตัวเองเป็นพอ ( ชัยชนะเหนืออื่นใด )

ผมไม่สนว่าใครจะแรงสุด หรือ ใครจะได้ที่ 1 แค่อย่ารู้ว่า System แต่ละ System สามารถทำ Score ได้เท่าใหร่ อะไรประมาณนั้น ( เพื่อเก็บใว้เป็นข้อมูล )

จริงๆ ของรางวัล ผมไม่แจก แค่จัดแข่งเฉยๆ ก็ได้ แต่มันจะไม่เป็นการดึงดูดเครื่องระดับเทพ (ซึ่งผมอยากเห็น) เลยจะล่อใว้นิด

ผมยังใช้แค่การ์ดจอเพียง GTS 250 อยู่เลย แต่ก็จะทำให้สุดความสามารถของมันเช่นกัน ^^ ( ลูกพ่อจะถึง 20000 ใหม่นี้ อิอิ )

" แรงไม่แรง อยู่ที่ใจครับ ใช่อยู่ที่ราคา "

Comment

จองที่ไว้ เอามาประกวดด้วยคนครับ สุดๆไปกับEVGA GTX460กับEVGA GTS450

Comment

Originally posted by onilucifer View Post
                              ท่านKraiwitน่าสน(เหมือนรถ1/4ไมล์backet15วิประมาณนั้น)ไม่ก็ซอยแยกรุ่นซีพียู การ์ดเดี่ยว การ์ดคู่ มากกว่า2ตัว ไม่งั้นเครื่องราคา1-2แสนระดับOCWorldChampionshipเค้าก็กินหมดอ่ะคับ
                              อ๊าก !! Drag รุ่น Open สภาพ เฟรมนะท่านอิอิ ^^ อยากดูเทพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เกือบจองไม่ทัน
                                ตั้งเองแถมลงเองด้วยเหรอ ลุง แล้วของรางวัลละ อิอิ (กระเษียร เป็นโค๊ช ให้ชาว OCZ รุ่นหลังได้แล้วมั้งครับ แล้วจัดกิจกรรมเอา) อย่าโกรธนะท่าน ^^ แซว

Comment

Working...
                                X