Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้พอทราบวิธี....วานบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้พอทราบวิธี....วานบอกที

1.จะลากเจ้า GTS 250 Dk เลยลง msi afterburner
    แล้วพอดีว่า ปรับ Vcore ไม่ได้ ไม่ทราบว่า ต้องทำอย่างไร

2.ตอนนี้ Bios ผม เป็น 62.92.7D.00.11 (เดิมๆ มาเลย)
    ต้องปรับเปลี่ยนไหม ถ้าเปลี่ยนต้องใช้ตัวไหน
    (ถ้าโหลดมาแปะให้เลยจะ ขอบคุณมาก)

คง รบกวนแค่นี้ละครับ ขอบคุณมาก

250 ปรับไฟไม่ได้ครับ

Comment

อดเมพเลย

Comment

ตามนั้นครับ ลากเพิ่มได้ นิสสสสสสสส นึง จาก 740 ไป 792 ตันเลย เฮ้อ

Comment

ได้แค่ @ 800 / 1230 เอง อิอิ

Comment

แค่นี้ก็แรงแล้ว....

Comment

ขอบคุIครับ อยากลง Dix 11 ได้มั่งจัง ฮ๋าๆ

Comment

Asus 250 DK ลากได้น้อยกว่าของ Galaxy อีกอ่า [ 830/2055/1120(อันสุดท้ายลากไม่เยอะกลัวภาพลาย) ]

ปล. เรื่องความเย็นไม่ต้องพูดถึง

Comment

Working...
                X