Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีคับ

x2 4000+
    AsRock AliveNF6-VSTA
    1 GB*2 /667 corsair
    XFX GF 8600 GT XXX
    250/7200 western sata2 16MB.
    DVD-RW Asus
    Enermax 460 watt
    case 1000
    สเปคนี้ ใช้เล่น pro street วินนิ่ง แล้วก้cabal อื่นๆ ได้ป่าวคับ
    ถ้าจาให้เปลี่ยนอาไรบอกได้นะคับ งบ 20000 มะเอาจอ
    ขอบคุนคับ

สบายๆ

แต่อยากปรับ need ได้สุดสัก 23000ได้ 8800gt

Comment

เลื่อนไปเป็น 8800GT ดีก่ามั้ยครับ แรงกว่า 8600GT xxx เปงโขเลย

แต่ราคารวมคงประมาณ 22,000.- ได้มั้งคับ เกินงบไปนิด

[สเปกที่ท่านจัดมาเล่นได้คับ แต่ Pro Street ผมไม่รุ้ว่าจะเปิดสุดหมดทุกอย่างได้หรือไม่คับ]

Comment

ขอบคุนคับ
        แค่เปลี่ยนเปน 8800 GT ก้ได้แล้วช่ายมะคับ
        แต่หาซื้อที่ไหนได้อ่าคับ ที่ JIB มีป่าวคับ

Comment

Originally posted by pureenmity View Post
          ขอบคุนคับ
          แค่เปลี่ยนเปน 8800 GT ก้ได้แล้วช่ายมะคับ
          แต่หาซื้อที่ไหนได้อ่าคับ ที่ JIB มีป่าวคับ
          ของมีพรุ่งนี้ครับ ที่ busitek ว่าจะไปซื้อเหมือนกัน

Comment

แล้วในงานคอมมาร์ค มันมีของที่ผมอยากได้ป่าวคับ

Comment

ช่วยจัดให้ผมหน่อยจิคับ ผมอยากได้ 8800 GT งบ20000 มะเอาจออ่ะคับ

Comment

8800GT งบ2หมื่นก็ได้ครับ ปริ่มๆงบพอดีเคยลองมาคำนวนดูแล้วครับ

งานคอมมาร์ทไม่มีของถูกครับไปซื้อคอมมาร์ทเกินงบแน่นอนครับ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

เล่น C2D เถอะครับ

Comment

เล่นได้หรอคับ ในงบ20000 เองอ่าคับ
                      แต่ถ้าได้ช่วยจัดให้หน่อยจิคับ (ได้จิงดิ) เพาะผมอยากได้ 8800 GT อ่า

Comment

E2140 2500
                        Asrock conroe1333 d667 1900
                        WD 160gb 1800
                        GF8800GT 9300
                        Kingston 1gb*2 2000
                        Delux with PSU 1500
                        DVD-RW 1200

20200

ไม่ใช่ c2d แต่ผมว่าก็ไกล้เคียงมากครับ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Originally posted by pureenmity View Post
                            x2 4000+
                            AsRock AliveNF6-VSTA
                            1 GB*2 /667 corsair
                            XFX GF 8600 GT XXX
                            250/7200 western sata2 16MB.
                            DVD-RW Asus
                            Enermax 460 watt
                            case 1000
                            สเปคนี้ ใช้เล่น pro street วินนิ่ง แล้วก้cabal อื่นๆ ได้ป่าวคับ
                            ถ้าจาให้เปลี่ยนอาไรบอกได้นะคับ งบ 20000 มะเอาจอ
                            ขอบคุนคับ
                            เอาชุดนี้แหละครับ แรงดี ถ้าใหว 8800GT

8600GT ก็ need ได้สุดแล้วครับ เกมส์กินทรัพยากรเครื่อง ไม่ได้ครึ่งของ Ceysis เลยครับ

Comment

Working...
                            X