Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอะไรที่ช่วยให้โหลดบิทโดยไม่ต้องเปิดคอมทิ้งไว้มั่งมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้โคโลดีกว่าครับ..ไม่เปลืองไฟ แต่อาจจะต้องหา HDD ไปจั๊มข้อมูลนิดหน่อย (กรณีที่ขี้เกียจโหลดกลับแบบ FTP)

Comment

Originally posted by singha View Post
      สนใจโคกดที่ลายเซ็นผมได้เลยครับด้านล่าง ราคาเบาๆ 200 บ/ด

แต่ให้ผมเลือกระหว่างโคโลกับBitbox ผมเลือกอย่างหลังนะเพราะโหลดมาไฟลืมันก็อยู่ที่บ้านพร้อมดูพร้อมใช้ได้เลยแต่อัพจะช้าไปหน่อย

เชียร์นิว เหมือนกันหลอครับ

มะคืน 4-3 ครับ มันส์ สุดๆๆ

Comment

ผมว่าซื้อ ชุด atom ถูกๆ มาเปิดโหลดทิ้งไว้ก้อ ซะใจดีครับ
        ได้คอมอีกเครื่อง ฮาๆ

หรือไม่ก้อ จ้างผมก้อได้ครับ เพราะผมโหลดไม่เสียเรโชซักนิด แถมอัพไฟล์คืน ได้เรโชอีกตะหาก (เรื่องจิงนะ)

Comment

Originally posted by singha View Post
          สนใจโคกดที่ลายเซ็นผมได้เลยครับด้านล่าง ราคาเบาๆ 200 บ/ด

แต่ให้ผมเลือกระหว่างโคโลกับBitbox ผมเลือกอย่างหลังนะเพราะโหลดมาไฟลืมันก็อยู่ที่บ้านพร้อมดูพร้อมใช้ได้เลยแต่อัพจะช้าไปหน่อย
          Originally posted by m.16 View Post

ขอแจมด้วยคน

Comment

ผมเลือกโหลดกลับมาที่บ้านเลยครับ แล้วสมัครแบบ vip เอา เสีย 500 บาท ใช้ได้เป็นปี คุ้มกว่าเช่า colo อีก แต่ก็ปล่อยกลับนะ ไม่ใช้โหลดแล้วทิ้งเลย ยกเว้น hdd เต็ม

Comment

แนะนำโคโลดีกว่าครับ ได้อัป ratio ด้วยครับ อย่างต่ำ 1 T แน่ๆ

Comment

Originally posted by m.16 View Post

Originally posted by pigkapu1 View Post
                ขอแจมด้วยคน
                อิอิ แล้วใช้ชื่ออะไรใน NUFCTH อะครับ

ผม beerji99 เจอในบอร์ดก็ ตบหัวทักได้ เฮ้ย! จับมือทักกันได้
                Last edited by singha; 28 Aug 2009, 10:08:05.

Comment

อิอิ แล้วใช้ชื่ออะไรใน NUFCTH อะครับ

ผม beerji99 เจอในบอร์ดก็ ตบหัวทักได้ เฮ้ย! จับมือทักกันได้
                  ผมก็ใช้ชื่อนี้แหละครับ

Comment

Working...
                  X