Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาเมนบอร์ดตามเสป็คนี้ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาเมนบอร์ดตามเสป็คนี้ให้หน่อยครับ

ใช้ E2160 อยู่ อยากได้แบบที่มี vga on board และ oc ได้ในระดับนึง เอาแค่กิ๊กเดียวก้อพอแล้ว รองรับ 45นาโนได้ด้วย ไม่เอา asrock นะครับ ไม่อยากทำBsel (ลองแล้วมือสั่นทำไม่ได้ง่ะ) แล้วนอกจาก gigabyte ไอ้ตัวที่เป็น m-atx solid ทั้งอัน (จริงๆแล้วอยากได้ไอ้ตัวนี้เหมือนตรงตามเสป็คที่คาดไว้เลย แต่ก้อแพงไปอีก) มียี่ห้อไหนรุ่นอะไรช่วยมาลงบอกไว้ด้วยนะครับ โดยส่วนตัวผมไม่สนว่าจะเป็น atx หรือ m-atx ครับแต่ถ้าได้แบบหลังก้อดีครับ งบผมมีไม่เกิน 4000 ครับ

ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลยครับ

แรงตามงบประมานครับ

Comment

ถ้างบประมานนี้ แนะนำของ gigabyte ครับคุ้มสุด

Comment

มีคำตอยในใจแล้วใช่ใหมครับ

Comment

Working...
        X