Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้มั๊ยเสียงเพลงใน U1 เราจะไปดึงมาได้จากตรงไหนครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้มั๊ยเสียงเพลงใน U1 เราจะไปดึงมาได้จากตรงไหนครับ..

NFSUNDER เพลงมันส์มากๆ เลยครับ อยากจะไรท์ออกมาเป็น MP3
    Last edited by hornetpc719; 1 Nov 2006, 12:31:03.

เคยลองพยายามแล้ว หาวิธีไม่ได้อ่ะคับ ยกเว้นใน Most Wanted ใครซื้อเป็น DVD จะมีมาให้เลยครับ (เถื่อน)

Comment

ยกตัวอย่าง ชื่อเพลงหน่อยสิครับ เผื่อผมนึกออก

เพราะจะสับสน ระหว่างเพลงประกอบ 1 กับ 2 อ่ะ

Comment

ไม่มีชื่อครับ... ฟังตอนที่เล่นเกมส์ครับ มีเพลงหนึ่งจำได้จะมีเสีบงตบมือเป็นจังหวะด้วย.. กับอีกเพลงที่ชอบแต่บอกไม่ถูกครับ...

Comment

มีแค่เพลง op ของเกมครับ เป็นmp3 ถ้าจำไม่ผิดชื่อเพลง Get low ใช่ป่ะ

Comment

เอ้อ นึกออกแล้ว

เพลงของ ร็อบ ซอมบี้ ชื่อเพลง two lane blacktop , ที่คุณบอกว่า มันมีตบมือด้วยอ่ะ , มันภาค U2 นี่นา ?

เครื่องผมตอนนี้ มีแค่เพลง ภาค U2 กับ MW น่ะครับ

Comment

Originally posted by Sakuder View Post
              เอ้อ นึกออกแล้ว

เพลงของ ร็อบ ซอมบี้ ชื่อเพลง two lane blacktop , ที่คุณบอกว่า มันมีตบมือด้วยอ่ะ , มันภาค U2 นี่นา ?

เครื่องผมตอนนี้ มีแค่เพลง ภาค U2 กับ MW น่ะครับ
              U1ไม่รู้เพลงเดียวกันหรือเปล่า..?? ส่งให้ได้มะครับ.. เพลงเดียวก็ได้ hornetpc719@yahoo.com thk..

Comment

Originally posted by katasaro View Post
                มีแค่เพลง op ของเกมครับ เป็นmp3 ถ้าจำไม่ผิดชื่อเพลง Get low ใช่ป่ะ
                อันนี้ก็ลองส่งมาให้หน่อยนะครับ ถ้าเน็ตแรงๆ hornetpc719@yahoo.com เดียวว่างๆจะทำมาแบบท่อนสั่นๆให้ลองฟังดู ขอบคุณนะคร๊าบบบบ..

Comment

ช่วงสาย ๆ นะครับ

Comment

Originally posted by Sakuder View Post
                    ช่วงสาย ๆ นะครับ
                    ทำไมมีแค่อะ ครับ..

Comment

มีอยู่เกือบ10เพลงครับ ตอนนันโหลดในwinMX
                      ส่วนใหญ๋มันเป็นเพลงที่ขายอยู่ทั่วไป หาตามเว็บนอกไม่น่ายาก

Comment

Working...
                      X