Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระบายความร้อน ADSL Router ราคาประหยัด งิงิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระบายความร้อน ADSL Router ราคาประหยัด งิงิ

แบบว่า งบน้อยๆ ใช้สอยกันไป
    [IMG][/IMG]

ถึงกับ พูด ไม่ออก.........-*-

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
      ถึงกับ พูด ไม่ออก.........-*-
      ขนาดนั้นเลยหรอ ท่าน หุ หุ

Comment

เป็น Idea ที่ดีครับ

น่าจะประยุกต์ใช้งานได้มากกว่าต้นแบบแน่นอน ..ขอบคุณเจ้าของภาพด้วยครับ

Comment

อิอิ ง่ายดีนะท่าน
          อันนี้ของผม อาศัยของเหลือมาทำ อิอิ
          แผ่นใส่ เหลือ ของช่างโม(momo182) (ขโมยมาทำ) พัดลมก็ของซัพพลาย
          ทำก็ไม่ได้ทำเอง ให้ช่างโมเค้าจัดให้ อิอิ
          http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=88967

Comment

ประหยัดจริง

Comment

ของเหลือใช้

Comment

9ตอนนี้ยังไม่มีเงินทุนเดวจะหาทาง ระบายแจ่มๆกว่านี้ครับ

Comment

ลองจับ adaptor มันสิงับ.... ตัวนั้นร้อนก่าอีก ^^"

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                    ลองจับ adaptor มันสิงับ.... ตัวนั้นร้อนก่าอีก ^^"

ไม่ร้อนนะครับท่านเอาของที่ชาร์จมือถือมาใช้แทนเอิ้กๆๆๆสวิทชิ้งครับไม่ค่อยร้อน
                    ถ้าเป็นหม้อแปลงจาร้อนงับ

Comment

Working...
                    X