Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง M/B ตัวนี้หน่อยจะอัพการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง M/B ตัวนี้หน่อยจะอัพการ์ดจอ

ตอนนี้ใช้ ASRock P4S61 คือจะอัพ การ์จจอหน่อยตัวเก่าใช้ Geforce fx5500 256 mb คือจะอัพให้มันแรงขึ้นกว่านี้อะครับพอดีเล่นเกม กระตุก เกมที่เล่น cabal ครับ อยากถามว่าจะใส่การ์ดจอตัวไหนได้มั่งครับมีงบอยู่ 1 หมื่นครับพอดีอยากใช้ของเก่า ขอถามอีกเรื่องละกันบอดตัวนี้มันปรับไฟไม่ได้ใช่มะอ่า หรือปรับได้ถ้าปรับได้บอกที่นะมานอยู่ตรงไหนหาไม่เจอครับเพราะมัน โอ ได้ 3.24 เองมันปรับไฟมะได้พอโอเพิมจอฟ้าเลยเหอๆๆ

AGP 7300GT 7600GS ครับ แต่นี้ก็ลื้นแล้วครับ

บอร์ด ASROCK เรื่องไฟ ทำใจครับ

Comment

ท่าน Wilorn ขอบคุณท่านมากเลยครับ ^_^ อีก 2 ปีข้อยซื้อคอมใหม่คอมเก่าใช้มา 3-4 ปีแล้วยัง p4 0.13um อยู่เลยอิอิรักของเก่าจริงๆๆ ^_^

Comment

Working...
      X