Announcement

Collapse
No announcement yet.

system restoreใช้งานไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• system restoreใช้งานไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

เวลาที่เปิด system restore แล้วมันขึ้นเป็นหน้าต่างขาวว่าง ๆ มา ไม่มีอะไรให้คลิกเลย แก้อย่างไรครับ

ตั้ง วันเดือนปีที่เครื่องรึยังครับ

Comment

ตั้งแล้วก็ยังไม่ได้ครับ ยังเป็นหน้าต่างที่ for files or folders...ก็โล่งๆมีแต่รูปตัวสุนัขอย่างเดียวครับ

Comment

ตั้งแล้วก็ยังไม่ได้ครับ ยังเป็นอีกที่หนึ่งคือที่หน้าต่างของ for files or folders...ก็โล่งๆมีแต่รูปตัวสุนัขอย่างเดียวครับ
        (แก้ข้อความ #3 ที่โพสไปแล้วครับ)

Comment

อาการนี้ น่าจะเป็นอาการเสียหาย ของไฟล์วินโด้น่ะครับ

ลงวินโด้ไหม่ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมแก้ได้แล้วครับ
              ผมใช้โปรแกรม McAfee.VirusScan.Enterprise.v8.5
              scan spyware หายหมดเลย ขณะที่ใช้ Nod32 แล้วเอาไม่อยู่ครับ้
              จึงแจ้งมาให้ทราบ เผื่อท่านอื่นโดนเหมือนผมครับ

Comment

Working...
              X