Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัดocจัดให้ทีครับ22000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัดocจัดให้ทีครับ22000

หัดocครับ อยากได้ไว้เผื่ออนาคตด้วยครับ ขอบคุณครับเล่นเกมหนักครับ

เอาอะไรมั้ง ครับจอด้วยใหม บอกให้ละเอียดหน่อยครับ

แล้วอยากอยุ่ค่ายใหนครับ AMD INTEL แต่งบน้อยๆ ผมนะนำ AMD นะ บอร์ดมันแรงได้แบบถูกๆครับ

Comment

ไม่เอาจอครับ^^ขอบคุณครับ

Comment

ขอintelครับ^^

Comment

E6750 6800
          Gigabyte P35DS3R 4200
          RAM ROX 667 1Gx2 ชิพ FP-Y5 นะครับ 1800
          HDD 160 2000
          DVDRW 1200
          PCI-E 8600GT 4200
          CASE 1000
          PSU ENERMAX 350W 1500

22700

Comment

แล้วมันจะลากไปได้ซักเท่าไหร่อ่ะครับพี่ ^^

Comment

ถ้าซื้อที่พันทิพรานไหนดีครับ jedi ดีมั้ยครับ เห็นว่าซื้อของจากร้านนี้กันเยอะ
              แล้วเรื่องประกันดีมั้ยครับร้านนี้

Comment

P35-DS3R หรือ P35C-DS3R ก็ดี Jedi ก็มี TK ก็มี ประกันก็ Scanner , Synnex , Com7 ดีหมดนั่นละครับ

Comment

ของ dcomไม่มีเหรอครับ^^
                  ขอบคุณมากครับ

Comment

แล้วP35-DS3R กับ P35C-DS3R มันต่างกันไงครับแล้วตัวไหนดีกว่ากัน

Comment

ผมชอบ คอม7 แต่ไกลไม่ไกล อยู่ที่ฝีมือครับ แรมวิ่ง 1000 5-5-5-15 ได้ครับ ที่เหลือก็ท่านแหละครับ จะตอบได้นะครับ

Comment

ผมสงสัยครับว่า แรมวิ่ง1000 5-5-5-15 มันคืออะไรหรอครับไม่รู้ว่าที่ผมเข้าใจมันถูกป่าว
                        รบกวนหน่อยนะครับ^^มือใหม่อ่ะ

Comment

Originally posted by aomjang View Post
                          ผมสงสัยครับว่า แรมวิ่ง1000 5-5-5-15 มันคืออะไรหรอครับไม่รู้ว่าที่ผมเข้าใจมันถูกป่าว
                          รบกวนหน่อยนะครับ^^มือใหม่อ่ะ
                          ความเร็วแรมครับ มันจะวิ่งจากปกติ 667(333) ไปทำงานแถวๆ 1000(500) ครับ ผมคิดว่า DS3R ทำได้อยุ่แล้วครับ

Comment

ปรับที่แรมใช่ป่าวครับ แล้ว5-5-5-15 มันคืออะไรหรอครับต้องปรับยังไงบ้าง

Comment

Working...
                            X